PDA

View Full Version : Qhtd với gmd bị rách bao

caovanchinh97
02-06-2019, 22:16
ANh chị diễn đàn ơi tư vấn giúp em ạ, em đi chơi gmd đang chơi thì bị rách bao em rút ra luôn , với gmd OS SEX bằng miệng cho em nhưng em có đeo bcs núc OS sex ạ , em cảm ơn anh chị đã tv giúl em

Nguyen Ha
02-06-2019, 22:21
ANh chị diễn đàn ơi tư vấn giúp em ạ, em đi chơi gmd đang chơi thì bị rách bao em rút ra luôn , với gmd OS SEX bằng miệng cho em nhưng em có đeo bcs núc OS sex ạ , em cảm ơn anh chị đã tv giúl em
Rách bao phát hiện rút ra luôn là ko có nguy cơ. Oral sex cũng dùng bcs là an toàn với các bệnh tình dục. Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

Hoàng Phúc Nguyễn
02-06-2019, 22:27

bạn có dùng bao cao su, tức là quan hệ AN TOÀN, bạn KHÔNG CÓ NGUY CƠ với HIV.

Oral sex (kích dục bằng miệng):KHÔNG CÓ NGUY CƠ với HIV. huống gì bạn có đeo bao cao su, nên càng không có nguy cơ

caovanchinh97
02-06-2019, 22:43
Anh chị ơi em dùng bao của gmd ạ , em sợ bao kém chất lượng em sợ bị lây lắm ạ

caovanchinh97
02-06-2019, 22:44
Anh chị cho em hỏi ạ , rách bao như thế nào mợi có nguy cơ ạ

Hoàng Phúc Nguyễn
02-06-2019, 22:45

bao của ai cũng vậy, bạn quên rằng cô ta cũng sợ lây từ bạn chứ? YÊN TÂM ĐI

caovanchinh97
02-06-2019, 22:45
Anh ơi bcs của em bị toặc ở đầu dương vật ý ạ , nhưng em dút ra luôn thay bao khác ạ , em cảm ơn

Hoàng Phúc Nguyễn
02-06-2019, 22:49
Anh ơi bcs của em bị toặc ở đầu dương vật ý ạ , nhưng em dút ra luôn thay bao khác ạ , em cảm ơn

lúc vừa rách, bạn rút ra thay liền, thì không có nguy cơ đâu. HIV muốn lây phải có thời gian và nồng độ virus nhất định

Nguyen Ha
03-06-2019, 06:13

Nếu bcs rách ko phát hiện ra mà vẫn quan hệ tiếp tới khi xong trận rút bao ra mới thấy rách hoặc rách sau 1 phút thì mới có nguy cơ. Còn trường hợp của bạn rách phát hiện rút ra liền là không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
03-06-2019, 06:50

Bạn phát hiện bao cao su rách mà rút ra liền thì không sao.