PDA

View Full Version : Em ở Tỉnh. Giờ muốn nhận thuốc arv tại Mai Khôi!

Phuongkhang
07-05-2019, 15:50
Các anh chị cho em hỏi, em hộ khẩu tại tỉnh, vẫn đang sinh sống tại tỉnh nhà nhưng giờ em muốn lãnh thuốc tại phòng khám Mai khôi thì có được không ạ? Đó giờ em vẫn điều trị tự túc! Nếu được thì thủ tục như thế nào ạ???

mưa buon
07-05-2019, 16:02
Các anh chị cho em hỏi, em hộ khẩu tại tỉnh, vẫn đang sinh sống tại tỉnh nhà nhưng giờ em muốn lãnh thuốc tại phòng khám Mai khôi thì có được không ạ? Đó giờ em vẫn điều trị tự túc! Nếu được thì thủ tục như thế nào ạ???
Em đến các TTYT dự phòng địa phương để được tư vấn và đăng ký điều trị .

Phuongkhang
07-05-2019, 16:04
Em đến các TTYT dự phòng địa phương để được tư vấn và đăng ký điều trị .
Dạ vì địa phương em sẽ báo về gia đình với lại em không muốn địa phương biết nên đó giờ vẫn điều trị tự túc, mua thuốc tại TPHCM, giờ có người khuyên em nên qua Mai Khôi lãnh thuốc miễn phí! Em muốn biết thủ tục như thế nào ạ?

mưa buon
07-05-2019, 16:12
Dạ vì địa phương em sẽ báo về gia đình với lại em không muốn địa phương biết nên đó giờ vẫn điều trị tự túc, mua thuốc tại TPHCM, giờ có người khuyên em nên qua Mai Khôi lãnh thuốc miễn phí! Em muốn biết thủ tục như thế nào ạ?
E yên tâm điều trị tại các cơ sở y tế tại địa phương e sinh sống công tác bảo mật tuyệt đối an toàn và điều trị lâu dài e hãy tham gia BHYT là giải pháp toàn diện .

Tuanmecsedec
07-05-2019, 16:16

Bạn đến trung tâm Ánh Dương,số 71 đường Võ Thị Sáu,Q3.Bạn trình bày nơi đây sẽ hướng dẫn giúp bạn.