PDA

View Full Version : Em qh với gái mại dâm có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.

xinloi
19-12-2013, 22:49
Em qh với gái mại dâm có dùng bao cao su . nhưng 1 ít dịch âm đạo của cô ta dính lên phần gốc dương vật của em . Em rất lo sợ....mặc dù bcs ko bị rách , Em xn 20 ngày ở 21 Trung liệt AT . 20 ngày có khác kết quả của 28 ngày không ạ . Ngày 24 tháng này em lại đi xn tuần thứ 7 . Cho em hỏi 7 tuần combo AT thì tỉ lệ an toàn của em vào tuần thứ 12 có cao không ? Em không ho , ko sốt , 1 ốm , ko đi ngoài, ko gì cả . Và em có quan hệ với bạn gái sau khi quan hệ với gái md 1 2 hôm . Vài hôm sau , đêm nằm vắt tay lên chán và đẫm mồ hôi. Lúc ấy mới nghĩ , mới lo , mới sợ...Và hiện tại đến nay đã được gần 7 tuần rồi . Em ko thấy gì khác biệt và ny em cũng vậy . ko thấy ốm đau , nóng sốt gì . Chỉ là trời đang lạnh nên em bị đau họng .... Nhưng em lo lắm...sợ lắm...em ko sợ chết...em chỉ sợ những hậu quả mà mình gây ra...cho ng mình yêu . Rồi mẹ cha , tiếng đời , danh dự gia đình...Ôi...1 phút sai lầm...

trungan1987
19-12-2013, 22:54
Em qh với gái mại dâm có dùng bao cao su . nhưng 1 ít dịch âm đạo của cô ta dính lên phần gốc dương vật của em . Em rất lo sợ....mặc dù bcs ko bị rách , Em xn 20 ngày ở 21 Trung liệt AT . 20 ngày có khác kết quả của 28 ngày không ạ . Ngày 24 tháng này em lại đi xn tuần thứ 7 . Cho em hỏi 7 tuần combo AT thì tỉ lệ an toàn của em vào tuần thứ 12 có cao không ? Em không ho , ko sốt , 1 ốm , ko đi ngoài, ko gì cả . Và em có quan hệ với bạn gái sau khi quan hệ với gái md 1 2 hôm . Vài hôm sau , đêm nằm vắt tay lên chán và đẫm mồ hôi. Lúc ấy mới nghĩ , mới lo , mới sợ...Và hiện tại đến nay đã được gần 7 tuần rồi . Em ko thấy gì khác biệt và ny em cũng vậy . ko thấy ốm đau , nóng sốt gì . Chỉ là trời đang lạnh nên em bị đau họng .... Nhưng em lo lắm...sợ lắm...em ko sợ chết...em chỉ sợ những hậu quả mà mình gây ra...cho ng mình yêu . Rồi mẹ cha , tiếng đời , danh dự gia đình...Ôi...1 phút sai lầm...
Chào bạn... bạn qh với gmd có dùng bcs... bcs ko rách, ko tuột... => ko có nguy cơ...
Bạn ko có nguy cơ... xn lúc nào cũng âm tính...
Bạn yên tâm... đừng lo lắng nữa nhé...

xinloi
19-12-2013, 23:04
Em cám ơn anh . Chỉ vì em lo nghĩ quá mà suy nhược thần kinh . mà nằm viện được nửa tháng rồi...Chưa 1 đêm nào , em ngon giấc , chưa 1 đêm nào ko giật mình giữa đêm...Ngày thứ 20 em đi xn Combo thì sáng 21 em chờ kết quả. Khi đó em đã chuẩn bị chết...1 cái chết tức tưởi , 1 cái chết nhục nhã...Nhưng có lẽ số em chưa tận khi kết quả AT>..Em vẫn còn hy vọng , em vẫn còn có thể làm người..Nhưng em vẫn lo anh ơi...

trungan1987
19-12-2013, 23:08
Em cám ơn anh . Chỉ vì em lo nghĩ quá mà suy nhược thần kinh . mà nằm viện được nửa tháng rồi...Chưa 1 đêm nào , em ngon giấc , chưa 1 đêm nào ko giật mình giữa đêm...Ngày thứ 20 em đi xn Combo thì sáng 21 em chờ kết quả. Khi đó em đã chuẩn bị chết...1 cái chết tức tưởi , 1 cái chết nhục nhã...Nhưng có lẽ số em chưa tận khi kết quả AT>..Em vẫn còn hy vọng , em vẫn còn có thể làm người..Nhưng em vẫn lo anh ơi...
Bạn cứ yên tâm về trường hợp của bạn... đừng lo lắng nữa...
Lần sau bạn nhớ tránh xa với gmd và các dịch vụ trá hình nhé...

xinloi
19-12-2013, 23:13
Chỉ vì 1 phút bốc đồng với đám bạn học ! Em còn quá trẻ , chưa làm đc gì cho đời...Em cám ơn anh đã an ủi em , cho em thêm sự hy vọng . Ngày 24/7 em lại đi Hà Nội để xn tuần thứ 7...

thanh88
19-12-2013, 23:16
đừng lo nữa dễ vào trại tâm thần đó, hà hà, cơ mà cứ pải bình tĩnh vì trường hợp của bạn okei mà

HV_IT
19-12-2013, 23:17
Bạn an toàn..đừng suy nghĩ lung tung nữa nha bạn..

trungan1987
19-12-2013, 23:17
Chỉ vì 1 phút bốc đồng với đám bạn học ! Em còn quá trẻ , chưa làm đc gì cho đời...Em cám ơn anh đã an ủi em , cho em thêm sự hy vọng . Ngày 24/7 em lại đi Hà Nội để xn tuần thứ 7...
Mình ko có an ủi bạn... ( bạn nhầm ngày tháng ah...)
Bạn ko có nguy cơ... bạn có thể lấy giấy âm tính bất kỳ lúc nào nếu bạn mún...

xinloi
19-12-2013, 23:37
em xl . 24/12 vì có lẽ em vẫn đang ngáo

trungan1987
19-12-2013, 23:41
em xl . 24/12 vì có lẽ em vẫn đang ngáo
24/12 lấy giấy âm tính về xã stress liền nhe bạn... Stress nhìu quá hại cho sức khỏe bạn lắm đấy...

trantran
20-12-2013, 02:47

Bạn không nên nói vậy .diễn đàn này cũng có rất nhiều anh chị sống chung với hiv mà vẫn khoẻ mạnh và có ích đấy thôi .

Tuanmecsedec
20-12-2013, 05:51

Bạn không cần lo lắng vấn đề của bạn không có nguy cơ.Nếu bạn lo lắng thì 7 tuần bạn có thể xét nghiệm xả stress.

songchungvoi_HIV
20-12-2013, 07:30
Bạn QHTD có BCS là an toàn, quan trọng BCS vẫn phủ kính đầu khất, không có nguy cơ trong trường hợp này, ban hoàn toàn yên tâm