PDA

View Full Version : Quan hệ đường miệng

kieutuan
18-05-2019, 08:37
Chào anh chị,

em có quan hệ qua đường miệng với bạn em tối qua, liền sau đó phát hiện bạn em bị chảy máu răng và nướu. Dương vật em không bị trầy xướt , Khi em vệ sinh dương vật em bằng xà phòng không thấy bị rát gì hết, vậy là em có bị nguy cơ không các anh chị.

Em cám ơn anh chị nhiều!

Charles
18-05-2019, 09:04
Chào anh chị,

em có quan hệ qua đường miệng với bạn em tối qua, liền sau đó phát hiện bạn em bị chảy máu răng và nướu. Dương vật em không bị trầy xướt , Khi em vệ sinh dương vật em bằng xà phòng không thấy bị rát gì hết, vậy là em có bị nguy cơ không các anh chị.

Em cám ơn anh chị nhiều!

Vấn đề quan hệ đường miệng bạn đã từng mở chủ đề và đã được tư vấn, bạn click vào đọc lại.

Chủ đề: quan hệ bằng miệng va nguy cơ H (https://diendanhiv.vn/threads/11663-quan-he-bang-mieng-va-nguy-co-H)

kieutuan
18-05-2019, 11:17
Cám ơn anh, như vậy là em không có nguy cơ với HIV vì DV em không bị trầy xướt, nhưng có nguy cơ khác phải không anh.

Tuanmecsedec
18-05-2019, 13:37
Chào anh chị,

Em cám ơn anh chị nhiều!

Cám ơn anh, như vậy là em không có nguy cơ với HIV vì DV em không bị trầy xướt, nhưng có nguy cơ khác phải không anh.

Với HIV thì không sao.

kieutuan
18-05-2019, 13:45
Với HIV thì không sao.
Em cám ơn anh!

Charles
18-05-2019, 16:08

Phải rồi bạn.