PDA

View Full Version : Tắm trong bồn tắm chổ massage.

Khôngsao
10-06-2019, 06:52
Chuyện là hôm qua e sỉn quá có lỡ dại đi massage kích dục bằng tay và tắm trong bồn tắm nhưng chân em do té xe có 1 vài vết xướt liệu tắm trong bồn tắm đó có nguy cơ lây nhiễm HIV không và em chỉ tắm 1 mình ko tắm chung. Mong a trả lời giúp em với ạ.

Simon
10-06-2019, 07:08
Chuyện là hôm qua e sỉn quá có lỡ dại đi massage kích dục bằng tay và tắm trong bồn tắm nhưng chân em do té xe có 1 vài vết xướt liệu tắm trong bồn tắm đó có nguy cơ lây nhiễm HIV không và em chỉ tắm 1 mình ko tắm chung. Mong a trả lời giúp em với ạ.

Hoàn toàn không có nguy cơ. Yên tâm đi bạn

Tuanmecsedec
10-06-2019, 07:20

100% không có sao bạn.

Khôngsao
10-06-2019, 08:17
Có vết thương hở mà tắm củng không sao phải không anh tuấn. Em chỉ sợ bị nhiễm qua vết thương. Mà a nói v em an tâm rồi .

Tuanmecsedec
10-06-2019, 08:24
Có vết thương hở mà tắm củng không sao phải không anh tuấn. Em chỉ sợ bị nhiễm qua vết thương. Mà a nói v em an tâm rồi .

100% không sao bạn.

Nguyen Ha
10-06-2019, 08:53
HIV không lây nhiễm như vậy, bạn yên tâm hoàn toàn không có nguy cơ.

Khôngsao
12-06-2019, 03:52
Cho em hỏi thêm vấn đề nữa trường hợp như vậy có khả năng lây các bệnh khác không như sùi mào gà hay giang mai lậu không ạ.

Tuanmecsedec
12-06-2019, 06:27
Cho em hỏi thêm vấn đề nữa trường hợp như vậy có khả năng lây các bệnh khác không như sùi mào gà hay giang mai lậu không ạ.

Không có sao đâu bạn.

Nguyen Ha
12-06-2019, 06:32

Giang mai, sùi mào gà cũng không có nguy cơ, bạn yên tâm.

Simon
12-06-2019, 11:29

Không có nguy cơ với bệnh gì hết bạn.