PDA

View Full Version : Ad giúp em với ạ

Hậu cáo tê vê
06-06-2019, 10:39
Em quan hệ với gái mại dâm em đeo bị lộn bao khi em lộn đeo lại thì thì nó dk một nửa thôi ạ khi đó khí nó phồng lên kinh quá em vẫn chơi ạ lúc đấy em mù quáng k biết bao nó có bị bục không chơi xong em không xuất
hết giờ em tút bao ra cũng k nhớ là bục hay không ạ mong ad tư vấn cho em ạ em cảm ơn nếu bục thì nó toạc hẳn ra ạ em
Em cảm ơn

Nguyen Ha
06-06-2019, 10:49
Em quan hệ với gái mại dâm em đeo bị lộn bao khi em lộn đeo lại thì thì nó dk một nửa thôi ạ khi đó khí nó phồng lên kinh quá em vẫn chơi ạ lúc đấy em mù quáng k biết bao nó có bị bục không chơi xong em không xuất
hết giờ em tút bao ra cũng k nhớ là bục hay không ạ mong ad tư vấn cho em ạ em cảm ơn nếu bục thì nó toạc hẳn ra ạ em
Em cảm ơn
Nếu bao rách dương vật hở ra, thân bcs cuộn hết về gốc dương vật. Bao rách rất dễ nhận biết khi đang quan hệ và nhìn thấy ngay khi xong trận rút dương vật ra.

Hậu cáo tê vê
06-06-2019, 11:04
Nó k cuộn hết ạ em k để ý là nó bục hay không em hoang mang quá lúc em tut ra thì k để ý là còn phồng hay không thôi em chắc chắn là nó k cuộn về gốc

Hậu cáo tê vê
06-06-2019, 11:05
Lúc ý chim của em nó bị nổi vài nốt k biết lúc tút bao nó có dính vào dương vật không em sợ quá mong ad tra loi dum em

Nguyen Ha
06-06-2019, 11:13
Nó k cuộn hết ạ em k để ý là nó bục hay không em hoang mang quá lúc em tut ra thì k để ý là còn phồng hay không thôi em chắc chắn là nó k cuộn về gốc

Như vậy bao không rách. Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Simon
06-06-2019, 12:21

Nếu bao phồng lên và nổ bụp thì bạn cảm giác được liền. Trường hợp này do bạn đeo bao chưa vào hết nên cho dù có không khí cũng sẽ không nổ bụp do độ đàn hồi. Trường hợp này không có nguy cơ

Simon
06-06-2019, 12:22
Lúc ý chim của em nó bị nổi vài nốt k biết lúc tút bao nó có dính vào dương vật không em sợ quá mong ad tra loi dum em

Không sao hết bạn

Tuanmecsedec
06-06-2019, 15:28
Em cảm ơn

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Hậu cáo tê vê
06-06-2019, 18:00
Ad cho em hỏi lúc đấy em có hôn GMD như vậy có bị lây k ạ

Hậu cáo tê vê
06-06-2019, 18:03
Em lo cách đấy 20 phút em bị gãy móng tay nên em bóc k để ý nó có bị chảy máu k nữa em lo quá ad ạ

Nguyen Ha
06-06-2019, 18:09

Hôn không làm lây nhiễm HIV.

Nguyen Ha
06-06-2019, 18:09
Em lo cách đấy 20 phút em bị gãy móng tay nên em bóc k để ý nó có bị chảy máu k nữa em lo quá ad ạ

Chả sao cả.

Tuanmecsedec
06-06-2019, 19:16

Không có sao bạn.

Hậu cáo tê vê
08-06-2019, 06:36
Các bác cho em hỏi em về nhiệt đới tw ho cho em uống pep rồi ạ mỗi lần uống cách 2 tiếng sau là sốt ạ có triệu chứng tê chân tê tay đau nhức cơ bắp giật cơ cả ngày ạ với lại viêm họng mà em uống thuốc viêm họng nó k khỏi nữa em lo quá ạ

Hậu cáo tê vê
08-06-2019, 06:37
Em còn nổi 1 cái hạch ở bẹn nữa lo quá các bác ạ

Tuanmecsedec
08-06-2019, 06:41
Các bác cho em hỏi em về nhiệt đới tw ho cho em uống pep rồi ạ mỗi lần uống cách 2 tiếng sau là sốt ạ có triệu chứng tê chân tê tay đau nhức cơ bắp giật cơ cả ngày ạ với lại viêm họng mà em uống thuốc viêm họng nó k khỏi nữa em lo quá ạ

Em còn nổi 1 cái hạch ở bẹn nữa lo quá các bác ạ ���������������� �

Viêm họng thì bạn hạn chế uống nước đá,nếu bạn có hút thuốc lá thì bớt lại.Viêm hông không phải điều trị 1 ngày,1 bửa mà hết được bạn.

Nguyen Ha
08-06-2019, 07:19
Không có nguy cơ nhưng vẫn cố uống thuốc thì tác dụng phụ của thuốc cố mà chịu.

Hậu cáo tê vê
09-06-2019, 20:00
Em thấy lo lam cac bác ạ lieu có bao giờ bị lật kèo không ạ

Nguyen Ha
09-06-2019, 20:06
Em thấy lo lam cac bác ạ lieu có bao giờ bị lật kèo không ạ

Nếu không yên tâm với những gì đã được tư vấn thì chờ ngày đi xét nghiệm.