PDA

View Full Version : Nguy cơ lây nhiễm gián tiếp vì bệnh trĩ

nguyenvanthanh2018
15-06-2019, 10:37
Anh chị ơi! Làm ơn tư vấn em vụ này với ah!
Em bị bệnh trĩ, búi trĩ có lòi ra ngoài!
Vậy khi em quan hệ, em dùng tay cho vào âm đạo, tay dính dịch âm đạo. Em lỡ dùng tay đó ấn búi trĩ vào trong.
Anh chị cho em hỏi trường hợp em như vậy có nguy cơ lây nhiêm HIV và cá bệnh tình dục khác không ah?
Cảm ơn các anh chị!

Simon
15-06-2019, 11:16
Vậy khi em quan hệ, em dùng tay cho vào âm đạo, tay dính dịch âm đạo. Em lỡ dùng tay đó ấn búi trĩ vào trong.
Anh chị cho em hỏi trường hợp em như vậy có nguy cơ lây nhiêm HIV và cá bệnh tình dục khác không ah?
Cảm ơn các anh chị!

Không có nguy cơ bạn

Tuanmecsedec
15-06-2019, 13:33
Cảm ơn các anh chị!

Không có sao em.

Charles
15-06-2019, 14:11
Cảm ơn các anh chị!

Không có sao bạn.

nguyenvanthanh2018
15-06-2019, 15:59
Dạ!
Còn sùi mào gà thì sao ạ?
Em nghe nói bệnh đó dễ lây!
Sợ dịch âm đạo dính vào búi trĩ, bị sùi mào gà, mà nó mọc ở bên trong trực tràng, hoặc đại tràng thì làm sao mà phát hiện ạ?
(Mà nguy cơ này xảy ra cách đây cũng 5 năm rồi ạ!)

Charles
15-06-2019, 16:07
Dạ!
Sợ dịch âm đạo dính vào búi trĩ, bị sùi mào gà, mà nó mọc ở bên trong trực tràng, hoặc đại tràng thì làm sao mà phát hiện ạ?

Chời!!! 5 năm rồi giờ còn sùi với sủi gì nữa bạn. Nếu bị thì sau nguy cơ 10 - 90 ngày đã mọc tua tủa lên rồi.

nguyenvanthanh2018
15-06-2019, 16:13
Chời!!! 5 năm rồi giờ còn sùi với sủi gì nữa bạn. Nếu bị thì sau nguy cơ 10 - 90 ngày đã mọc tua tủa lên rồi.
Dạ! Nhưng ý em sợ là nó mọc bên trong trực tràng đó anh, vì em dùng tay có dính dịch âm đạo, đẩy búi trĩ vào trong, mà búi trĩ thì nó nằm trong trực tràng mà!

Charles
15-06-2019, 16:17
Dạ! Nhưng ý em sợ là nó mọc bên trong trực tràng đó anh, vì em dùng tay có dính dịch âm đạo, đẩy búi trĩ vào trong, mà búi trĩ thì nó nằm trong trực tràng mà!

Dù ở đâu nếu mà bị bạn cũng phải đi điều trị rồi, làm gì có chuyện bị SMG mà 5 năm không biết.

Tuanmecsedec
15-06-2019, 16:20
Dạ!

Em yên tâm đi,nếu mà bị sùi mào gà thì 5 năm rồi nó như vườn bắp cải Đà Lạt rồi em.

nguyenvanthanh2018
15-06-2019, 16:20
Dù ở đâu nếu mà bị bạn cũng phải đi điều trị rồi, làm gì có chuyện bị SMG mà 5 năm không biết.
Tức là nếu nó có mọc bên trong trực tràng thì nó cũng phát bệnh, gây cảm giác khó chịu phải không anh Trường Xuân?

Charles
15-06-2019, 16:23
Tức là nếu nó có mọc bên trong trực tràng thì nó cũng phát bệnh, gây cảm giác khó chịu phải không anh Trường Xuân?

Đúng vậy bạn.

Simon
15-06-2019, 16:23

Nó mọc ở đâu thì cũng sẽ gây ra triệu chứng ở đó. Yên tâm đi bạn, đã 5 năm trôi qua rồi mà còn sợ gì nữa