PDA

View Full Version : tinh trùng dính vào môi bị bong da

helpme
19-12-2013, 23:32
Lúc nãy em có quan hệ với bạn nam và bạn ấy xuất tinh vào môi của em. Trước đó, e hay có tật cắn da môi nhưng khi bạn ấy xuất tinh lên môi e thì môi e không chảy máu nhưng lớp da môi rất mỏng và hơi rát (giống như lột lớp da ngoài), vậy virus hiv có đi qua niêm mạc môi chỗ mỏng ấy không ạ?

trungan1987
19-12-2013, 23:35
Lúc nãy em có quan hệ với bạn nam và bạn ấy xuất tinh vào môi của em. Trước đó, e hay có tật cắn da môi nhưng khi bạn ấy xuất tinh lên môi e thì môi e không chảy máu nhưng lớp da môi rất mỏng và hơi rát (giống như lột lớp da ngoài), vậy virus hiv có đi qua niêm mạc môi chỗ mỏng ấy không ạ?
Bạn yên tâm... trường hợp bạn ko có nguy cơ...

anhankipko
19-12-2013, 23:52
tinh trùng không có virut HIV nên bạn yên tâm.bạn ko có nguy cơ

Tuanmecsedec
20-12-2013, 05:46

Trường hợp của bạn kể không có nguy cơ.Bạn tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn để trang bị cho mình :

HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://www.diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

songchungvoi_HIV
20-12-2013, 07:32
Bạn hoàn toàn không có nguy cơ. Quan trọng môi bạn k phải là vết thương hở, không chảy máu là không có nguy cơ