PDA

View Full Version : Em cần tư vấn gấp về OS trong khi đnag bị ngứa bao qui đầu

buocnguyen
18-12-2013, 11:04
Anh Tuấn và các anh chị giúp em

Tối hôm qua êmm nhậu xỉn có đi matxa và để gái matxa os trong khi em đnag bị ngứa bao qui đầu dương vật, và đầu dương vật cũng có nhiều vết đỏ nổi lên như mụn nữa, em còn cho tay vào âm đạo cô ấy nữa, thấy ra nhiều nươc, sau đó lấy ngón tay đó gãi lên người làm trầy da. Giờ em stress quá, em phải làm sao? thằng nhỏ của em vẫn đang bị ngứa. Em có cần pahir uống pep ko? bây giờ trôi qua được 13h rồi. Em uống vẫn còn kịp. Em cảm ơn các anh chị nhiều

songchungvoi_HIV
18-12-2013, 11:07

Tối hôm qua êmm nhậu xỉn có đi matxa và để gái matxa os trong khi em đnag bị ngứa bao qui đầu dương vật, và đầu dương vật cũng có nhiều vết đỏ nổi lên như mụn nữa, em còn cho tay vào âm đạo cô ấy nữa, thấy ra nhiều nươc, sau đó lấy ngón tay đó gãi lên người làm trầy da. Giờ em stress quá, em phải làm sao? thằng nhỏ của em vẫn đang bị ngứa. Em có cần pahir uống pep ko? bây giờ trôi qua được 13h rồi. Em uống vẫn còn kịp. Em cảm ơn các anh chị nhiều
OS không có nguy cơ với HIV, vì nước bọt là môi trường kiếm HIV hấu như không tồn tại, nhưng các xoắn khuẩn STDs lại tồn tại, các bệnh STDs: Giang Mai, Lậu, Mồng Gà và viêm Gan B. Bạn xn các bệnh STDs sau nguy cơ 4 tuần và 12 tuần. Bạn bấm vào đây tham khảo tài liệu STDs:
Các bệnh lây qua đường tình dục (http://diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)

Sự nguy hiểm của virus HPV và cách ngăn ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/5018-Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua)

Triệu chứng bệnh nấm ở vùng kính nam giới (http://diendanhiv.vn/threads/4955-Trieu-chung-benh-nam-o-vung-kinh-nam-gioi)

HIV/AIDS..
18-12-2013, 11:09
bao qui đầu ngứa và nổi mụn đỏ thì đi khám và điều trị đi em. cho tay vào âm đạo và lỡ gãy da thì ko cần uống pep.

buocnguyen
18-12-2013, 11:10
em hay gãi ngứa vào đó nên chắc thằng nhỏ của em cũng bị trầy xước, hơn nữa còn có những nốt đỏ nữa. Lỡ cô ấy bị chảy máu chân răng thfi có sao ko anh? em còn cho tay vào âm đạo rồi gãy ngứa gây trầy da nữa. tất cả chỉ vì say xỉn, em thấy hối hận quá.

buocnguyen
18-12-2013, 11:12
bao qui đầu ngứa và nổi mụn đỏ thì đi khám và điều trị đi em. cho tay vào âm đạo và lỡ gãy da thì ko cần uống pep.

Anh ơi? Nhưng trước đó em ko có làm gì liệu có bị nấm ko anh? giờ em đang bị ngứa quá. hic

HIV/AIDS..
18-12-2013, 11:13
em hay gãi ngứa vào đó nên chắc thằng nhỏ của em cũng bị trầy xước, hơn nữa còn có những nốt đỏ nữa. Lỡ cô ấy bị chảy máu chân răng thfi có sao ko anh? em còn cho tay vào âm đạo rồi gãy ngứa gây trầy da nữa. tất cả chỉ vì say xỉn, em thấy hối hận quá.
Bình thường qui đầu không ngứa nhé, em nên xem lại việc tắm rửa vệ sinh nó hàng ngày, nếu triệu chứng ko giảm thì đi khám. còn trường hợp của em nói nếu lỡ gì đó thì ko có lỡ loét gì đâu, không cần uống pep trong trường hợp này,

songchungvoi_HIV
18-12-2013, 11:13
Anh ơi? Nhưng trước đó em ko có làm gì liệu có bị nấm ko anh? giờ em đang bị ngứa quá. hic
Chờ đủ 4 tuần và 12 tuần sau nguy cơ XN STDs

buocnguyen
18-12-2013, 11:20
Thằng nhỏ của em gặp vấn đề cô ta còn os rất lâu nữa. em sợ bị nhiễm hiv quá. hic. Em bị ngứa thằng nhỏ 3-4 ngày nay rồi. Vậy mà tối qua còn cho cô ta os nữa. Em thấy thằng nhỏ có cảm giác nóng rát sau khi os. Đọc trên mạng có nói là os tăng nguy cơ nhiễm hiv khi dương vật bị trầy xước, hoặc bị bệnh về răng miệng. Em thấy sợ quá.. Trường hợp của em có nguy cơ cao ko 2 anh?

songchungvoi_HIV
18-12-2013, 11:23
Thằng nhỏ của em gặp vấn đề cô ta còn os rất lâu nữa. em sợ bị nhiễm hiv quá. hic. Em bị ngứa thằng nhỏ 3-4 ngày nay rồi. Vậy mà tối qua còn cho cô ta os nữa. Em thấy thằng nhỏ có cảm giác nóng rát sau khi os. Đọc trên mạng có nói là os tăng nguy cơ nhiễm hiv khi dương vật bị trầy xước, hoặc bị bệnh về răng miệng. Em thấy sợ quá.. Trường hợp của em có nguy cơ cao ko 2 anh?
Tôi nhắc lại bạn k có nguy cơ với HIV, bạn không biết đọc hả, Cái bạn cần quan tâm là STDs. XN STds sau nguy cơ 4 tuần và 12 tuần. Không có nguy cơ với HIV không cần PEP và k cần XN HIV

HIV/AIDS..
18-12-2013, 11:24
Thế người ta os 1 lần đã thấy xoắn cả lên, còn em đang bị vấn đề ở dv vậy mà em cứ tiếp tục os rồi đưa ra nhiều triệu chứng, thôi cái này em nên đi bác sỹ khám sớm và xin ý kiến bs luôn nhe em. thật sự không chẩn đoán từ xa mà phải khám em à

buocnguyen
18-12-2013, 11:27
anh ơi cho em hỏi về triệu chứng ngứa dv của em? qui đầu của em bị ngứa ko ko thấy tiết dịch và nổi vảy màu trắng. Ngoài nguyên nhân bị nấm thì còn có các bệnh nào khác gây ra tỉnh trạng này nữa ko anh? em cảm ơn các anh nhiều

buocnguyen
18-12-2013, 11:30
Thế người ta os 1 lần đã thấy xoắn cả lên, còn em đang bị vấn đề ở dv vậy mà em cứ tiếp tục os rồi đưa ra nhiều triệu chứng, thôi cái này em nên đi bác sỹ khám sớm và xin ý kiến bs luôn nhe em. thật sự không chẩn đoán từ xa mà phải khám em à

Em bị ngứa trước khi os anh ah. trước đây thỉnh thảong em cũng bị ngứa nhưng chỉ 1-2 ngày là khỏi. Nhưng bây giờ em bị 3-4 ngày rồi, còn nổi thêm nốt đỏ nữa (Chính xác đến hôm nay là ngày thứ 4 rồi). E cảm ơn anh ạ

songchungvoi_HIV
18-12-2013, 11:34
Em bị ngứa trước khi os anh ah. trước đây thỉnh thảong em cũng bị ngứa nhưng chỉ 1-2 ngày là khỏi. Nhưng bây giờ em bị 3-4 ngày rồi, còn nổi thêm nốt đỏ nữa (Chính xác đến hôm nay là ngày thứ 4 rồi). E cảm ơn anh ạ
Đi khám chuyên khoa Da Liễu

buocnguyen
18-12-2013, 11:38
Cho em hỏi về gái xét nghiệm STDs là bao nhiêu ah? xét nghiệm sau 4 tuần là biết kết quả chính xác đúng ko anh? em cảm ơn anh nhiều

songchungvoi_HIV
18-12-2013, 11:47
Cho em hỏi về gái xét nghiệm STDs là bao nhiêu ah? xét nghiệm sau 4 tuần là biết kết quả chính xác đúng ko anh? em cảm ơn anh nhiều
Bạn chuẩn bị khoảng 5 xị

HV_IT
18-12-2013, 12:32
Chỉ cần xn về STDs nếu bạn muốn..còn H thì quên nó đi..

Tuanmecsedec
18-12-2013, 12:40

Vần đề kích dục bằng miệng thì box này có rất nhiều chủ đề tương tự,được trả lời không sao,bạn tìm hiểu thêm.

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://www.diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)