PDA

View Full Version : em có đi massage và có cho gái mại dâm quan hệ bằng miệng nguy cơ hiv

Binh1990
17-12-2013, 21:54
Chào mọi người. em đang rất băn khoăn không biết có bị nhiễm H hay không nữa.
Từ ngày 29.8 đến 23.12.2103 em có đi massage và có cho gái mại dâm quan hệ bằng miệng không an toàn với em. Sau đó em có triệu trứng như: lở miệng, nổi hạch ở cổ và dưới háng nhưng chỉ vài ngày rồi biến mất, tiêu chảy 2 lần, có nổi phát ban, ngứa trên tay chân nhưng cũng ít thôi( bạn sĩ có nói là em bị bệnh ngứa chàm). Em đi xét nghiệm máu ở bệnh viện có kết quả là âm tính. Nhưng em vẫn đang rất lo lắng, không biết em có bị nhiễm H hay không? em có thể đi xét nghiệm lần 2 nữa không? mọi người có thể giúp em giải thích cho em hiểu được không? Em cảm ơn nhiều ạ.

Tuanmecsedec
17-12-2013, 21:58
Chào mọi người. em đang rất băn khoăn không biết có bị nhiễm H hay không nữa.
Từ ngày 29.8 đến 23.12.2103 em có đi massage và có cho gái mại dâm quan hệ bằng miệng không an toàn với em. Sau đó em có triệu trứng như: lở miệng, nổi hạch ở cổ và dưới háng nhưng chỉ vài ngày rồi biến mất, tiêu chảy 2 lần, có nổi phát ban, ngứa trên tay chân nhưng cũng ít thôi( bạn sĩ có nói là em bị bệnh ngứa chàm). Em đi xét nghiệm máu ở bệnh viện có kết quả là âm tính. Nhưng em vẫn đang rất lo lắng, không biết em có bị nhiễm H hay không? em có thể đi xét nghiệm lần 2 nữa không? mọi người có thể giúp em giải thích cho em hiểu được không? Em cảm ơn nhiều ạ.

Vần đề kích dục bằng miệng thì box này có rất nhiều chủ đề tương tự,được trả lời không sao và bạn đã đi xét nghiệm âm tính thì yên tâm.Bạn tìm hiểu thêm.

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://www.diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

Binh1990
17-12-2013, 22:01
DẠ em cảm ơn aTuấn nhưng eM vẫn đang lo lắng, vì em có nghe nói là trong lúc kích dục bằng miệng, nếu gái mại dâm bị chảy máu răng thì sẽ có nguy cơ nhiễm H. Anh giải thích dùm em đuọc không ạ. em cảm ơn.

HIV/AIDS..
17-12-2013, 22:04
nếu gmd chảy máu răng nhiều mà dv cũa em bị loét cũng chảy máu luôn thì máu kia tiếp xúc trực tiếp vào vết loét đang chảy máu trên dv em thì mới có nguy cơ. mà em nghĩ đi, nếu chảy máu me tùm tùm như vậy em còn os được không, nếu dv em không chảy máu thì yên tâm

Tuanmecsedec
17-12-2013, 22:06
DẠ em cảm ơn aTuấn nhưng eM vẫn đang lo lắng, vì em có nghe nói là trong lúc kích dục bằng miệng, nếu gái mại dâm bị chảy máu răng thì sẽ có nguy cơ nhiễm H. Anh giải thích dùm em đuọc không ạ. em cảm ơn.

Vấn đề kích dục bằng miệng trong tuyến nước bọt là môi trường kiềm làm bất hoạt HIV.Điều này cũng chứng minh là bạn đã đi xét nghiệm âm tính.

Binh1990
17-12-2013, 22:06
Dạ em cảm ơn anh. giờ em thấy đỡ lo lắng nhiều rồi ạ.

Binh1990
17-12-2013, 22:07
Em cảm ơn a 9999.