PDA

View Full Version : Tư vấn giúp em với

Kinh
23-06-2019, 16:48
Em có quan hệ với bạn gái cách đây 63 ngày không sử dụng bao cao su, sau đó em biết bạn gái em làm tiếp viên trong quán bar thời gian lâu, và có quan hệ với khách không an toàn. Nên nay em đi xét nghiệm test nhanh thì âm tín, nhưng bác sĩ bảo kết quả này chưa nói lên được gì....em lo sợ qá anh chị tư vấn giúp em với

Tuanmecsedec
23-06-2019, 19:09
Em có quan hệ với bạn gái cách đây 63 ngày không sử dụng bao cao su, sau đó em biết bạn gái em làm tiếp viên trong quán bar thời gian lâu, và có quan hệ với khách không an toàn. Nên nay em đi xét nghiệm test nhanh thì âm tín, nhưng bác sĩ bảo kết quả này chưa nói lên được gì....em lo sợ qá anh chị tư vấn giúp em với

Sau 63 ngày bạn xét nghiệm âm tính thì khả quan rất cao là bạn không nhiễm,bạn có thể tìm hiểu thêm chính box này.

Kinh
23-06-2019, 19:25
Vậy là em yên tâm mình an toàn rồi phải không anh

Tuanmecsedec
23-06-2019, 19:39
Vậy là em yên tâm mình an toàn rồi phải không anh

Xét nghiệm 12 tuần chỉ là thù tục thôi.

Kinh
23-06-2019, 19:50
Đó giờ có ca nào lật kèo ở gần 9 tuần không anh tuấn

Tuanmecsedec
23-06-2019, 19:56
Đó giờ có ca nào lật kèo ở gần 9 tuần không anh tuấn

Chưa có bạn.

Kinh
23-06-2019, 19:58
Dạ em cảm ơn anh ạ, vậy em yên tâm tiếp tục làm việc và không tự giam mình lại...mà sao ông bác sĩ nói 2 tháng xét nghiệm, chẳng nói lên được điều gì, em không biết sao luôn anh tuấn

Tuanmecsedec
23-06-2019, 20:12
Dạ em cảm ơn anh ạ, vậy em yên tâm tiếp tục làm việc và không tự giam mình lại...mà sao ông bác sĩ nói 2 tháng xét nghiệm, chẳng nói lên được điều gì, em không biết sao luôn anh tuấn

Họ muốn thu thêm tiền xét nghiệm ấy mà.

Nguyen Ha
23-06-2019, 21:29

Bạn yên tâm chờ sau nguy cơ 12 tuần xét nghiệm chốt theo khuyến cáo. Kết quả này có độ an toàn rất cao, hiện tại chưa ai bị lật kèo.