PDA

View Full Version : Handjob

Ade1690
12-06-2019, 23:11
Anh chị ơi cho em hỏi hành vi handjob và được gái massage hôn ngực mà đi thường xuyên có nguy cơ gì về STDs hay H không ạ. Em cảm ơn

Hoàng Phúc Nguyễn
12-06-2019, 23:15
Anh chị ơi cho em hỏi hành vi handjob và được gái massage hôn ngực mà đi thường xuyên có nguy cơ gì về STDs hay H không ạ. Em cảm ơn

Handjob (kích dục bằng tay), hôn ngực hoàn toán không có nguy cơ với HIV và bất kỳ bệnh tình dục nào

Nguyen Ha
12-06-2019, 23:32
Hành vi này là tình dục an toàn không có nguy cơ. Tuy nhiên đi đêm lắm ắt có ngày gặp ma, liệu có làm chủ được hành vi hay không hay lại sinh ra hành vi khác thì nguy.

Tuanmecsedec
13-06-2019, 06:16

Hoàn toàn không có nguy cơ bệnh nào hết bạn.

Thanh Hiep
13-06-2019, 10:38
Không có nguy cơ bạn, nhưng tốt nhất hạn chế. Do thường đi vào những nơi đó vào lúc say đôi khi không làm chủ đc hành vi!

Ade1690
28-06-2019, 08:39
Dạ em cảm ơn anh chị. Cho em hỏi chút hôm nọ em có làm tình với một bạn. Quan hệ thì dùng bao nhưng lúc oral thì ko dùng, bạn ấy chỉ nhấp 30s (dưới 1 phút) mà 3-4 lần thì có làm sao không ah

Thanh Hiep
28-06-2019, 08:50
Dạ em cảm ơn anh chị. Cho em hỏi chút hôm nọ em có làm tình với một bạn. Quan hệ thì dùng bao nhưng lúc oral thì ko dùng, bạn ấy chỉ nhấp 30s (dưới 1 phút) mà 3-4 lần thì có làm sao không ah
không có nguy cơ hiv nhưng os thi có nguy cơ bệnh tình duc khác, 30s là quan hê hay os bạn không nói rõ

Nguyen Ha
28-06-2019, 08:51

Oral sex dưới 1 phút thì không có nguy cơ với bệnh nào cả.

Ade1690
28-06-2019, 08:53
Nhưng khoảng 3-4 lần có sao ko hả chị

Thanh Hiep
28-06-2019, 08:54

<1p không sao bạn.

Nguyen Ha
28-06-2019, 09:02

Thời gian ngắt quãng ko sao.

Charles
28-06-2019, 10:31

Bạn không có nguy cơ với HIV.

Ade1690
28-06-2019, 10:44
Cho e hỏi là oral sex trong trg hợp nào có nguy cơ vs H ah

Thanh Hiep
28-06-2019, 10:49

Os không có nguy cơ bạn. Có nguy cơ khi miệng bị loét sâu ngậm 1 họng máu (chắc chắn không ai dám như vậy)

Charles
28-06-2019, 10:56

Khi nào người ta ngậm đầy mồm máu OS cho bạn thì may ra.

Ade1690
28-06-2019, 14:45
Dạ kể cả dương vật hơi trầy nhẹ thì cũng ko sao đúng không ạ

Thanh Hiep
28-06-2019, 14:47

hông có sao bạn

Charles
28-06-2019, 14:52

Với HIV thì không sao.

Tuanmecsedec
28-06-2019, 15:11

Không có nguy cơ bạn.

Ade1690
28-06-2019, 15:13
Em cảm ơn anh Tuấn và mọi người ạ

Ade1690
29-06-2019, 12:01
Tuy đã đc tư vấn nhưng sáng nay em vẫn đi khám nam khoa tổng quát cho các nguy cơ từ trước mà em đã hỏi. Và em đều âm tính vs các bệnh HIV, Giang mai, lậu... cảm ơn sự tư vấn chính xác và chu đáo của các anh chị ạ. Chúc diễn đàn phát triển và chúc anh chị sức khỏe thành công

Nguyen Ha
29-06-2019, 12:49
Tuy đã đc tư vấn nhưng sáng nay em vẫn đi khám nam khoa tổng quát cho các nguy cơ từ trước mà em đã hỏi. Và em đều âm tính vs các bệnh HIV, Giang mai, lậu... cảm ơn sự tư vấn chính xác và chu đáo của các anh chị ạ. Chúc diễn đàn phát triển và chúc anh chị sức khỏe thành công

BQT tư vấn không có nguy cơ nhưng bạn ko yên tâm, chỉ có xét nghiệm mới giúp bạn giải tỏa tâm lý.

Tuanmecsedec
29-06-2019, 14:14

Như vậy,những gì ban quản trị tư vấn cho bạn là không sai.

Ade1690
30-06-2019, 15:46
em thấy các trang nước ngoài như Help Aids Vancouver, Medhelp, Verywellhealth tư vấn rằng os là có nguy cơ chỉ trên lý thuyết, còn thực tế chưa có trường hợp nào ghi nhận cả (em đều tra ở các nội dung mới nhất năm 2019). Như trang verywellhealth ngày 30/5: " Insertive fellatio ("getting a blowjob") is even less likely given that the enzymes in saliva can neutralize whatever few viral particles there may be. Even with blood-tainted saliva, there has yet to be a documented case of infection of this type". Mà một số bác sỹ chuyên khoa cũng khẳng định Bj tương tự như trên. Khớp với những gì diễn đàn nói. Chứ như một số Diễn đàn chuyên khoa nào đó, em đoc toàn thấy kiểu có khi "bắt tay nhau mà hai bên có vết xước" hoặc "dương vật dính tí dịch âm đạo ở ngoài không khí" rồi "Bj nguy cơ".... là toàn kiểu dựa vào những cái lý thuyết để sử dụng mục đích khác. Thật đáng sợ, với cả họ chuyên có mục riêng bôi xấu một số người trong Diễn đàn....

pipum
30-06-2019, 15:49
em thấy các trang nước ngoài như Help Aids Vancouver, Medhelp, Verywellhealth đều là có nguy cơ nhưng chỉ trên lý thuyết, còn thực tế chưa có trường hợp nào ghi nhận cả (em đều tra ở các nội dung mới nhất năm 2019). Như trang verywellhealth ngày 30/5: " Insertive fellatio ("getting a blowjob") is even less likely given that the enzymes in saliva can neutralize whatever few viral particles there may be. Even with blood-tainted saliva, there has yet to be a documented case of infection of this type". Mà một số bác sỹ chuyên khoa cũng khẳng định Bj tương tự như trên. Khớp với những gì diễn đàn nói. Chứ như một số Diễn đàn chuyên khoa nào đó, em đoc toàn thấy kiểu có khi "bắt tay nhau mà hai bên có vết xước" hoặc "dương vật dính tí dịch âm đạo ở ngoài không khí" rồi "Bj nguy cơ".... là toàn kiểu dựa vào những cái lý thuyết để sử dụng mục đích khác. Thật đáng sợ, với cả họ chuyên có mục riêng bôi xấu một số người trong Diễn đàn....

Anh đọc cái này coi có bị giống anh không.

Chủ đề: Cho phép em trình bày về vấn đề một số diễn đàn tư vấn hiv hù người ta vô đạo đức (https://diendanhiv.vn/threads/58204-Cho-phep-em-trinh-bay-ve-van-de-mot-so-dien-dan-tu-van-hiv-hu-nguoi-ta-vo-dao-duc)