PDA

View Full Version : BJ và QHTD có dùng bao cao su.

Thiên Thần Sa Ngã
25-05-2019, 14:55
Hiện tại em đang tìm địa điểm bán PEP và xin tư vấn loại thuốc PEP mới nhất .
EM vừa quan hệ với gmd xong , BJ có bao và quan hệ có bao , nhưng em vẫn lo lắng nên uống PEP cho an tâm ạ , anh Tuấn tư vấn cho em nên mua PEP ở đâu tại Đà Nẵng Với ạ . BJ , QH qua bao thì liệu có nguy cơ với giang mai , sùi mào gà ko ạ

Charles
25-05-2019, 15:02
EM vừa quan hệ với gmd xong , BJ có bao và quan hệ có bao , nhưng em vẫn lo lắng nên uống PEP cho an tâm ạ , anh Tuấn tư vấn cho em nên mua PEP ở đâu tại Đà Nẵng Với ạ . BJ , QH qua bao thì liệu có nguy cơ với giang mai , sùi mào gà ko ạ

Cả khi quan hệ bằng miệng và khi quan hệ trực tiếp bạn đều dùng BCS là an toàn tuyệt đối. Bạn không cần uống PEP trong trường hợp này.

Thiên Thần Sa Ngã
25-05-2019, 15:18
Hic :( thank chị Xuân ạ , Cơ mà chị cho em xin vài điểm bán PEP ở ĐN đc không ạ , làm 30 ngày cho chắc ăn ạ

Charles
25-05-2019, 15:30
Hic :( thank chị Xuân ạ , Cơ mà chị cho em xin vài điểm bán PEP ở ĐN đc không ạ , làm 30 ngày cho chắc ăn ạ

Chời! Tiền đó để mà tẩm bổ, hoặc làm từ thiện, bạn không có nguy cơ uống thuốc làm chi.

Tuanmecsedec
25-05-2019, 19:04

Trường hợp của bạn không cần thiết dùng thuốc phơi nhiễm đâu.Bạn cần tư vấn thêm thì điện thoại trực tiếp 098.2727.393 cho Tuanmecsedec.

Thiên Thần Sa Ngã
26-05-2019, 12:14
Thank chi Xuân vs anh Tuấn ạ :3 . Nếu BJ , QH qua bao thì em có nguy cơ với bệnh khác không ạ , em có nên xét nghiệm Giang mai ở ngày thứ 21 không ạ :( .

Hoàng Phúc Nguyễn
26-05-2019, 13:03
Bạn yên tâm đi, bạn Bj và quan hệ đều có dùng bao cao su thì thuộc nhóm quan hệ an toàn.

Bạn không có nguy cơ, không cần dùng Pep!

Tuanmecsedec
26-05-2019, 13:20
Thank chi Xuân vs anh Tuấn ạ :3 . Nếu BJ , QH qua bao thì em có nguy cơ với bệnh khác không ạ , em có nên xét nghiệm Giang mai ở ngày thứ 21 không ạ :( .

Cái này là tình dục an toàn bạn.Bạn không cần xét nghiệm gì hết.

Thiên Thần Sa Ngã
26-05-2019, 13:33
Em cảm ơn anh Tuấn và chị Xuân nhiều ạ . :monkeys11:

Simon
26-05-2019, 14:52
Em cảm ơn anh Tuấn và chị Xuân nhiều ạ . :monkeys11:

Mod Trường Xuân là nam nhé:monkeys10:

Thiên Thần Sa Ngã
09-06-2019, 14:51
Cái này là tình dục an toàn bạn.Bạn không cần xét nghiệm gì hết. Thank anh Tuấn , cơ mà hôm bữa sau khi QH em có tháo bao rồi tự quay tay , có thể dịch từ bao dính lên tay trong quá trình trên , như vậy có an toàn với Giang Mai ko anh Tuấn ?

Nguyen Ha
09-06-2019, 15:03
Thank anh Tuấn , cơ mà hôm bữa sau khi QH em có tháo bao rồi tự quay tay , có thể dịch từ bao dính lên tay trong quá trình trên , như vậy có an toàn với Giang Mai ko anh Tuấn ?

Như vậy giang mai cũng không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
09-06-2019, 20:53
Thank anh Tuấn , cơ mà hôm bữa sau khi QH em có tháo bao rồi tự quay tay , có thể dịch từ bao dính lên tay trong quá trình trên , như vậy có an toàn với Giang Mai ko anh Tuấn ?

Không có sao luôn bạn.