PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm.Có dùng bcs.??

windyhuntercity
19-12-2013, 19:23
Cho mình hỏi cách đây 1 tháng mình có quan hệ với gái mại dâm,lúc qh có dùng bcs,kể cả lúc OS.Nhưng mình lo lắng vì bcs nó mỏng và khi quan hệ nó dãn ra dài hơn.Không biết mình có nguy cơ ko?Vì mình rất sợ lây cho bạn gái mình HIV.Xin tư vấn giúp mình cần xét nghiệm bằng phương pháp gì.Cảm ơn.

Tuanmecsedec
19-12-2013, 19:28
Cho mình hỏi cách đây 1 tháng mình có quan hệ với gái mại dâm,lúc qh có dùng bcs,kể cả lúc OS.Nhưng mình lo lắng vì bcs nó mỏng và khi quan hệ nó dãn ra dài hơn.Không biết mình có nguy cơ ko?Vì mình rất sợ lây cho bạn gái mình HIV.Xin tư vấn giúp mình cần xét nghiệm bằng phương pháp gì.Cảm ơn.

Những gì bạn kể là tình dục an toàn,nên không có nguy cơ.Bạn không cần xét nghiệm.

trungan1987
19-12-2013, 19:31
Chào bạn... bạn qh có dùng bcs là qh an toàn... => ko có nguy cơ...
OS ko có nguy cơ với H...
Nhưng OS có thể lây các bệnh: Viêm gan B, giang mai, lậu, mồng gà... bạn nên xn các bệnh này ở 4 và 12 tuần...

windyhuntercity
19-12-2013, 19:35
vì sau khi quan hệ với gmd mình có quan hệ ko an toàn với bạn gái của mình.do đó mình không an tâm. cảm ơn bạn đã tư vấn.

Tuanmecsedec
19-12-2013, 19:38
vì sau khi quan hệ với gmd mình có quan hệ ko an toàn với bạn gái của mình.do đó mình không an tâm. cảm ơn bạn đã tư vấn.

Bạn hoàn toàn không có nguy cơ.

windyhuntercity
19-12-2013, 19:48
cảm ơn bạn rất nhiều :).bây giờ mình khá an tâm rồi.

HV_IT
19-12-2013, 22:45
Hoàn toàn an tâm đi bạn..không có nguy cơ

songchungvoi_HIV
20-12-2013, 07:35
Bạn QHTD có BCS là an toàn, OS lại càng an toàn khi có BCS, HIV không có răng, HIV không phải là khủng long bạo chúa, nên nó không thể chui qua lớp cao su dẻo dai. Bạn hoàn toàn không có nguy cơ