PDA

View Full Version : Anh chị ơi ! Giúp em với

Phan văn phu
11-06-2019, 06:09
Chào anh chị . Tối hôm qua em có đi gmd .trước khi gmd os cho em khoảng 5 p thì gmd có os cho 1 vị khách trước đó . Vị khách đó xuất tinh dịch vào miệng gmd .5p sau thì gmd lại os chỗ em . Liệu em có bị nhiễm HIV từ tinh dịch của người đàn ông trc đó còn dính trong miệng gmd ko vậy ạ. Em cũng xuất vào miệng gmd luôn. Mong tin

Tuanmecsedec
11-06-2019, 06:26
Chào anh chị . Tối hôm qua em có đi gmd .trước khi gmd os cho em khoảng 5 p thì gmd có os cho 1 vị khách trước đó . Vị khách đó xuất tinh dịch vào miệng gmd .5p sau thì gmd lại os chỗ em . Liệu em có bị nhiễm HIV từ tinh dịch của người đàn ông trc đó còn dính trong miệng gmd ko vậy ạ. Em cũng xuất vào miệng gmd luôn. Mong tin

Với HIV thì bạn không sao,nhưng có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

Phan văn phu
11-06-2019, 06:33
Dạ cám ơn anh tuấn . Giả sử gmd os chỗ vị khách đó xong mà ko súc miệng ( vì gmd nói vị khách đoa xuất vào miệng cô ấy mà) thì lúc gmd os chỗ em thì em có bị lây hiv khi dính tinh dịch của người đàn ông còn sót trong miệng gmd ko ạ

Tuanmecsedec
11-06-2019, 06:48
Dạ cám ơn anh tuấn . Giả sử gmd os chỗ vị khách đó xong mà ko súc miệng ( vì gmd nói vị khách đoa xuất vào miệng cô ấy mà) thì lúc gmd os chỗ em thì em có bị lây hiv khi dính tinh dịch của người đàn ông còn sót trong miệng gmd ko ạ

Không có nguy cơ HIV kiểu đó.

Phan văn phu
11-06-2019, 08:11
Không có nguy cơ HIV kiểu đó.

Vậy nếu tinh dịch của người đàn ông đó còn nằm trong miệng gmd . Mà gmd os cho em .dương vật em dính tinh dịch của người đó thì em cũng ko sao hả anh . E đang rất lo . Mong tin từ anh chị

Simon
11-06-2019, 08:27
Vậy nếu tinh dịch của người đàn ông đó còn nằm trong miệng gmd . Mà gmd os cho em .dương vật em dính tinh dịch của người đó thì em cũng ko sao hả anh . E đang rất lo . Mong tin từ anh chị

Cũng không có nguy cơ với hiv luôn bạn, bạn nên kiểm tra các bệnh tình dục khác...

Phan văn phu
11-06-2019, 09:36
Cũng không có nguy cơ với hiv luôn bạn, bạn nên kiểm tra các bệnh tình dục khác...

Tình dịch của người đàn ông đó còn trong miệng gmd sau đó gmd os dương vật của em thì em nghĩ chắc chắn tinh dịch đó sẽ dính vào dương vật của em chứ ạ . Lúc đó nguy cơ của em cao không ạ

Hoàng Phúc Nguyễn
11-06-2019, 09:48

ORAL SEX (KÍCH DỤC BẰNG MIỆNG): KHÔNG CÓ NGUY CƠ với HIV, tuy nhiên bạn CÓ NGUY CƠ với các bệnh tình dục khác như lậu, giang mai , smg, viêm gan B

Phan văn phu
11-06-2019, 10:39
ORAL SEX (KÍCH DỤC BẰNG MIỆNG): KHÔNG CÓ NGUY CƠ với HIV, tuy nhiên bạn CÓ NGUY CƠ với các bệnh tình dục khác như lậu, giang mai , smg, viêm gan B
Ý em là ông khách đó bắn tinh dịch vào miệng gmd thì virut hiv có trong tinh dịch đó vẫn sống và 5 p sau gmd qua os cho em thì em sợ tinh dịch đó chứa virut sẽ lây truyền qua dương vật của em .vì cô ấy os chỗ ông đó xong là qua os cho em liền . Vì 2 phòng sát nhau đó ạ

Nguyen Ha
11-06-2019, 10:40
Tình dịch của người đàn ông đó còn trong miệng gmd sau đó gmd os dương vật của em thì em nghĩ chắc chắn tinh dịch đó sẽ dính vào dương vật của em chứ ạ . Lúc đó nguy cơ của em cao không ạ
Trong miệng, tuyến nước bọt là môi trường kiềm làm bất hoạt virut HIV, bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV trong trường hợp này. Cái bạn cần lo lắng là lậu, giang mai, mào gà, viêm gan b.

Phan văn phu
11-06-2019, 11:58
Trong miệng, tuyến nước bọt là môi trường kiềm làm bất hoạt virut HIV, bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV trong trường hợp này. Cái bạn cần lo lắng là lậu, giang mai, mào gà, viêm gan b.
Nếu số lương tinh dịch của vị khách kia trong miệng của gmd nhiều thì sao ah . E chắc là cô ấy ko súc miệng mà qua os em liền

Tuanmecsedec
11-06-2019, 14:03

Tuanmecsedec đã khẳng định không có nguy cơ kiểu đó.

Phan văn phu
11-06-2019, 15:17
Tuanmecsedec đã khẳng định không có nguy cơ kiểu đó.
Em mới coi anh trên Youtube . Việt Nam cần nhiều tấm lòng như anh . Anh tư vấn nhiệt tình . Ko nổi nóng hay cáu gắt gì . Anh lại có cái tâm . Anh tư vấn em ko có nguy cơ làm em thấy cuộc đời đẹp hơn nhiều. Em tin tưởng vào những gì anh tư vấn

Nguyen Ha
11-06-2019, 15:31
Nếu số lương tinh dịch của vị khách kia trong miệng của gmd nhiều thì sao ah . E chắc là cô ấy ko súc miệng mà qua os em liền

Nhiều tới mức nào? Chả lẽ khách trước họ xuất tinh ra bao nhiêu rồi cô ta ngậm luôn như vậy mà OS cho bạn được sao????

Phan văn phu
11-06-2019, 16:03
Nhiều tới mức nào? Chả lẽ khách trước họ xuất tinh ra bao nhiêu rồi cô ta ngậm luôn như vậy mà OS cho bạn được sao????

Dạ ko ạ . Cô ta qua làm bằng tay cho em ,khi em xuất thì cô ấy ngậm dương vật của em cho em xuất vào trong . Ngậm tinh dịch thì 5 p sau thì chắc cô ta cũng nuốt gần hết rồi chị nhỉ . Em đang chông chênh lắm . Lo và sợ hãi

Nguyen Ha
11-06-2019, 16:13
Dạ ko ạ . Cô ta qua làm bằng tay cho em ,khi em xuất thì cô ấy ngậm dương vật của em cho em xuất vào trong . Ngậm tinh dịch thì 5 p sau thì chắc cô ta cũng nuốt gần hết rồi chị nhỉ . Em đang chông chênh lắm . Lo và sợ hãi

Bạn yên tâm 100% không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
11-06-2019, 16:14

Hoàn toàn không có sao đâu bạn.

Phan văn phu
11-06-2019, 16:23
Hoàn toàn không có sao đâu bạn.

Giả sử cô ấy bị HIV mà os cho em thì em có nguy cơ không ạ . Em chỉ hỏi lần này nữa thôi . Làm Phiền anh tuấn quá rồi

Phan văn phu
11-06-2019, 16:26
Bạn yên tâm 100% không có nguy cơ với HIV.

Nếu cô ấy bị HIV thì khi os cho em thì nguy cơ của em cao không ạ .

Tuanmecsedec
11-06-2019, 16:26
Giả sử cô ấy bị HIV mà os cho em thì em có nguy cơ không ạ . Em chỉ hỏi lần này nữa thôi . Làm Phiền anh tuấn quá rồi ������

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

Phan văn phu
11-06-2019, 16:28
Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

Dạ cám ơn anh . Đọc tư vấn của anh lòng em nhẹ hẵn . Em khỏi cần xét nghiệm đúng ko anh

Tuanmecsedec
11-06-2019, 16:37
Dạ cám ơn anh . Đọc tư vấn của anh lòng em nhẹ hẵn . Em khỏi cần xét nghiệm đúng ko anh

Bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Nguyen Ha
11-06-2019, 17:58

Với HIV thì bạn khỏi cần xét nghiệm. Bạn chỉ cần xét nghiệm giang mai, viêm gan b và theo dõi triệu chứng của sùi mào gà

Simon
12-06-2019, 00:20
Nếu cô ấy bị HIV thì khi os cho em thì nguy cơ của em cao không ạ .

Chỉ có nguy cơ hay không có nguy cơ chứ không có cao hay thấp bạn. Trường hợp của bạn là không có nguy cơ, những tư vấn của ban quản trị đưa ra là dựa trên thực tế đã được kiểm chứng, không xét đoán theo % hay cao hay thấp

Phan văn phu
13-06-2019, 13:13
Với HIV thì bạn khỏi cần xét nghiệm. Bạn chỉ cần xét nghiệm giang mai, viêm gan b và theo dõi triệu chứng của sùi mào gà

Nếu tinh dịch ông khách đó còn nằm trong miệng gmd . Gmd ko súc miệng mà để vậy os cho em thì em cũng ko có nguy cơ với HIV phải ko ạ . Anh chị chốt cho em với 😭

Simon
13-06-2019, 13:18
Nếu tinh dịch ông khách đó còn nằm trong miệng gmd . Gmd ko súc miệng mà để vậy os cho em thì em cũng ko có nguy cơ với HIV phải ko ạ . Anh chị chốt cho em với

Cũng không có nguy cơ luôn bạn

Tuanmecsedec
13-06-2019, 13:51
Nếu tinh dịch ông khách đó còn nằm trong miệng gmd . Gmd ko súc miệng mà để vậy os cho em thì em cũng ko có nguy cơ với HIV phải ko ạ . Anh chị chốt cho em với ������

Ban quản trị đã tư vấn cho bạn không có nguy cơ rồi,mà bạn vẫn Spam bài hỏi lại.