PDA

View Full Version : QH gái mại dâm bị tuột bcs

Anhda
15-05-2019, 15:44
Vấn đề là sáng nay em có qh với gmd, em có sử dụng bcs. Trong lúc qh em vẫn hay thường xuyên nhìn xuống bcs thì không sao. Nhưng lúc từ lúc xt trở đi em không kiểm tra lại, mà tiếp tục qh, đến khi em cảm thấy mệt mới định cuối xuống rút ra. Thì thấy dv em đang ở ngoài, và dính rất nhiều chất nhờn, còn bcs phần đầu nằm trong ad khoản 2cm so với mép ad, phần còn lại bcs thì nằm bên ngoài, sau đó em có kéo bcs ra từ ad ra rất dễ dàng. Vậy cho hỏi em có nguy cơ không. Em có thể uống thuốc ngừa không

Charles
15-05-2019, 17:52
Vấn đề là sáng nay em có qh với gmd, em có sử dụng bcs. Trong lúc qh em vẫn hay thường xuyên nhìn xuống bcs thì không sao. Nhưng lúc từ lúc xt trở đi em không kiểm tra lại, mà tiếp tục qh, đến khi em cảm thấy mệt mới định cuối xuống rút ra. Thì thấy dv em đang ở ngoài, và dính rất nhiều chất nhờn, còn bcs phần đầu nằm trong ad khoản 2cm so với mép ad, phần còn lại bcs thì nằm bên ngoài, sau đó em có kéo bcs ra từ ad ra rất dễ dàng. Vậy cho hỏi em có nguy cơ không. Em có thể uống thuốc ngừa không

Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này và không cần uống thuốc phơi nhiễm.

Anhda
15-05-2019, 17:53
Bị tuột vẫn không sao hả chú truong xuan

Charles
15-05-2019, 17:55
Bị tuột vẫn không sao hả chú truong xuan

Như trường hợp bạn là bị tuột khi rút ra nên không có sao.

Anhda
15-05-2019, 18:01
Vậy nếu như qh lâu mà không biết thì bcs nó sẽ như thế nào hả chú

Charles
15-05-2019, 18:46
Vậy nếu như qh lâu mà không biết thì bcs nó sẽ như thế nào hả chú

Nếu BCS bị tuột trong quá trình quan hệ thì do lực đẩy của DV tất cả BCS sẽ chui sâu bên trong AD chứ không phải nửa trong nửa ngoài như trường hợp bạn.

Anhda
15-05-2019, 21:44
Vậy là em không cần uống pép ạ,100% an toàn hả chú

Charles
16-05-2019, 06:49

Uhm! Bạn yên tâm không cần uống PEP, không cần XN.

Tuanmecsedec
16-05-2019, 06:59

Những gì bạn kể không có nguy cơ,không cần uống thuốc phơi nhiễm.

Anhda
16-05-2019, 12:22
Nhưng em vẫn bị ám ảnh mấy nay ăn ko ngon luôn

Charles
16-05-2019, 15:34
Nhưng em vẫn bị ám ảnh mấy nay ăn ko ngon luôn

Được tư vấn không có nguy cơ mà vẫn không yên tâm thì cứ đi XN nhé.