PDA

View Full Version : quan hệ tình dục có sử dụng bcs

cantuvangap1991
28-05-2019, 18:05
E chào a c hqua em có quan hệ.có sử dụng bcs thì e gặp trường hợp tn do truớc đó khoảng 1h e có cắn móng tay quá bị chảy máu ở khoé lúc em qhe e có cầm vào dương vật trên trên bao có dính dạp âm đạo chạm vào chỗ khoé móng tay e chảy máu và em thấy xót cho e hỏi e có nguy cơ k ạ

Hoàng Phúc Nguyễn
28-05-2019, 18:29
trước đó 1 tiếng, tức là đã cầm máu, đó không phải vết thương hở. Bạn không có nguy cơ

Nguyen Ha
28-05-2019, 18:39
E chào a c hqua em có quan hệ.có sử dụng bcs thì e gặp trường hợp tn do truớc đó khoảng 1h e có cắn móng tay quá bị chảy máu ở khoé lúc em qhe e có cầm vào dương vật trên trên bao có dính dạp âm đạo chạm vào chỗ khoé móng tay e chảy máu và em thấy xót cho e hỏi e có nguy cơ k ạ
HIV không lây nhiễm như vậy bạn, không phải cứ động, chạm, dính... là lây ngay được mà nó còn phụ thuộc vào thời gian tiếp xúc, tình trạng vết thương khi tiếp xúc, lượng dịch tiết khi tiếp xúc... bạn yên tâm 100% không có nguy cơ trong trường hợp này.

Tuanmecsedec
28-05-2019, 20:09

Bạn yên tâm không có nguy cơ.