PDA

View Full Version : Người bị H có nên đi trích ngừa bệnh ???

Luongthienhoa
17-06-2019, 17:29
Xin chào mỗi người em là thành viên mới ,em bị H được 1 năm , vẫn đang uống thuốc điều đặn , em muốn hỏi người không bị H họ đi trích ngừa các loại bệnh như viêm gan b , cúm, ung thư , thì người bị h có nên đi tiêm ngừa mấy bệnh đó không , và còn cần tiêm ngừa những loại vác xin nào nữa không ạ, xin cám ơn mọi người

Charles
17-06-2019, 18:08
Xin chào mỗi người em là thành viên mới ,em bị H được 1 năm , vẫn đang uống thuốc điều đặn , em muốn hỏi người không bị H họ đi trích ngừa các loại bệnh như viêm gan b , cúm, ung thư , thì người bị h có nên đi tiêm ngừa mấy bệnh đó không , và còn cần tiêm ngừa những loại vác xin nào nữa không ạ, xin cám ơn mọi người

Người có HIV vẫn đi tiêm phòng các bệnh bình thường. Vấn đề cần tiêm những bệnh gì và có thuốc tiêm những bệnh gì thì bạn cứ đến cơ sở tiêm phòng sẽ được tư vấn rõ hơn.

Luongthienhoa
17-06-2019, 20:29
Người có HIV vẫn đi tiêm phòng các bệnh bình thường. Vấn đề cần tiêm những bệnh gì và có thuốc tiêm những bệnh gì thì bạn cứ đến cơ sở tiêm phòng sẽ được tư vấn rõ hơn.

Mình có tới viện pater bs ở đó biết mình bị H thì đuổi khéo và bảo là k cần tiêm phòng gì hết ???

Luongthienhoa
17-06-2019, 20:31
Bạn biết chỗ nào tiêm phòng uy tín giới thiệu em với ạ

Nguyen Ha
17-06-2019, 20:33
Mình có tới viện pater bs ở đó biết mình bị H thì đuổi khéo và bảo là k cần tiêm phòng gì hết ???

Bạn vào trung tâm y tế dự phòng ở địa phương bạn sẽ được hướng dẫn cụ thể.

Tuanmecsedec
17-06-2019, 21:18

Bạn vẫn đi tiêm ngừa các bệnh bình thường.

Luongthienhoa
22-06-2019, 12:05
Bạn vẫn đi tiêm ngừa các bệnh bình thường.

Dạ anh có thể cho e biết e có thể tiêm ngừa những mũi nào không ạ

Nguyen Ha
22-06-2019, 12:08
Dạ anh có thể cho e biết e có thể tiêm ngừa những mũi nào không ạ

Bạn muốn tiêm ngừa thì nên vào trung tâm y tế dự phòng gần nới bạn sinh sống để được tư vấn và hướng dẫn xem cần tiêm ngừa gì.