PDA

View Full Version : Các anh chị tư vấn giúp em với ạ

Tuan Vu
12-06-2019, 15:14
Anh chị ơi cho em hỏi tối qua e có quan hệ với GMD, lúc quan hệ do em mang BCS bị ngược nên BCS không kéo xuống sát được, quan hệ được khoảng 2 phút e rút ra thì thấy BCS gần tụt ra khỏi dương vật, không tụt ra khỏi đầu dương vật. Sau đó e đổi BCS khác. Như vậy trong 2 phút quan hệ BCS gần tụt ra như vậy có nguy cơ nhiễm HIV không ạ?

Tuanmecsedec
12-06-2019, 15:42
Anh chị ơi cho em hỏi tối qua e có quan hệ với GMD, lúc quan hệ do em mang BCS bị ngược nên BCS không kéo xuống sát được, quan hệ được khoảng 2 phút e rút ra thì thấy BCS gần tụt ra khỏi dương vật, không tụt ra khỏi đầu dương vật. Sau đó e đổi BCS khác. Như vậy trong 2 phút quan hệ BCS gần tụt ra như vậy có nguy cơ nhiễm HIV không ạ?

Bạn yên tâm,không có sao.

Tuan Vu
12-06-2019, 15:52
a Tuấn tư vấn cho e trường hợp của em có cần dùng thuốc không a? e lo quá

Tuanmecsedec
12-06-2019, 15:59
a Tuấn tư vấn cho e trường hợp của em có cần dùng thuốc không a? e lo quá

Tuanmecsedec đã tư vấn bài trên không sao,mà dùng thuốc gì bạn.

Tuan Vu
12-06-2019, 16:04
dạ pep đó a @@

Tuanmecsedec
12-06-2019, 16:36
dạ pep đó a @@

Bạn không có nguy cơ nhé.

Tuan Vu
12-06-2019, 16:55
dạ nhưng trong lúc quan hệ bao tuột hẳn trong âm đạo mà em không biết thì sao ạ?

Nguyen Ha
12-06-2019, 17:08

dạ nhưng trong lúc quan hệ bao tuột hẳn trong âm đạo mà em không biết thì sao ạ?

Lúc thì nói bao tuột hẳn ra ko biết, lúc thì nói bao tuột gần hết. Bạn muốn tư vấn chính xác thì bắt buộc phải cung cấp thông tin chính xác.

Tuan Vu
12-06-2019, 17:13
dạ lúc cô đó ngồi dậy thì thấy bcs vẫn còn dính ở đầu dương, còn trong lúc quan hệ thì em không biết có lúc nào bao tuột hẳn không?

Nguyen Ha
12-06-2019, 17:15
dạ lúc cô đó ngồi dậy thì thấy bcs vẫn còn dính ở đầu dương, còn trong lúc quan hệ thì em không biết có lúc nào bao tuột hẳn không?

Bao vẫn dính ở đầu dương vật tức là bao vẫn chưa tuột hẳn và đầu khấc dương vật vẫn được bảo vệ. Không có nguy cơ.

Simon
12-06-2019, 18:18

Bao vẫn còn bảo vệ đầu dương vật thì không có nguy cơ nha bạn

Tuan Vu
12-06-2019, 21:00
Bao vẫn dính ở đầu dương vật tức là bao vẫn chưa tuột hẳn và đầu khấc dương vật vẫn được bảo vệ. Không có nguy cơ.
dạ em cám ơn chị, nhưng e vẫn thấy lo quá, có cách nào ngăn ngừa cho chắc k chị

Nguyen Ha
12-06-2019, 21:09
dạ em cám ơn chị, nhưng e vẫn thấy lo quá, có cách nào ngăn ngừa cho chắc k chị

Nói như vậy là bạn không tin những gì được tư vấn thì bạn lên đây hỏi để làm gì?

Tuanmecsedec
13-06-2019, 06:14

Bao cao su tuột hẳn thì sẽ biết liền bạn.

Tuan Vu
13-06-2019, 09:00
Bao cao su tuột hẳn thì sẽ biết liền bạn.
dạ do lúc đó hơi say nên e không có cảm giác được

Simon
13-06-2019, 09:20

Nếu lúc quan hệ mà bị tuột ra, dương vật của bạn sẽ đẩy bao cao su vào trong theo nhịp ló thụt rồi bạn, lúc đó bạn với cô gái kia sẽ nhận ra ngay. Còn trường hợp của bạn lúc cô gái ngồi dậy vẫn thấy bao cao su dính ở đầu dương vật thì chứng tỏ trong lúc quan hệ đâu có bị tuột. Dù bạn say hay tỉnh thì trong lúc quan hệ mà bị tuột thì bạn nghĩ sau khi tuột thì bằng cách nào bao dính lại vào đầu dương vật được ?

Nguyen Ha
13-06-2019, 09:33

Bạn đọc lại xem bạn nói có mâu thuẫn không? Lúc nói thế này lúc nói thế kia.