PDA

View Full Version : Tư vấn giúp em về os ạ em lo quá nay đã 6 tháng ạ 😢

Khanhnam
29-04-2019, 20:42
Dạ chào bqt
Em cách đây 6 tháng có quan hệ os.Gmd os cho em làm ngắt quãng os tầm 30s là dùng tay
Một ngày sau em sốt nhẹ em nghĩ tại em đi nắng 2 ngày sau em nhậu thì nhiệt miệng tiêu chảy đau họng mỏi cơ...
Lúc đầu em không lo đến 2 tuần sau em phát ban ngứa kinh khủng em bắt đầu lo sợ em đi khám da liễu bs bảo phát ban dạng trứng cá em bị ngứa liên tục 4 tuần sức thuốc đến tuần thứ 6 em mới hết phát ban
Đến nay đã 6 tháng em nghĩ em đã quên nó nhưng... Nó cứ làm em lo sợ
Em bị hẹp bao quy đầu nữa anh Tuấn chị Hà ơi nó có làm em tăng nguy cơ không ạ 😢

Tuanmecsedec
29-04-2019, 21:12
Dạ chào bqt
Em cách đây 6 tháng có quan hệ os.Gmd os cho em làm ngắt quãng os tầm 30s là dùng tay
Một ngày sau em sốt nhẹ em nghĩ tại em đi nắng 2 ngày sau em nhậu thì nhiệt miệng tiêu chảy đau họng mỏi cơ...
Lúc đầu em không lo đến 2 tuần sau em phát ban ngứa kinh khủng em bắt đầu lo sợ em đi khám da liễu bs bảo phát ban dạng trứng cá em bị ngứa liên tục 4 tuần sức thuốc đến tuần thứ 6 em mới hết phát ban
Đến nay đã 6 tháng em nghĩ em đã quên nó nhưng... Nó cứ làm em lo sợ
Em bị hẹp bao quy đầu nữa anh Tuấn chị Hà ơi nó có làm em tăng nguy cơ không ạ ������

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Khanhnam
29-04-2019, 21:21
Em quan hệ với vợ bình thường hả anh Tuấn em lo quá cứ dùng bao vs vợ
Nếu đã sáu tháng 6 lâu lâu lại vẫn ngứa như vậy thì không phải là do phát ban HIV phải kg anh Tuấn
Em nghe nói chỉ ngứa trong vòng một tuần em thì ngứa tận 6 tuần có thuốc mới hết.
Xin một tư vấn nữa cho em an tâm tuyệt đối ạ

Tuanmecsedec
29-04-2019, 22:36
Em quan hệ với vợ bình thường hả anh Tuấn em lo quá cứ dùng bao vs vợ ������
Nếu đã sáu tháng 6 lâu lâu lại vẫn ngứa như vậy thì không phải là do phát ban HIV phải kg anh Tuấn
Em nghe nói chỉ ngứa trong vòng một tuần em thì ngứa tận 6 tuần có thuốc mới hết.
Xin một tư vấn nữa cho em an tâm tuyệt đối ạ ������

Bạn cứ vô tư với Vợ đi.

Khanhnam
30-04-2019, 06:56
Dạ em cảm ơn bqt và anh Tuấn ạ

Khanhnam
07-05-2019, 19:26
Bqt ơi hơm này em nổi hạch cổ và hỏm nay lâu lâu em lại ngứa đỏ lên chừng 1 2 tiếng là hết
Em lo quá lo cho vợ em nữa...

Tuanmecsedec
07-05-2019, 19:28
Bqt ơi hơm này em nổi hạch cổ và hỏm nay lâu lâu em lại ngứa đỏ lên chừng 1 2 tiếng là hết
Em lo quá lo cho vợ em nữa...

Dù bạn có bị gì cũng không có liên quan HIV nhé.

Khanhnam
07-05-2019, 19:37
Anh Tuấn xét kĩ chuyện em hẹp bao quy đầu chưa
Nhưng lúc xong em kiễn tra em không bị rách quy đầu hay gì hết đv em bình thường không máu me gì hết ạ

Tuanmecsedec
07-05-2019, 19:43
Anh Tuấn xét kĩ chuyện em hẹp bao quy đầu chưa
Nhưng lúc xong em kiễn tra em không bị rách quy đầu hay gì hết đv em bình thường không máu me gì hết ạ

Bạn yên tâm đi.

Khanhnam
07-05-2019, 19:45
Dạ chắc nay mai em liên lạc anh Tuấn để an tÂm hơn

Nguyen Ha
07-05-2019, 21:07
Dạ chắc nay mai em liên lạc anh Tuấn để an tÂm hơn

Bạn yên tâm trường hợp của bạn không có nguy cơ.

Khanhnam
17-06-2019, 11:42
Dạ anh chị ơi em nghe có người nói lúc đầu hiv mập lên phải không ạ? Sao khoảng một tháng trước tự nhiên trong vòng một tháng em lên 5kg nay thì không tăng cân nữa ạ. Em lo quá không cố tình spam ạ

Nguyen Ha
17-06-2019, 12:26
Dạ anh chị ơi em nghe có người nói lúc đầu hiv mập lên phải không ạ? Sao khoảng một tháng trước tự nhiên trong vòng một tháng em lên 5kg nay thì không tăng cân nữa ạ. Em lo quá không cố tình spam ạ ������

Tăng giảm cân, gầy béo... không liên quan tới HIV.

Tuanmecsedec
17-06-2019, 14:37
Dạ anh chị ơi em nghe có người nói lúc đầu hiv mập lên phải không ạ? Sao khoảng một tháng trước tự nhiên trong vòng một tháng em lên 5kg nay thì không tăng cân nữa ạ. Em lo quá không cố tình spam ạ ������

Bạn có tăng cân hay giảm cân thì cũng không khẳng định được gì bạn.

Khanhnam
17-06-2019, 19:26
Dạ anh cho em hỏi em đang bị phát ban ngứa rất ngứa gãy xong để lại ghẻ luôn ạ và nó có lây cho vợ em cũng rất ngứa khi ngủ chung giường ạ. Không biết phát ban hiv ngủ chung có lây không ạ. Nó rất ngứa kg trị thuốc là sẽ kg hết. ngứa đợt có nguy do os cách 2 tuần em có bị một lần tận 6 tuần có thuốc em mới hết.nay em bị lại ạ mong bs tư vấn giúp em. Em hạn chế gần gủi vợ em luôn. Dạ cảm ơn bác sỉ

Nguyen Ha
17-06-2019, 20:20
Dạ anh cho em hỏi em đang bị phát ban ngứa rất ngứa gãy xong để lại ghẻ luôn ạ và nó có lây cho vợ em cũng rất ngứa khi ngủ chung giường ạ. Không biết phát ban hiv ngủ chung có lây không ạ. Nó rất ngứa kg trị thuốc là sẽ kg hết. ngứa đợt có nguy do os cách 2 tuần em có bị một lần tận 6 tuần có thuốc em mới hết.nay em bị lại ạ mong bs tư vấn giúp em. Em hạn chế gần gủi vợ em luôn. Dạ cảm ơn bác sỉ
Ghẻ lây từ người này sang người khác khi ngủ chung giường. Còn HIV thì ko lây khi ngủ chung giường.

Khanhnam
17-06-2019, 20:44
Dạ nó ngứa đỏ có nốt trắng nhỏ trên gãy nó bể ra thì thành gẻ ạ. Nó khg phải lúc nào cũng ngưa lúc rất ngứa lúc hoàn toàn không có gì. Nó cũng lây cho vợ em y như vậy ạ

Nguyen Ha
17-06-2019, 20:54
Dạ nó ngứa đỏ có nốt trắng nhỏ trên gãy nó bể ra thì thành gẻ ạ. Nó khg phải lúc nào cũng ngưa lúc rất ngứa lúc hoàn toàn không có gì. Nó cũng lây cho vợ em y như vậy ạ

Đi khám da liễu. Cái này chả liên quan tới HIV

Khanhnam
17-06-2019, 20:57
Dạ em cảm ơn chị