PDA

View Full Version : Quan hệ td với gmd ở quán cafe

Mai mai la bao xa
30-06-2019, 17:53
Hôm qua em có nhậu hơi say say, sau đó có đi quan hệ td với gmd ở quán cfe, chỉ qh bình thường không qh bằng miệng. Em có sử dụng bcs. cho em hỏi là e có nguy cơ gì về các bệnh td k ạ nếu k qh bằng miệng ạ. Em xin cảm ơn nhiều.

Thanh Hiep
30-06-2019, 18:20
Hôm qua em có nhậu hơi say say, sau đó có đi quan hệ td với gmd ở quán cfe, chỉ qh bình thường không qh bằng miệng. Em có sử dụng bcs. cho em hỏi là e có nguy cơ gì về các bệnh td k ạ nếu k qh bằng miệng ạ. Em xin cảm ơn nhiều.

Những gì bạn kể Không nguy cơ bệnh gì hết bạn

Nguyen Ha
30-06-2019, 18:23
Quan hệ có sử dụng bcs, bcs không tuột, không rách, không kích dục bằng miệng thì yên tâm không có nguy cơ với bệnh nào cả.

Mai mai la bao xa
30-06-2019, 18:29
Dạ. Em cảm ơn anh ạ. Chiều nay em mới phát hiện ra đầu dv e bị 1 vết đỏ, giống kiểu bị thâm máu vậy, k phải nổi mụn đỏ. Như vậy là e bị gì ạ. Em cảm ơn ạ

Mai mai la bao xa
30-06-2019, 18:31
Những gì bạn kể Không nguy cơ bệnh gì hết bạn
Em cảm ơn c Hà. Chiều nay e mới phát hiện đầu dv em bị 1 vệt đỏ, k phải nổi mụn đỏ. Kiểu như thâm máu lên vậy, k bị đau gì cả. C cho e hỏi đấy là triệu chứng gì ạ

Thanh Hiep
30-06-2019, 18:38
Dạ. Em cảm ơn anh ạ. Chiều nay em mới phát hiện ra đầu dv e bị 1 vết đỏ, giống kiểu bị thâm máu vậy, k phải nổi mụn đỏ. Như vậy là e bị gì ạ. Em cảm ơn ạ

Sợ nên nhìn gì cũng lo, tâm lý chung mà. Bạn yên tâm đi

Nguyen Ha
30-06-2019, 18:46
Em cảm ơn c Hà. Chiều nay e mới phát hiện đầu dv em bị 1 vệt đỏ, k phải nổi mụn đỏ. Kiểu như thâm máu lên vậy, k bị đau gì cả. C cho e hỏi đấy là triệu chứng gì ạ

Không phải triệu chứng gì cả, nóng thôi.

Tuanmecsedec
30-06-2019, 20:08

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Charles
30-06-2019, 21:37

Bạn chỉ QHTD mà sử dụng Bcs thì hoàn toàn yên tâm không có nguy cơ.