PDA

View Full Version : Xin tư vấn giúp em

Meoi
08-05-2019, 00:34
Em có các trường hợp muốn tư vấn ạ
Trường hợp đã xãy ra gần 2 năm rồi nhưng em chưa đi XN ạ
TH1 em có quen 1 bạn nam trên mạng. có hẹn gặp rồi sờ vào Dương vật ngưòi đóa. chỉ sờ nhanh rồi rút ra khong làm gì cả
TH 2 em cũng sợ DV ngưòi đóa nhưng sờ ngoài quần ạ
TH 3 ngưòi đóa Tự động hôn em và đưa lưỡi vào đụng lưõi em nhưng em có xô ra
TH 4 là em uống nhằm cốc bia của ai trong bưaz tiệc cưới.tại lúc đoa em say quá
đã xảy ra lâu rồi nhưng tự nhiên mấy bưaz nay em có nhiều TC như nổi mụn nhọt với nổi thịt dư quanh cổ làm em lo sợ

Tuanmecsedec
08-05-2019, 06:07
TH1 em có quen 1 bạn nam trên mạng. có hẹn gặp rồi sờ vào Dương vật ngưòi đóa. chỉ sờ nhanh rồi rút ra khong làm gì cả
đã xảy ra lâu rồi nhưng tự nhiên mấy bưaz nay em có nhiều TC như nổi mụn nhọt với nổi thịt dư quanh cổ làm em lo sợ

Những gì bạn lo lắng hoàn toàn không có nguy cơ.

Meoi
08-05-2019, 14:06
không biết lớ tay mình có dính dịch ngưòi khác thì có sao không ạ

Tuanmecsedec
08-05-2019, 15:08
không biết lớ tay mình có dính dịch ngưòi khác thì có sao không ạ

Không có sao bạn.

Nguyen Ha
08-05-2019, 15:14
3 năm tham gia diễn đàn, và giờ hồi tưởng lại nguy cơ từ 2 năm trước, vẫn lo lắng không đâu.

Meoi
08-05-2019, 17:53
Em xin lỗi anh chị
cho em xin hỏi là em có xài chung cục xà bông tắm vs ông anh rễ. dạo gần đây quanh cổ em nổi u nhú. không riêng lẻ nhau.. em có tìm hiểu thì nói là thịt dư. sáng nay em có lấy tay cậy được 3 mụn đóa.
không biết có phải là SMG k ạ

Tuanmecsedec
08-05-2019, 19:16
Em xin lỗi anh chị
cho em xin hỏi là em có xài chung cục xà bông tắm vs ông anh rễ. dạo gần đây quanh cổ em nổi u nhú. không riêng lẻ nhau.. em có tìm hiểu thì nói là thịt dư. sáng nay em có lấy tay cậy được 3 mụn đóa.
không biết có phải là SMG k ạ

100% không có sao bạn.

Meoi
08-05-2019, 20:02
mình xài chung cục xà phòng có sao không ac

Tuanmecsedec
08-05-2019, 20:27
mình xài chung cục xà phòng có sao không ac

Xài chung xà phòng có sao thì Xã Hội này tiêu hết rồi.

Meoi
08-05-2019, 23:01
cái này xà bông cục á anh chị chứ không phải gói

Tuanmecsedec
09-05-2019, 05:57
cái này xà bông cục á anh chị chứ không phải gói

Cục hay gói thì cũng không sao.

Meoi
14-06-2020, 01:26
Cho em xin hỏi là
Em có dùng tay sờ vào dương vật của người khác, ôm hôn và không có quan hệ gì cả
Cho em hỏi như thế có bị sao không ạ

Tuanmecsedec
14-06-2020, 06:28
Cho em xin hỏi là
Em có dùng tay sờ vào dương vật của người khác, ôm hôn và không có quan hệ gì cả
Cho em hỏi như thế có bị sao không ạ

Không có sao bạn.

Meoi
14-06-2020, 23:17
Anh tuấn cho em hỏi
Có bạn quan hệ bằng miệng với em, bann ấy là người nhận, em có xuất tinh vào miệng bạn đó, sau đó khoảng 3 tháng em có đi xét nghiệm test nhanh và được báo kết quả qua điện thoại là âm tính
E chỉ xét nghiệm ở trung tâm y tế phường và anh xét nghiệm ở đó kêu cho số đt hoặc trả loief kết quả bằng giấy. Bên em cho sđt và được báo âm tính nhue vậy có đảm bảo không ạ

Tuanmecsedec
15-06-2020, 05:58
Anh tuấn cho em hỏi
Có bạn quan hệ bằng miệng với em, bann ấy là người nhận, em có xuất tinh vào miệng bạn đó, sau đó khoảng 3 tháng em có đi xét nghiệm test nhanh và được báo kết quả qua điện thoại là âm tính
E chỉ xét nghiệm ở trung tâm y tế phường và anh xét nghiệm ở đó kêu cho số đt hoặc trả loief kết quả bằng giấy. Bên em cho sđt và được báo âm tính nhue vậy có đảm bảo không ạ

Cho dù bạn có nguy cơ thật sự luôn,kết quả sau 3 tháng âm tính là an toàn rồi,huống chi là bạn không có nguy cơ.Họ báo kết quả âm tính còn lo gì nữa bạn.