PDA

View Full Version : Hỏi về Giang mai, lậu....

Phuongkhang
08-06-2019, 07:08
Các anh chị cho em hỏi , mình quan hệ hậu môn (em là người nhận) nhưng không đút sâu vào mà chỉ cạ cạ phía ngoài khoảng 30s thì có lây các bệnh Giang mai, lậu... không ạ? Và thời gian ủ bệnh là bao lâu ạ? Em cám ơn!

Simon
08-06-2019, 07:12
Các anh chị cho em hỏi , mình quan hệ hậu môn (em là người nhận) nhưng không đút sâu vào mà chỉ cạ cạ phía ngoài khoảng 30s thì có lây các bệnh Giang mai, lậu... không ạ? Và thời gian ủ bệnh là bao lâu ạ? Em cám ơn!

Nếu chỉ cạ bên ngoài thời gian ngắn thì không sao đâu bạn. Không có nguy cơ với bệnh gì hết.
Thường lậu ủ bệnh từ 3 - 7 ngày
Giang mai thì phải xét nghiệm mới biết chứ không dựa vào triệu chứng, từ 1- 3 tháng bằng phương pháp TPHA

Nguyen Ha
08-06-2019, 07:16
Nếu chỉ cạ bên ngoài thì không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
08-06-2019, 07:19

Bạn chỉ cạ cạ bên ngoài thời gian 30 giây không có sao.

Phuongkhang
08-06-2019, 07:46
Bạn chỉ cạ cạ bên ngoài thời gian 30 giây không có sao.
Dạ, bạn ấy cố nhét vào nhưng em đau nên không được, chỉ cạ cạ phía ngoài thôi! Vậy là không có nguy cơ phải không ạ? Kể cả hậu môn có vết trầy xướt cũng vậy ạ?

Nguyen Ha
08-06-2019, 07:50
Dạ, bạn ấy cố nhét vào nhưng em đau nên không được, chỉ cạ cạ phía ngoài thôi! Vậy là không có nguy cơ phải không ạ? Kể cả hậu môn có vết trầy xướt cũng vậy ạ?
Đúng vậy, chỉ cạ bên ngoài thôi thì không có nguy cơ.