PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục có sử dụng BCS, có OS dưới 1 phút

mongantoan
22-06-2019, 15:29
em có quan hệ tình dục có bao cao su lúc đầu gmd có orasex cho e khoảng dưới 1 phút xong đeo bao vào quan hệ khi quan hệ xong e thấy có tinh trùng ở đầu bao và gmd tháo bao cho e sau đó gmd bảo e nằm xuống đấm lưng cho một chút e sợ khi e nằm đầu dương vật của e có dính vào chỗ đùi có dính dịch âm đạo lúc quan hệ không.cho e hỏi tất cả các hành vi liệu có bị lây hiv không ạ.và e đang uống pep giờ thứ 65 sau nguy cơ ạ

Thanh Hiep
22-06-2019, 15:32
Không có nguy cơ bạn, Os dưới 1p cũng không sao đâu

mongantoan
22-06-2019, 15:37
mình sợ khi quan hệ tinh dịch nó dính ở đùi xong lúc nằm xuống đầu dương vật dính vào đó

Nguyen Ha
22-06-2019, 15:42
mình sợ khi quan hệ tinh dịch nó dính ở đùi xong lúc nằm xuống đầu dương vật dính vào đó

em có quan hệ tình dục có bao cao su lúc đầu gmd có orasex cho e khoảng dưới 1 phút xong đeo bao vào quan hệ khi quan hệ xong e thấy có tinh trùng ở đầu bao và gmd tháo bao cho e sau đó gmd bảo e nằm xuống đấm lưng cho một chút e sợ khi e nằm đầu dương vật của e có dính vào chỗ đùi có dính dịch âm đạo lúc quan hệ không.cho e hỏi tất cả các hành vi liệu có bị lây hiv không ạ.và e đang uống pep giờ thứ 65 sau nguy cơ ạ

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ, không cần uống PEP trong trường hợp này.

Charles
22-06-2019, 15:42

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

mongantoan
22-06-2019, 15:45
em sợ khi gái mại dâm bảo e nằm xuống đấm lưng không may đầu dương vật lỡ chạm vào dịch âm đạo khi quan hệ dính ở bụng hoặc đùi có sao không ạ

mongantoan
22-06-2019, 15:46
khi quan hệ xong e thấy tinh dịch vẫn còn ở đầu bao có sợ bao rách mà mình không biết không ạ

Charles
22-06-2019, 15:52
em sợ khi gái mại dâm bảo e nằm xuống đấm lưng không may đầu dương vật lỡ chạm vào dịch âm đạo khi quan hệ dính ở bụng hoặc đùi có sao không ạ

Không có nguy cơ như vậy bạn.

Nguyen Ha
khi quan hệ xong e thấy tinh dịch vẫn còn ở đầu bao có sợ bao rách mà mình không biết không ạ

Tinh dịch vẫn trong bao tức bao không gặp sự cố gì.

Charles

Xong trận thấy tinh dịch ở đầu bao chứng tỏ bao không vấn đề gì.

Nguyen Ha
22-06-2019, 15:53

HIV chỉ lây trực tiếp, quan trong khi quan hệ bạn có dùng bcs.

Tuanmecsedec
22-06-2019, 15:59

Bạn yên tâm không có nguy cơ HIV.

mongantoan
22-06-2019, 16:01
e đã uống pep sau 65 giờ nguy cơ thì tỉ lệ thành công có cao không ạ

mongantoan
22-06-2019, 16:02
e có orasex khoảng dưới 1 phút nữa có sao không ạ

Tuanmecsedec
22-06-2019, 16:04
e đã uống pep sau 65 giờ nguy cơ thì tỉ lệ thành công có cao không ạ

e có orasex khoảng dưới 1 phút nữa có sao không ạ

Dù bạn có nguy cơ thật sự mà uống thuốc phơi nhiễm thì yên tâm chưa ca nào thất bại,huống chi là bạn không có nguy cơ.Vì vậy yên tâm 100% nhé.

mongantoan
22-06-2019, 16:07
nếu sau khi quan hệ e xuất tinh xong tháo bao ra không may đầu dương vật e bị dính phải một ít dịch âm đạo thì có sao không ạ

Tuanmecsedec
22-06-2019, 16:14
nếu sau khi quan hệ e xuất tinh xong tháo bao ra không may đầu dương vật e bị dính phải một ít dịch âm đạo thì có sao không ạ

Cũng không sao bạn.

mongantoan
22-06-2019, 16:24
mấy hôm nay e stress quá e tính uống xong pep đi xét nghiệm liệu e có an toàn không a

Tuanmecsedec
22-06-2019, 16:25
mấy hôm nay e stress quá e tính uống xong pep đi xét nghiệm liệu e có an toàn không a

Tư vấn cho bạn không có nguy cơ rồi thì yên tâm đi bạn,bạn có xét nghiệm thì giải tỏa tâm lý thôi.

mongantoan
22-06-2019, 16:29
sao e thấy một số diễn đàn có tư vấn là hành vi orasex có nguy cơ với hiv mà a?là sao ạ

pipum
22-06-2019, 16:33
sao e thấy một số diễn đàn có tư vấn là hành vi orasex có nguy cơ với hiv mà a?là sao ạ

Anh đọc cái này coi có bị giống anh không.

Chủ đề: Cho phép em trình bày về vấn đề một số diễn đàn tư vấn hiv hù người ta vô đạo đức (https://diendanhiv.vn/threads/58204-Cho-phep-em-trinh-bay-ve-van-de-mot-so-dien-dan-tu-van-hiv-hu-nguoi-ta-vo-dao-duc)

Tuanmecsedec
22-06-2019, 16:34

Hiện nay trên mạng cộng đồng có 1 số thành phần tư vấn rất tào lao,họ tư vấn nhầm mục đích riêng của họ.Nếu bạn cảm thấy diễn đàn này tư vấn không tin tưởng,xin lỗi bạn đi qua chổ nào bạn tin tưởng để mà hỏi đi bạn nhé.

Nguyen Ha
22-06-2019, 16:35

Vậy bạn tin ở đâu thì tiếp tục hỏi ở đó.

mongantoan
22-06-2019, 16:40
e chỉ thấy bên đó tư vấn vậy nên e hỏi vậy chứ e không có ý gì đâu ạ

mongantoan
22-06-2019, 16:41
a cho e hỏi thêm là bên mình đã có trường hợp nào mà chỉ arasex và có uống pep mà bị nhiễm hiv chưa ạ

Nguyen Ha
22-06-2019, 16:43
e chỉ thấy bên đó tư vấn vậy nên e hỏi vậy chứ e không có ý gì đâu ạ

a cho e hỏi thêm là bên mình đã có trường hợp nào mà chỉ arasex và có uống pep mà bị nhiễm hiv chưa ạ

Bạn quay lại đó người ta tư vấn cho.

Tuanmecsedec
22-06-2019, 16:44

Tuanmecsedec đề nghị bạn đọc lại những gì đã tư vấn,bạn không được Spam bài nữa kih đã tư vấn rồi.

Simon
22-06-2019, 22:24

Nếu có thì BQT tư vấn là không có nguy cơ làm gì. BQT tư vấn dựa vào thực tế đã được kiểm chứng , yên tâm đi