PDA

View Full Version : Cần tư vấn

hanhking
28-06-2019, 16:35
Em vừa qh vs gmd có oral cô gái có dùng bôi trơn sau đó có quan hệ tầm 2p thì em thấy bao cao su rơi gần hết trùm đến đầu dương vật thôi. Em quan hệ rất nhanh thân dv ko đc che phủ hết có sao ko có cần uôngz thuốc phơi nhiễm ko ạ

Charles
28-06-2019, 16:39
Em vừa qh vs gmd có oral cô gái có dùng bôi trơn sau đó có quan hệ tầm 2p thì em thấy bao cao su rơi gần hết trùm đến đầu dương vật thôi. Em quan hệ rất nhanh thân dv ko đc che phủ hết có sao ko có cần uôngz thuốc phơi nhiễm ko ạ

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ HIV, không cần uống thuốc phơi nhiễm.

hanhking
28-06-2019, 16:40
Thế phần thân dương vật giả sử có dính dịch âm đạo mà chày xước thì có nguy cơ ko ạ, em quan hệ rất nhẹ

Charles
28-06-2019, 16:43
Thế phần thân dương vật giả sử có dính dịch âm đạo mà chày xước thì có nguy cơ ko ạ, em quan hệ rất nhẹ

Bạn quan hệ rất nhẹ thì làm gì chầy xước được. Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Tuanmecsedec
28-06-2019, 19:41

Bạn yên tâm không có nguy cơ.