PDA

View Full Version : OS cho gmd có vết máu đỏ li ti trên lưỡi

334466
03-06-2019, 15:39
Ngày hôm nay em có lỡ dại hôn sâu với gái mái dâm,răng gmd có cạ vào lưỡi em.Sau đó em có liếm âm đạo gái mại dâm,em chỉ hôn bên ngoài âm đạo và liếm mồng đốc,không đưa lưỡi vào trông âm đạo,em quan sát thì không có dịch âm đạo.Em liếm cũng chắc khoảng dưới 1 phút(có lẽ ít hơn).Lúc đó thì em thấy lưỡi không có gì rát,em có vào nhà vệ sinh nhổ nước bột,rồi ra uống nước.Sau đó khoảng 30 phút em có ăn khô mực rồi em nhìn gương thì thấy lướt có những về máu đỏ li ti,dưới lưỡi có những sơi tưa tưa cũng đỏ,sau em có uống nước thì tì mùi tanh của máu,uống lần 2 thì không còn.Nhưng đâu lưỡi(nơi em tiếp xúc nhiều nhất với âm đạo) thì có vết đỏ hoặc là em không thể thấy được.em không quan hệ với gmd, gmd có os cho em,nhưng có em đeo bao cao su từ đâu.

Cho em hỏi liệu em bị nhiễm hiv với những nguy cơ bên dưới không ạ:
1.Việc em hôn sâu,có cạ răng vào lưỡi,em không thấy rát,nhưng sau đó có thấy dưới lữoi chỗ răng chạm vào có vết tưa tưa cũng đỏ,những không rát.
2.Việc em liếm âm đạo và có những chấm đỏ li ti ở lưỡi,sau đó 30p em ăn khô mực và uống nước có tí mùi tanh của máu.

Mấy anh chị tư vấn giúp em với,em mới lỡ dại lần đầu em lo quá.Em mới tiếp xúc nguy cơ nên còn 72 tiếng để uống pep,mấy anh chị tư vấn giúp em có cần uống không ạ:(

Tuanmecsedec
03-06-2019, 15:44
Ngày hôm nay em có lỡ dại hôn sâu với gái mái dâm,răng gmd có cạ vào lưỡi em.Sau đó em có liếm âm đạo gái mại dâm,em chỉ hôn bên ngoài âm đạo và liếm mồng đốc,không đưa lưỡi vào trông âm đạo,em quan sát thì không có dịch âm đạo.Em liếm cũng chắc khoảng dưới 1 phút(có lẽ ít hơn).Lúc đó thì em thấy lưỡi không có gì rát,em có vào nhà vệ sinh nhổ nước bột,rồi ra uống nước.Sau đó khoảng 30 phút em có ăn khô mực rồi em nhìn gương thì thấy lướt có những về máu đỏ li ti,dưới lưỡi có những sơi tưa tưa cũng đỏ,sau em có uống nước thì tì mùi tanh của máu,uống lần 2 thì không còn.Nhưng đâu lưỡi(nơi em tiếp xúc nhiều nhất với âm đạo) thì có vết đỏ hoặc là em không thể thấy được.em không quan hệ với gmd, gmd có os cho em,nhưng có em đeo bao cao su từ đâu.

1.Việc em hôn sâu,có cạ răng vào lưỡi,em không thấy rát,nhưng sau đó có thấy dưới lữoi chỗ răng chạm vào có vết tưa tưa cũng đỏ,những không rát.
2.Việc em liếm âm đạo và có những chấm đỏ li ti ở lưỡi,sau đó 30p em ăn khô mực và uống nước có tí mùi tanh của máu.

Mấy anh chị tư vấn giúp em với,em mới lỡ dại lần đầu em lo quá.Em mới tiếp xúc nguy cơ nên còn 72 tiếng để uống pep,mấy anh chị tư vấn giúp em có cần uống không ạ:(

Không có sao bạn,không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

Hoàng Phúc Nguyễn
03-06-2019, 15:47
ngày hôm nay em có lỡ dại hôn sâu với gái mái dâm,răng gmd có cạ vào lưỡi em.sau đó em có liếm âm đạo gái mại dâm,em chỉ hôn bên ngoài âm đạo và liếm mồng đốc,không đưa lưỡi vào trông âm đạo,em quan sát thì không có dịch âm đạo.em liếm cũng chắc khoảng dưới 1 phút(có lẽ ít hơn).lúc đó thì em thấy lưỡi không có gì rát,em có vào nhà vệ sinh nhổ nước bột,rồi ra uống nước.sau đó khoảng 30 phút em có ăn khô mực rồi em nhìn gương thì thấy lướt có những về máu đỏ li ti,dưới lưỡi có những sơi tưa tưa cũng đỏ,sau em có uống nước thì tì mùi tanh của máu,uống lần 2 thì không còn.nhưng đâu lưỡi(nơi em tiếp xúc nhiều nhất với âm đạo) thì có vết đỏ hoặc là em không thể thấy được.em không quan hệ với gmd, gmd có os cho em,nhưng có em đeo bao cao su từ đâu.

1.việc em hôn sâu,có cạ răng vào lưỡi,em không thấy rát,nhưng sau đó có thấy dưới lữoi chỗ răng chạm vào có vết tưa tưa cũng đỏ,những không rát.
2.việc em liếm âm đạo và có những chấm đỏ li ti ở lưỡi,sau đó 30p em ăn khô mực và uống nước có tí mùi tanh của máu.

Mấy anh chị tư vấn giúp em với,em mới lỡ dại lần đầu em lo quá.em mới tiếp xúc nguy cơ nên còn 72 tiếng để uống pep,mấy anh chị tư vấn giúp em có cần uống không ạ:(

hôn sâu: không có nguy cơ với hiv

Charles
03-06-2019, 15:48

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ HIV.

334466
03-06-2019, 15:53
hôn sâu: không có nguy cơ với hiv

Thế còn liếm âm đạo với lưỡi có những vết máu đỏ li ti ạ :(

Tuanmecsedec
03-06-2019, 15:54

Không có sao bạn.

Charles
03-06-2019, 15:58

Không có nguy cơ bạn.

Hoàng Phúc Nguyễn
03-06-2019, 15:58

không có nguy cơ

Simon
03-06-2019, 17:50

Vết máu đỏ li ti không phải vết thương hở, thông thường trong lưỡi có vết màu đỏ li ti là do kích ứng hoặc bị chảy máu dưới da, niêm mạc. Trong trong trường hợp này không tạo thành nguy cơ đối với hiv. Nhưng nếu bạn oral với thời gian lâu hơn 1 phút, bạn nên xét nghiệm các bệnh xã hội khác ( lậu, mào gà,giang mai, viêm gan B...)