PDA

View Full Version : Lo lắng

toilatoi972
30-06-2019, 15:26
Anh cho em hỏi với ạ. Hôm qua em có QHTD với GMD được 1 lúc thì bị tuột bao xong em phát hiện ra và thay luôn bao mới. Và quan hệ tầm 15p là xong sau đó em rửa sạch sẽ dương vật bằng xà phòng, nước muối, bôi cả kem đánh răng ps . như vậy em có nguy cơ không anh.. Em nhìn kĩ thì dương vật của em không bị xước xát hay đau gì cả nhưng Em lo quá huhu

Tuanmecsedec
30-06-2019, 15:39
Anh cho em hỏi với ạ. Hôm qua em có QHTD với GMD được 1 lúc thì bị tuột bao xong em phát hiện ra và thay luôn bao mới. Và quan hệ tầm 15p là xong sau đó em rửa sạch sẽ dương vật bằng xà phòng, nước muối, bôi cả kem đánh răng ps . như vậy em có nguy cơ không anh.. Em nhìn kĩ thì dương vật của em không bị xước xát hay đau gì cả nhưng Em lo quá huhu

Bạn cần xác định chính xác,khi bạn biết bao cao su tuột là ngưng lại liền hay không biết tuột lúc nào.Nếu biết bị tuột bao mà ngưng liền thì không sao,còn không biết tuột lúc nào thì cần dùng thuốc phơi nhiễm.

toilatoi972
30-06-2019, 15:41
Em thấy cô ấy bảo vừa tuột ra thế là em thay luôn ạ..

Tuanmecsedec
30-06-2019, 15:43
Em thấy cô ấy bảo vừa tuột ra thế là em thay luôn ạ..

Nếu bạn nói chính xác như vậy thì không sao.Bạn có thể gọi điện trực tiếp 098.2727.393 cho Tuanmecsedec hỏi kỹ để tư vấn chính xác cho bạn,hoàn toàn miễn phí.

toilatoi972
30-06-2019, 15:43
Hoặc trong trường hợp ví dụ như tuột ra xong nhấp khoảng vài giây thì có nguy hiểm không anh. Tại lúc đó cô ta khép chân lại nên em nghĩ bị tuột ở thời điểm đó ạ.. Xong em nhìn ở dương vật không còn nữa vì trước đó em sờ thì vẫn còn ở dv

Tuanmecsedec
30-06-2019, 15:44
Hoặc trong trường hợp ví dụ như tuột ra xong nhấp khoảng vài giây thì có nguy hiểm không anh. Tại lúc đó cô ta khép chân lại nên em nghĩ bị tuột ở thời điểm đó ạ.. Xong em nhìn ở dương vật không còn nữa vì trước đó em sờ thì vẫn còn ở dv

Nếu chính xác như vậy thì không sao nhé.

toilatoi972
30-06-2019, 16:19
Em vừa gọi cho cô ấy thì cô ấy cũng nói lúc tuột bao ra là thay luôn bao mới anh ạ. Cô ấy cũng sợ, cô ấy bảo " em cũng là con người, em cũng cần tương lai"... Như vậy thì có yên tâm được không ạ

Tuanmecsedec
30-06-2019, 16:21
Em vừa gọi cho cô ấy thì cô ấy cũng nói lúc tuột bao ra là thay luôn bao mới anh ạ. Cô ấy cũng sợ... Như vậy thì có yên tâm được không ạ

Nếu đúng vậy thì không sao bạn.

toilatoi972
30-06-2019, 16:24
Hic, sáng nay lo quá em còn đi mua pep về uống anh ạ. Đúng là không cái dại nào bằng cái dại này

Tuanmecsedec
30-06-2019, 16:24
Hic, sáng nay lo quá em còn đi mua pep về uống anh ạ. Đúng là không cái dại nào bằng cái dại này

Bỏ đi bạn nhé.

toilatoi972
30-06-2019, 19:24
Vâng, em cảm ơn anh

Nguyen Ha
30-06-2019, 20:37

Nếu đúng là tuột bao phát hiện và rút dương vật ra liền thì không có nguy cơ.

Charles
30-06-2019, 22:01

Nếu đúng bcs bị tuột bạn phát hiện dừng lại thay ngay thì không có nguy cơ.