PDA

View Full Version : Hộp dính máu

Giao lưu
13-06-2019, 16:04
Dạ việc là em có đặt giày trên shopee. 1 ngày sau có người giao tới. Em thấy trên hộp giấy đế giày và miếng điệm giày có vết máu ạ. Chân em thì bị đứt em không để ý nên thử giày chạm vào ạ.em có đụng tay vào máu trên hợp rồi quẹt lên mắt mũi miệng nữa ạ. Vậy em có nguy cơ không ạ

Charles
13-06-2019, 16:15
Dạ việc là em có đặt giày trên shopee. 1 ngày sau có người giao tới. Em thấy trên hộp giấy đế giày và miếng điệm giày có vết máu ạ. Chân em thì bị đứt em không để ý nên thử giày chạm vào ạ.em có đụng tay vào máu trên hợp rồi quẹt lên mắt mũi miệng nữa ạ. Vậy em có nguy cơ không ạ

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Giao lưu
13-06-2019, 16:18
Dạ tại có dấu máu chưa khô ạ. Không biết của người giao hay qua tay nhiều người ạ. Trong giày cũng có máu ạ

Nguyen Ha
13-06-2019, 16:39

Dạ tại có dấu máu chưa khô ạ. Không biết của người giao hay qua tay nhiều người ạ. Trong giày cũng có máu ạ

HIV chỉ lây trực tiếp, không lây gián tiếp. Vì vậy bạn hoàn toàn yên tâm không có nguy cơ.

Giao lưu
13-06-2019, 17:17
Dạ tại lúc cầm vào em sau đó 2p em có vào tolet tự sướng thì có nguy cơ không ạ

Nguyen Ha
13-06-2019, 17:52
Dạ tại lúc cầm vào em sau đó 2p em có vào tolet tự sướng thì có nguy cơ không ạ

Không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
14-06-2019, 06:41

Bạn yên tâm 100% không có sao.