PDA

View Full Version : Nguy cơ khi gái massage oral sex

Nghiemxuanvan
28-05-2019, 15:21
Kính gởi a Tuấn,

Cuối tuần rồi em có đi massage, ktv dùng lưỡi liếm khắp cơ thể em, sau đó liếm dv rồi dùng miệng kích dục. Em có xuất trong miệng của ktv,

Sau đó ngồi nói chuyện thì ktv massage có nói với em là lưỡi đang bị mụn nhọt và miệng cũng bị nhiệt miệng đau rát.

Anh Tuấn cho em hỏi nguy cơ em bị nhiễm hiv có cao không vậy a Tuấn. Em rất lo lắng nên đã uống PEP được 3 ngày.

Em cảm ơn anh

Tuanmecsedec
28-05-2019, 15:24
Kính gởi a Tuấn,

Cuối tuần rồi em có đi massage, ktv dùng lưỡi liếm khắp cơ thể em, sau đó liếm dv rồi dùng miệng kích dục. Em có xuất trong miệng của ktv,

Sau đó ngồi nói chuyện thì ktv massage có nói với em là lưỡi đang bị mụn nhọt và miệng cũng bị nhiệt miệng đau rát.

Anh Tuấn cho em hỏi nguy cơ em bị nhiễm hiv có cao không vậy a Tuấn. Em rất lo lắng nên đã uống PEP được 3 ngày.

Em cảm ơn anh

Những gì bạn kể không có nguy cơ HIV,vì vậy bạn không cần uống thuốc trong trường hợp này.

Nghiemxuanvan
28-05-2019, 15:24
Em xin nói thêm là em không dùng bcs khi ktv massage kích dục dục bằng miệng

Em cảm ơn anh

Tuanmecsedec
28-05-2019, 15:30
Em xin nói thêm là em không dùng bcs khi ktv massage kích dục dục bằng miệng

Em cảm ơn anh

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm.Vì chính môi trường kiềm (enzyme ) trong tuyến nước bọt làm bất hoạt HIV và trong tuyến nước bọt không có HIV.bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Charles
28-05-2019, 15:34
Kính gởi a Tuấn,

Em cảm ơn anh

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ với HIV, vì vậy bạn uống PEP trong trường hợp này là không cần thiết.

Nghiemxuanvan
28-05-2019, 15:50
Em xin cảm ơn anh Tuấn và anh Truong Xuan, nghe 2 anh nói vậy em đỡ lo rất nhiều!

Hoàng Phúc Nguyễn
28-05-2019, 16:49
Oral sex bạn hoàn toàn không có nguy cơ với HIV, Tuy nhiên bạn có nguy cơ với các bệnh tình dục khác ( Giang Mai, Lậu, Viêm Gan B, SMG)

Nghiemxuanvan
28-06-2019, 21:59
Kính gởi các anh chị trên diễn đàn,

Anh chị cho em hỏi bị nhiễm nấm lưỡi có phải là triệu chứng của HIV không ạ?

Cách đây 1 tháng, e có nguy cơ phơi nhiễm. Đến hôm qua e có các triệu chứng như: nhức đầu, cơ thể mệt mởi, đau cơ và lưỡi có mảng trắng như bị nhiễm nấm.

Anh chị cho em hỏi đó có phải là triệu chứng của hiv không ạ?
Em lo quá

Nguyen Ha
29-06-2019, 00:17

Cách đây 1 tháng, e có nguy cơ phơi nhiễm. Đến hôm qua e có các triệu chứng như: nhức đầu, cơ thể mệt mởi, đau cơ và lưỡi có mảng trắng như bị nhiễm nấm.

Em lo quá
HIV không có triệu chứng gì đặc trưng. Muốn biết có bị HIV hay không chỉ xét nghiệm mới rõ.

Charles
29-06-2019, 06:34

Em lo quá

HIV không có triệu chứng đặc trưng, duy nhất chỉ có XN máu mới biết.

Nghiemxuanvan
29-06-2019, 07:44
Hic! Anh chị cho em hỏi 1 tháng sau nguy cơ thì xét nghiệm có chính xác không ạ? Em có dùng Pep, và mới kết thúc được gần 1 tuần.

Charles
29-06-2019, 07:51
Hic! Anh chị cho em hỏi 1 tháng sau nguy cơ thì xét nghiệm có chính xác không ạ? Em có dùng Pep, và mới kết thúc được gần 1 tuần.

Bạn có dùng PEP thì phải sau 12 tuần mới XN được, bạn XN sớm kết quả cũng không chính xác.

Nghiemxuanvan
29-06-2019, 07:57
Hi anh,
Em nghe nói có phương pháp xét nghiệm PCR không bị ảnh hưởng bởi PEP đúng không anh?
Em stress quá, chắc không đợi nổi đến 12 tuần!!!

Charles
29-06-2019, 08:19
Hi anh,
Em nghe nói có phương pháp xét nghiệm PCR không bị ảnh hưởng bởi PEP đúng không anh?

Vì uống thuốc ức chế virus nên dù XN phương pháp nào cũng phải đợi sau 12 tuần mới XN được.

Tuanmecsedec
29-06-2019, 14:10
Hi anh,

PCR dành xét nghiệm cho trẻ em trước 18 tháng tuổi thì mới chính xác bạn.