PDA

View Full Version : đồng tính nam khẩu dâm hậu môn có vết xước nhẹ

Sunrise2018
11-05-2019, 16:06
gửi anh Tuấn và các anh chị trong diễn dàn.

hôm qua em có đi Spa dành cho người đồng tính, em không quan hệ tình dục với nhân viên đó. Nhưng bạn đó có liếm hậu môn em, thời gian khoảng 1 phút, hôm đó hậu môn em có vết xước nhẹ không chảy máu, chỉ khi tắm em cảm thấy hơi rát rát thôi. Ngoài ra bạn ấy có mút dương vật em khoảng 10~15 giây, em mút dương vật bạn đó khoảng 3, 4 giây thôi.
cuối cùng bạn ấy dùng tay làm em xuất tinh, bạn ấy không xuất tinh.

anh chị cho em hỏi trong trường hợp này, nhất là liếm hậu môn bị xước nhẹ có sao không ạ?

em cám ơn anh chị nhiều

Charles
11-05-2019, 16:48

hôm qua em có đi Spa dành cho người đồng tính, em không quan hệ tình dục với nhân viên đó. Nhưng bạn đó có liếm hậu môn em, thời gian khoảng 1 phút, hôm đó hậu môn em có vết xước nhẹ không chảy máu, chỉ khi tắm em cảm thấy hơi rát rát thôi. Ngoài ra bạn ấy có mút dương vật em khoảng 10~15 giây, em mút dương vật bạn đó khoảng 3, 4 giây thôi.

anh chị cho em hỏi trong trường hợp này, nhất là liếm hậu môn bị xước nhẹ có sao không ạ?

em cám ơn anh chị nhiều

Trường hợp bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
11-05-2019, 19:12

em cám ơn anh chị nhiều

Những gì bạn kể không có sao.

Sunrise2018
12-05-2019, 23:45
Dạ, em yên tâm nhiều rồi, cám ơn anh Tuấn và anh Xuân Trường ạ