PDA

View Full Version : Hút chung điếu thuốc lào

Ngọc Lâm
11-05-2019, 21:01
Em chào anh Tuấn và ban quản trị diễn đàn .hôm trước em đã có 1 chủ đề đã được anh Tuấn tư vấn nhưng chữ Hiv ấy nó chưa bao giờ được loại bỏ khỏi suy nghĩ của em,ngày hôm nay em có 1 thắc mắc mong được ban quản trị diễn đàn tư vấn cho em.chẳng là em có thói quen hay hút thuốc lào và hay bị chảy máu chân răng,hôm bữa lúc gần tới giờ ăn cơm em vào quán ăn và có hút thuốc lào bằng điếu ở quán ! Khi hút xong em thấy có 1 chút nước hay gì gì đó có thể là nước bọt hay máu dính ở miệng điếu em không biết đó là gì vì ít lên em không xác định được ? Vậy em muốn được anh chị tư vấn giúp em là nếu như đó là nước bọt hay máu của người nào đó bị hiv họ cũng bị chảy máu chân răng như em mà dính vào miệng điếu như vậy khi họ vừa hút xong em hút ngay vào chiếc điếu cày đó thì em có nguy cơ lây nhiễm hiv không ? Em sợ quá ban quản trị à,mong mọi người tư vấn cho em !

Ngọc Lâm
11-05-2019, 21:16
Ban quản trị diễn đàn có ai ở đây tư vấn giúp em không vậy à ?

Tuanmecsedec
11-05-2019, 21:28
Em chào anh Tuấn và ban quản trị diễn đàn .hôm trước em đã có 1 chủ đề đã được anh Tuấn tư vấn nhưng chữ Hiv ấy nó chưa bao giờ được loại bỏ khỏi suy nghĩ của em,ngày hôm nay em có 1 thắc mắc mong được ban quản trị diễn đàn tư vấn cho em.chẳng là em có thói quen hay hút thuốc lào và hay bị chảy máu chân răng,hôm bữa lúc gần tới giờ ăn cơm em vào quán ăn và có hút thuốc lào bằng điếu ở quán ! Khi hút xong em thấy có 1 chút nước hay gì gì đó dính ở miệng điếu em không biết đó là gì ? Vậy em muốn được anh chị tư vấn giúp em là nếu như đó là máu của người nào đó bị hiv họ cũng bị chảy máu chân răng như em mà dính vào miệng điếu như vậy thì em có nguy cơ lây nhiễm hiv không ? Em sợ quá ban quản trị à,mong mọi người tư vấn cho em !

100% không có nguy cơ bạn.

Ngọc Lâm
11-05-2019, 21:46
Dạ vâng vậy dù cho đó là nước bọt hay máu của người nào đó họ bị nhiễm hiv dính trên miệng điếu cày đó thì cũng không sao đúng không ạ? Nhưng em lo vì em hay bị chảy máu chân răng a tuấn à em lại sợ ...!

Tuanmecsedec
11-05-2019, 21:51
Dạ vâng vậy dù cho đó là nước bọt hay máu của người nào đó họ bị nhiễm hiv dính trên miệng điếu cày đó thì cũng không sao đúng không ạ? Nhưng em lo vì em hay bị chảy máu chân răng a tuấn à em lại sợ ...!

Bạn yên tâm không có sao,dù có thế nào.