PDA

View Full Version : Gấp lắm ạ mọi người giúp em với

Kinhki
07-06-2019, 20:16
Tối hôm qa do em chót dại có quan hệ với gmd. Em cũng có đeo bcs, em cũng ít kiểm tra xem nó có tuột không. Rồi khi XT xong, em mệt nên tính thôi không làm nữa, thì nhìn xuống thấy dv em đã nằm ngoài và dính chất nhờn nhiều, bcs phần đầu kẹt trong ad, còn cuống bao với thân bao nằm ngoài. Em có lấy tay kéo bao ra....mọi người ơi em đã chót dại , liệu em có bị hiv ko ạ, em lo qá, em không biết nó tuột khi nào. Chỉ nhìn xuống thấy như vậy ạ

Nguyen Ha
07-06-2019, 20:31
Tối hôm qa do em chót dại có quan hệ với gmd. Em cũng có đeo bcs, em cũng ít kiểm tra xem nó có tuột không. Rồi khi XT xong, em mệt nên tính thôi không làm nữa, thì nhìn xuống thấy dv em đã nằm ngoài và dính chất nhờn nhiều, bcs phần đầu kẹt trong ad, còn cuống bao với thân bao nằm ngoài. Em có lấy tay kéo bao ra....mọi người ơi em đã chót dại , liệu em có bị hiv ko ạ, em lo qá, em không biết nó tuột khi nào. Chỉ nhìn xuống thấy như vậy ạ

Bạn nhìn thấy như vậy chứng tỏ bao tuột ra khi xong trận bạn rút dương vật ra bao mới bị tuột. Như vậy không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
07-06-2019, 20:33

Những gì bạn kể cho thấy bị tuột bao cao su khi rút ra thì không có sao.

Kinhki
07-06-2019, 20:33
Chừng nào không thấy bcs mới có nguy cơ hả cô ơi

Tuanmecsedec
07-06-2019, 20:34
Chừng nào không thấy bcs mới có nguy cơ hả cô ơi

Khi nào bạn bị tuột bao cao su mà không biết vẫn quan hệ thì mới có nguy cơ.Nhưng tuột bao cao su mà bạn vẫn quan hệ thì lực đẩy của dương vật,bao cao su sẽ nằm tuốt trong âm đạo.

Kinhki
07-06-2019, 20:39
À vậy là nếu tuột mà không biết là bcs nó chạy tuốt vào trong ad luôn hả anh. Là mình không thấy bcs luôn ạ... Hoặc nó rớt hẵn ra ngoài hả anh

Nguyen Ha
07-06-2019, 20:41
À vậy là nếu tuột mà không biết là bcs nó chạy tuốt vào trong ad luôn hả anh. Là mình không thấy bcs luôn ạ... Hoặc nó rớt hẵn ra ngoài hả anh

Đúng vậy bạn.

Kinhki
07-06-2019, 20:43
Dạ em cảm ơn anh chị ạ. Vậy là em không có nguy cơ với hiv . em khỏi uống pep

Nguyen Ha
07-06-2019, 20:44
Bạn yên tâm trường hợp của bạn ko có nguy cơ, không cần uống PEP.

Tuanmecsedec
07-06-2019, 21:23

Bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

Kinhki
07-06-2019, 21:40
Dạ , em ko kiểm tra bcs lại em sợ thủng qá huhu

Tuanmecsedec
07-06-2019, 21:45

Khi nào rách lớn lòi đầu dương vật ra mới lo bạn,mà nếu rách vậy thì biết liền.

Nguyen Ha
07-06-2019, 21:50

Nếu bao thủng cũng ko có nguy cơ

Kinhki
13-06-2019, 20:08
À khi em XT xong em vẫn tiếp tục QH vài phút nữa rồi mệt qá em tính thôi, mới nhìn xuống thấy như vậy.. Vậy có sao ko ạ, chứ không phải XT xong em ghi nhầm ạ

Nguyen Ha
13-06-2019, 20:15
À khi em XT xong em vẫn tiếp tục QH vài phút nữa rồi mệt qá em tính thôi, mới nhìn xuống thấy như vậy.. Vậy có sao ko ạ, chứ không phải XT xong em ghi nhầm ạ

Như vậy bạn yên tâm không có nguy cơ.

Kinhki
13-06-2019, 20:18
Dạ vậy nói chung là cho dù tuột lúc nào không biết,nhưng vị trí bcs nó nằm như vậy là yên tâm hả chị

Nguyen Ha
13-06-2019, 20:21
Dạ vậy nói chung là cho dù tuột lúc nào không biết,nhưng vị trí bcs nó nằm như vậy là yên tâm hả chị
Theo như bạn miêu tả từ đầu chủ đề tới giờ cho thấy bao tuột khi xong trận rút dương vật ra bao mới tuột.

Kinhki
13-06-2019, 20:26
Vấn đề là em XT xong vẫn tiếp tục QH vài phút nữa . rồi em thấy mệt nên tính không làm nữa, xong em mới cuối xuống thấy bcs nằm như em nói ạ... Vậy đây là tuột khi rút ra ạ

Nguyen Ha
13-06-2019, 20:30
Vấn đề là em XT xong vẫn tiếp tục QH vài phút nữa . rồi em thấy mệt nên tính không làm nữa, xong em mới cuối xuống thấy bcs nằm như em nói ạ... Vậy đây là tuột khi rút ra ạ
Tuột kho xong trận rút ra.

Kinhki
13-06-2019, 20:36
À dạ, vậy em không cần uống pep ạ

Nguyen Ha
13-06-2019, 20:42
À dạ, vậy em không cần uống pep ạ

Bạn đọc lại những gì được tư vấn xem chỗ nào nói bạn cần uống PEP.

Tuanmecsedec
14-06-2019, 06:42

Bạn yên tâm không có nguy cơ.