PDA

View Full Version : Quan hệ lúc say

Emchuaroi09
01-07-2019, 20:10
Các anh ơi, cho em hỏi có lúc nào say mà mất ý thức đến độ quan hệ vs ai đó mà ko biết gì không ạ? Vì lúc say mà mất ý thức thì có khi mềm người rồi dương vật ko cương nổi sao quan hệ được, hoặc có làm tình thì em nghĩ là lúc đó sẽ kích thích não bộ, ắt phải ý thức dc việc mình có làm tình. Em hiểu như thế có đúng ko ah

Tuanmecsedec
01-07-2019, 21:10
Các anh ơi, cho em hỏi có lúc nào say mà mất ý thức đến độ quan hệ vs ai đó mà ko biết gì không ạ? Vì lúc say mà mất ý thức thì có khi mềm người rồi dương vật ko cương nổi sao quan hệ được, hoặc có làm tình thì em nghĩ là lúc đó sẽ kích thích não bộ, ắt phải ý thức dc việc mình có làm tình. Em hiểu như thế có đúng ko ah

Say mà kiểu không biết gì thì làm sao súng vươn nòng mà quan hệ được.

Emchuaroi09
01-07-2019, 21:18
Dạ nếu mà còn ý thức thì lúc quan hệ mà hưng phấn lên là sẽ biết là mình đang quan hệ, đúng không ạ

Tuanmecsedec
01-07-2019, 21:28
Dạ nếu mà còn ý thức thì lúc quan hệ mà hưng phấn lên là sẽ biết là mình đang quan hệ, đúng không ạ

Đúng rồi bạn.

Emchuaroi09
01-07-2019, 21:30
Dạ em cảm ơn anh Tuấn ạ

Nguyen Ha
01-07-2019, 23:11

Say tới mức không biết gì thì sao thực hiện được hành vi.

Emchuaroi09
01-07-2019, 23:28
Dạ hôm đó có để gái mátxa trườn dầu vs thỉnh thoảng liếm dv nhưng ko thể xuất tinh được rồi bỏ về, sau đó em vẫn lái xe về dc nhà an toàn. Chẳng qua lúc về thì e gục tới sáng mà chẳng hiểu mình lên dc giường kiểu j ah. Em chỉ áy náy là mình say quá bỏ sót chi tiết gì thôi ạ

Nguyen Ha
01-07-2019, 23:33
Dạ hôm đó có để gái mátxa trườn dầu vs thỉnh thoảng liếm dv nhưng ko thể xuất tinh được rồi bỏ về, sau đó em vẫn lái xe về dc nhà an toàn. Chẳng qua lúc về thì e gục tới sáng mà chẳng hiểu mình lên dc giường kiểu j ah. Em chỉ áy náy là mình say quá bỏ sót chi tiết gì thôi ạ

Bạn là người trong cuộc, bạn ko rõ thì ai rõ.

Emchuaroi09
01-07-2019, 23:41
Dạ, tại em suy diễn quá ạ, vì chính hôm đó e ko xuất tinh nổi khi cô ta Bj nên đã đuổi cô ta ra. Chứ nếu thoả mãn sinh lý thì chắc chắn em đã ko bực mình bỏ về sớm ạ

Tuanmecsedec
02-07-2019, 06:10
Dạ, tại em suy diễn quá ạ, vì chính hôm đó e ko xuất tinh nổi khi cô ta Bj nên đã đuổi cô ta ra. Chứ nếu thoả mãn sinh lý thì chắc chắn em đã ko bực mình bỏ về sớm ạ

Chính miệng bạn nói là không xuất tinh nổi và bực mình thì chứng tỏ đầu óc bạn còn sáng suốt,thì không có lý do nào quan hệ mà không biết nhé.

Charles
02-07-2019, 06:34

Nếu say đến mất hết ý thức thì làm sao thực hiện hành vi được bạn.

Thanh Hiep
02-07-2019, 08:34

Say mà còn lái xe về tới nhà được là bạn còn ý thức được hành vi, do bạn lo lắng suy diễn lo sợ thôi.

Emchuaroi09
11-07-2019, 23:34
Dạ cho em hỏi câu cuối là nếu làm tình thì sẽ rất kích thích, nếu có tí men vào thì vẫn hoàn toàn ý thức dc là mình đang làm tình đúng ko ạ. Còn khi say mèm mất ý thức là súng ống coi như ko lên nòng dc đúng ko ah

Charles
12-07-2019, 06:15
Dạ cho em hỏi câu cuối là nếu làm tình thì sẽ rất kích thích, nếu có tí men vào thì vẫn hoàn toàn ý thức dc là mình đang làm tình đúng ko ạ. Còn khi say mèm mất ý thức là súng ống coi như ko lên nòng dc đúng ko ah

Đúng rồi bạn.

Tuanmecsedec
12-07-2019, 07:13

Kiểu gì phải biết thì mới quan hệ được bạn.

Emchuaroi09
05-09-2019, 10:49
Hôm nọ em chót dại do say nên đi mát xa, được nhân viên bj và hôn sâu. Từ hôm đó đến hôm nay đã 3 tuần, em có thể loại trừ khả năng bị lậu chưa ạ. Em có phải test HIV hay các bệnh khác không ah. Em cảm ơn các anh

Charles
05-09-2019, 14:03
Hôm nọ em chót dại do say nên đi mát xa, được nhân viên bj và hôn sâu. Từ hôm đó đến hôm nay đã 3 tuần, em có thể loại trừ khả năng bị lậu chưa ạ. Em có phải test HIV hay các bệnh khác không ah. Em cảm ơn các anh

Sau 3 tuần không có biểu hiện gì thì bạn không bị lậu rồi.

Trường hợp bạn không phải XN HIV, nhưng cần kiểm tra các bệnh tình dục khác.

Emchuaroi09
06-09-2019, 08:59
Dạ hiv thì ko cần test vì ko có nguy cơ đúng ko ạ

Thanh Hiep
06-09-2019, 10:29

Dạ hiv thì ko cần test vì ko có nguy cơ đúng ko ạ
Không có nguy cơ với hiv thì không cần test bạn

Emchuaroi09
14-09-2019, 14:03
Dạ cho em hỏi là nếu gái dùng cái loại gel dùng cho os (em bắt phải dùng) thì có nguy cơ vs các bệnh khác trừ hiv ko ạ

Tuanmecsedec
14-09-2019, 14:46
Dạ cho em hỏi là nếu gái dùng cái loại gel dùng cho os (em bắt phải dùng) thì có nguy cơ vs các bệnh khác trừ hiv ko ạ

Không có sao bạn.

Emchuaroi09
14-09-2019, 21:36
Dạ các loại gel đó là dùng cho hành vi os (em bắt gái ngậm gel đó mới được os cho em) có chất sát khuẩn nên chắc tương đối an toàn đúng không ạ

Tuanmecsedec
14-09-2019, 21:52
Dạ các loại gel đó là dùng cho hành vi os (em bắt gái ngậm gel đó mới được os cho em) có chất sát khuẩn nên chắc tương đối an toàn đúng không ạ

Yên tâm đi bạn.

Emchuaroi09
15-09-2019, 18:59
Em cảm ơn anh Tuấn, đã hỏi nhiều làm phiền các anh quá ạ. Nhân đây em xin ủng hộ một chút cho Diễn đàn ạ

Tuanmecsedec
15-09-2019, 19:10
Em cảm ơn anh Tuấn, đã hỏi nhiều làm phiền các anh quá ạ. Nhân đây em xin ủng hộ một chút cho Diễn đàn ạ

Tuanmecsedec thay mặt cảm ơn tâm lòng của bạn,bạn có thể gởi vào TK này :

Mọi thiện nguyện hỗ trợ của các bạn gởi vào :

+ Ngân hàng: Vietcombank TPHCM
+ Tên tài khoản: Bảo Kiếm
+ Số tài khoản: 0071004827322

Emchuaroi09
15-09-2019, 19:25
Em đã ủng hộ rồi ạ. Anh kiểm tra giúp em nhé

Tuanmecsedec
15-09-2019, 19:41
Em đã ủng hộ rồi ạ. Anh kiểm tra giúp em nhé

Tuanmecsedec nhận 300.000 ngàn bạn ủng hộ cho quỹ diễn đàn,Tuanmecsedec cập nhật ở đây ;

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn (https://diendanhiv.vn/threads/55371-Quy-giup-nhung-hoan-canh-co-HIV-gap-kho-khan-trong-cuoc-song-va-duy-tri-diendanhiv-vn/page7)