PDA

View Full Version : OS không dùng bao cao su

giaiphap123
17-06-2019, 13:01
Xin chào mọi người
hôm thứ 7 15/6 em có cho gái mại dâm OS không dùng bao. Cô ấy có cắn vào dương vật em 1 cái nhưng không thấy xước hay chảy máu gì cả. Sau đó em quan hệ thì có dùng bao. Mọi người cho em hỏi em có nguy cơ không ạ? Nếu như cô đó lấy dịch âm đạo bôi lên lỗ sao thì có sao không ạ?
em xin cảm ơn ạ

Charles
17-06-2019, 14:23
Xin chào mọi người
hôm thứ 7 15/6 em có cho gái mại dâm OS không dùng bao. Cô ấy có cắn vào dương vật em 1 cái nhưng không thấy xước hay chảy máu gì cả. Sau đó em quan hệ thì có dùng bao. Mọi người cho em hỏi em có nguy cơ không ạ? Nếu như cô đó lấy dịch âm đạo bôi lên lỗ sao thì có sao không ạ?
em xin cảm ơn ạ

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ với HIV nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác.

Tuanmecsedec
17-06-2019, 14:43
Xin chào mọi người
em xin cảm ơn ạ

Bạn không có nguy cơ HIV.Nhưng có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

giaiphap123
17-06-2019, 22:32
Vậy nếu như cô ấy chảymáu miệng và rơi vào đầu dương vật thì sao không ạ?

Hoàng Phúc Nguyễn
17-06-2019, 22:34
Xin chào mọi người
em xin cảm ơn ạ

ORAL SEX (KÍCH DỤC BẰNG MIỆNG): KHÔNG CÓ NGUY CƠ với HIV, tuy nhiên bạn có nguy cơ với các bệnh tình dục khác (lậu, giang mai, smg, viêm gan B)

Nguyen Ha
18-06-2019, 03:44

Cô ta chảy máu miệng mà vẫn thực hiện hành vi cho bạn được sao? Bạn suy diễn! Yên tâm đi, không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
18-06-2019, 06:20

Bạn suy diễn thôi,vì 1 người chảy máu miệng thì chỉ bị viêm sưng nướu răng hay lỡ loét miệng thì khi ấy rất đau,nói chuyện còn chưa muốn nói,huống gì làm chuyện đó cho bạn.

Charles
18-06-2019, 07:18

Bạn suy diễn vừa thôi. Sao không tự hỏi mình nếu miệng mình đang chảy máu liệu có thể thực hiện hành vi với người khác không??