PDA

View Full Version : Xin tư vấn giúp em !

Herbe
30-04-2019, 17:16
Xin chào A Tuấn và tất cả mọi người!
Em là les, cách đây 4 ngày em có qh bằng tay vs 1 les khác, em cho tay vào ad bạn đó rồi cho vào ad e hết chiều dài ngón tay luôn ạ trong lúc đó em có dụi mắt nữa!
Cho e hỏi là nguy cơ của em như thế nào ạ ?
Em xin cảm ơn ạ !

Charles
30-04-2019, 17:20
Em là les, cách đây 4 ngày em có qh bằng tay vs 1 les khác, em cho tay vào ad bạn đó rồi cho vào ad e hết chiều dài ngón tay luôn ạ trong lúc đó em có dụi mắt nữa!
Em xin cảm ơn ạ !

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

Herbe
30-04-2019, 17:36
Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.
Dạ cho dù tay e có dính rất nhiều dịch và bôi khắp cơ thể cũng không sao phải không ạ !

Charles
30-04-2019, 18:01
Dạ cho dù tay e có dính rất nhiều dịch và bôi khắp cơ thể cũng không sao phải không ạ !

Không sao bạn.

Herbe
30-04-2019, 19:09
Không sao bạn.

Dạ vậy a cho e hỏi thêm là em muốn xn pcr thì sau bao lâu thì xn dfc và nên xn ở đâu ạ em ở Quận 1 HCM ạ !
Coi như 1 pp trị liệu tâm lý cũng được à !
Em cảm ơn ạ !

Tuanmecsedec
30-04-2019, 19:42
Em xin cảm ơn ạ !

Dạ vậy a cho e hỏi thêm là em muốn xn pcr thì sau bao lâu thì xn dfc và nên xn ở đâu ạ em ở Quận 1 HCM ạ !
Coi như 1 pp trị liệu tâm lý cũng được à !
Em cảm ơn ạ !

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ,nếu bạn muốn giải tỏa tâm lý thì sau 4 tuần xét nghiệm HIV Ag/Ab ở Hòa Hỏa rất chính xác.