PDA

View Full Version : Thuôc arv

Hà thiện
05-05-2019, 23:16
Cho em hỏi là em có nguy cơ lây nhiễm. Em uống arv lúc đúng 48h vậy tỉ lệ thành công cao không ạ. Với lại trong thời gian uống arv 1 tháng em có quay tay nhiều lần. Tinh dịch của em dính vào vết thương có s không ạ

Hivongmonglam
05-05-2019, 23:36
Cho em hỏi là em có nguy cơ lây nhiễm. Em uống arv lúc đúng 48h vậy tỉ lệ thành công cao không ạ. Với lại trong thời gian uống arv 1 tháng em có quay tay nhiều lần. Tinh dịch của em dính vào vết thương có s không ạ

Bạn sẽ an toàn nếu uống đúng thuốc, uống đúng giờ và uống đủ ngày.còn chuyện kia không liên quan gì hết nha.chúc bạn thành công

mưa buon
05-05-2019, 23:37
E lại mơ tưởng rồi .

Tuanmecsedec
06-05-2019, 06:13

Bạn dùng thuốc phơi nhiễm sau nguy cơ 48 giờ thì yên tâm,bạn thủ dâm không có ảnh hưởng đến thuốc,nhưng ảnh hưởng đến sức khỏe thôi.