PDA

View Full Version : Như vậy em có nguy cơ không ạ

deẻmoixa
03-07-2019, 11:07
em chào các anh chị trong đieđan ạ hôm nay em mới đi uống rượu về cũng say và có đi qhe tình dục với GMD <article class="message-body js-selectToQuote" style="box-sizing: border-box; margin: 10px 0px 0px;">Có để GMD qhe bằng miệng vài giây ạ
em qhe cũng tầm 10-15p mới ra
Lúc em kiểm tra bao cho nước vào bao thì không có bị tia nước nào chảy ra
em lo ngại là lúc chiều con có cạo lông ở chỗ dương vật
Trên phần mu dương vậy có bị rỉ máu nhưng ko chảy nhiều chỉ rỉ máu tí ti thôi ạ
em muốn hỏi là nếu như rỉ máu tí ti như vậy ở mu dương vậy lúc quan hệ với GMD có nguy cơ ko ạ
và em có sờ âm đạo của GMD nhưng không cho vào trong
<article class="message-body js-selectToQuote" style="box-sizing: border-box; margin: 10px 0px 0px;">Lúc tháo bao em có chạm tay đó vào chỗ phần mới cạo lông hồi chiều đó có sao không ạ
anh chị xem tất cả nhưng gì con nói có nguy cơ không ạ

</article>

</article>

<footer class="message-footer" style="box-sizing: border-box; margin-top: auto; color: rgb(20, 20, 20); font-family: &quot;Segoe UI&quot;, &quot;Helvetica Neue&quot;, Helvetica, Roboto, Oxygen, Ubuntu, Cantarell, &quot;Fira Sans&quot;, &quot;Droid Sans&quot;, sans-serif; font-size: 15px; background-color: rgb(254, 254, 254);">
</footer><coccocgrammar></coccocgrammar>

Thanh Hiep
03-07-2019, 11:11
em chào các anh chị trong đieđan ạ hôm nay em mới đi uống rượu về cũng say và có đi qhe tình dục với GMD <article class="message-body js-selectToQuote" style="box-sizing: border-box; margin: 10px 0px 0px;">Có để GMD qhe bằng miệng vài giây ạ
em muốn hỏi là nếu như rỉ máu tí ti như vậy ở mu dương vậy lúc quan hệ với GMD có nguy cơ ko ạ
<article class="message-body js-selectToQuote" style="box-sizing: border-box; margin: 10px 0px 0px;">Lúc tháo bao em có chạm tay đó vào chỗ phần mới cạo lông hồi chiều đó có sao không ạ

</article>

</article>

<footer class="message-footer" style="box-sizing: border-box; margin-top: auto; color: rgb(20, 20, 20); font-family: &quot;Segoe UI&quot;, &quot;Helvetica Neue&quot;, Helvetica, Roboto, Oxygen, Ubuntu, Cantarell, &quot;Fira Sans&quot;, &quot;Droid Sans&quot;, sans-serif; font-size: 15px; background-color: rgb(254, 254, 254);">
Bạn không có nguy cơ hiv khi quan hệ có bcs không rách không tuột, Os vài giây không có sao. Bạn cạo lông từ chiều rồi có xước niêm mạc cũng đóng cửa. Những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết!

deẻmoixa
03-07-2019, 11:46
Bạn không có nguy cơ hiv khi quan hệ có bcs không rách không tuột, Os vài giây không có sao. Bạn cạo lông từ chiều rồi có xước niêm mạc cũng đóng cửa. Những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết!
như vậy em có cần đi xét nghiệm để yên tâm không ạ mọi thứ em kể trên không có nguy cơ với hiv đúng không ạ

deẻmoixa
03-07-2019, 12:52
Và lúc vào nhà nghỉ em có tắm qua và có dùng khăn tắm treo sẵn trong nhà tắm ấy liệu em có nguy cơ khi dùng khăn đó không ạ
e có cần đi xét nghiệp không ạ :(

Tuanmecsedec
03-07-2019, 14:06
</article></article><coccocgrammar></coccocgrammar>

Bạn yên tâm không có sao.

Tuanmecsedec
03-07-2019, 14:07
Và lúc vào nhà nghỉ em có tắm qua và có dùng khăn tắm treo sẵn trong nhà tắm ấy liệu em có nguy cơ khi dùng khăn đó không ạ
e có cần đi xét nghiệp không ạ :(

100% không có nguy cơ từ cái khăn bạn.

Charles
03-07-2019, 14:16

</article>

</article>

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

deẻmoixa
03-07-2019, 17:40
Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.
em có cạo lông trên mu dương vật lúc 6h chiều em thấy nó có bị ri rỉ máu 1 tí ạ và tới 2h sáng e mới bắt đầu qhe lúc đó chỗ em cạo lông bị rỉ máu li ti ấy có gọi là vết thương hở không ạ
em chỉ sợ lúc qhe nó dính dịch âm đạo của gmd vào chỗ em cạo lông ấy ạ
em có cần xét nghiệm cho yên tâm không ạ
và em lên xn vào lúc nào ạ

Tuanmecsedec
03-07-2019, 19:34
em có cạo lông trên mu dương vật lúc 6h chiều em thấy nó có bị ri rỉ máu 1 tí ạ và tới 2h sáng e mới bắt đầu qhe lúc đó chỗ em cạo lông bị rỉ máu li ti ấy có gọi là vết thương hở không ạ
em chỉ sợ lúc qhe nó dính dịch âm đạo của gmd vào chỗ em cạo lông ấy ạ
và em lên xn vào lúc nào ạ

Không có sao bạn.

deẻmoixa
03-07-2019, 19:44
Không có sao bạn.

Tuanmecsedec
03-07-2019, 21:15

Không có nguy cơ thì xét nghiệm làm chi.

deẻmoixa
03-07-2019, 21:50
Không có nguy cơ thì xét nghiệm làm chi.
tại em cứ lo sợ anh ạ :(

Tuanmecsedec
04-07-2019, 06:21
tại em cứ lo sợ anh ạ :(

Bạn yên tâm đi.

deẻmoixa
04-07-2019, 09:53
Bạn yên tâm đi.
Em không có nguy cơ gì đúng không anh

Charles
04-07-2019, 10:46

Đúng rồi. Bạn yên tâm đi.

deẻmoixa
04-07-2019, 10:49
Đúng rồi. Bạn yên tâm đi.
Vâng e cảm ơn anh ạ

Tuanmecsedec
04-07-2019, 14:19

Đúng rồi bạn.

deẻmoixa
04-07-2019, 16:50
Đúng rồi bạn.
Em cảm ơn ạ

Simon
04-07-2019, 18:56

Hoàn toàn không có nguy cơ

deẻmoixa
04-07-2019, 19:37
Hoàn toàn không có nguy cơ
vâng em cũng cầu nguyện mọi thứ an toàn để em làm lại sai lầm của mình anh ạ :(

deẻmoixa
10-07-2019, 16:55
Anh tuấn với các anh chị trong diễn đàn ơi :(
em lo quá mọi người ạ hồi trưa em có lên google để tìm hỏi mấy ông bác sĩ online :( bảo em có nguy cơ
em vẫn sợ những vết xước trên mu dv em lúc quan hệ mạnh nó rỉ máu ra và dính dịch của gmd :( em bị stress quá mn ạ giúp em với

Charles
10-07-2019, 17:00
em lo quá mọi người ạ hồi trưa em có lên google để tìm hỏi mấy ông bác sĩ online :( bảo em có nguy cơ
em vẫn sợ những vết xước trên mu dv em lúc quan hệ mạnh nó rỉ máu ra và dính dịch của gmd :( em bị stress quá mn ạ giúp em với

Ai nói bạn có nguy cơ thì bạn đến đó nhờ người ta tư vấn tiếp cho. Đến đây bạn cảm thấy không tin tưởng thì đừng post bài hỏi nữa.

deẻmoixa
10-07-2019, 18:16
Ai nói bạn có nguy cơ thì bạn đến đó nhờ người ta tư vấn tiếp cho. Đến đây bạn cảm thấy không tin tưởng thì đừng post bài hỏi nữa.
Em xin lỗi tại do em quá lo lắng hoang mang lên như vậy anh à :(
thực sự bây giờ em rất hoảng loạn :(

Charles
10-07-2019, 18:50

BQT đã tư vấn bạn không có nguy cơ rồi, bạn không tin cứ đi XN, bạn không được spam làm ảnh hưởng thành viên khác.

deẻmoixa
10-07-2019, 19:22
BQT đã tư vấn bạn không có nguy cơ rồi, bạn không tin cứ đi XN, bạn không được spam làm ảnh hưởng thành viên khác.
Cuối tháng này em mới đủ 28 ngày anh à :(
anh ơi cho em hỏi lúc tháo bcs ra tay em dùng để tháo bcs có chạm lên nốt nặn mụn và những vết cạo lông bị chảy máu từ hồi chiều đó liệu có nguy cơ không vậy ạ :(

Charles
10-07-2019, 22:16
Cuối tháng này em mới đủ 28 ngày anh à :(
anh ơi cho em hỏi lúc tháo bcs ra tay em dùng để tháo bcs có chạm lên nốt nặn mụn và những vết cạo lông bị chảy máu từ hồi chiều đó liệu có nguy cơ không vậy ạ :(

Không có nguy cơ.

deẻmoixa
10-07-2019, 22:53
BQT xóa bài dạng spam.

deẻmoixa
11-07-2019, 09:50
Anh ơi em chỉ hỏi đúng một câu thôi ạ :( tại em lo lắng quá
em xn sẽ âm tính chứ ạ
mong các anh chị trả lời giúp em
em lo lắng quá chứ em không muốn spam đâu ạ :(

Thanh Hiep
11-07-2019, 10:18
em xn sẽ âm tính chứ ạ
Âm tính thôi bạn

deẻmoixa
11-07-2019, 10:26
Âm tính thôi bạn
Tại tôi lo lắng quá mới hỏi vậy
mong mọi chuyện sẽ ổn

Charles
11-07-2019, 10:30
em xn sẽ âm tính chứ ạ

Bạn không có nguy cơ thì đương nhiên kết quả 100% âm tính.

deẻmoixa
11-07-2019, 10:35
Bạn không có nguy cơ thì đương nhiên kết quả 100% âm tính.
Em cảm ơn anh ạ

Thanh Hiep
11-07-2019, 10:43
Tại tôi lo lắng quá mới hỏi vậy
mong mọi chuyện sẽ ổn

Yên tâm đi bạn, không sao đâu

Tuanmecsedec
12-07-2019, 06:54

Hiện trên mạng cộng đồng có 1 số trang wed họ cố tình tư vấn làm cho người ta hoang mang để nhẩm mục dích của họ đó.

Chủ đề: Cho phép em trình bày về vấn đề một số diễn đàn tư vấn hiv hù người ta vô đạo đức (https://diendanhiv.vn/threads/58204-Cho-phep-em-trinh-bay-ve-van-de-mot-so-dien-dan-tu-van-hiv-hu-nguoi-ta-vo-dao-duc)

deẻmoixa
12-07-2019, 10:03
Hiện trên mạng cộng đồng có 1 số trang wed họ cố tình tư vấn làm cho người ta hoang mang để nhẩm mục dích của họ đó.

Chủ đề: Cho phép em trình bày về vấn đề một số diễn đàn tư vấn hiv hù người ta vô đạo đức (https://diendanhiv.vn/threads/58204-Cho-phep-em-trinh-bay-ve-van-de-mot-so-dien-dan-tu-van-hiv-hu-nguoi-ta-vo-dao-duc)

Cuối tháng này em mới đủ 28 ngày để có thể xn combo anh à
em sẽ âm tính chứ anh em lo quá

Charles
12-07-2019, 10:06
Cuối tháng này em mới đủ 28 ngày để có thể xn combo anh à
em sẽ âm tính chứ anh em lo quá

Hình như bạn đang cố tình spam. BQT nhắc bạn một lần nữa không được spam khi đã được trả lời, bạn lo lắng thì cứ đi XN, khi nào có kết quả nếu còn thắc mắc hãy post bài hỏi.

deẻmoixa
12-07-2019, 10:08
Hình như bạn đang cố tình spam. BQT nhắc bạn một lần nữa không được spam khi đã được trả lời, bạn lo lắng thì cứ đi XN, khi nào có kết quả nếu còn thắc mắc hãy post bài hỏi.
Em không có ý spam đâu anh tại em đang hoang mang lắm lên mới như vậy anh à :(
Cuối tháng này em đi xn anh à

Charles
12-07-2019, 10:22
Em không có ý spam đâu anh tại em đang hoang mang lắm lên mới như vậy anh à :(
Cuối tháng này em đi xn anh à

Lo lắng thì ngồi đọc cho kỹ những gì đã tư vấn từ đầu. Không phải cứ lo lắng là cho mình cái quyền làm ảnh hưởng thành viên khác.

deẻmoixa
12-07-2019, 11:02
Lo lắng thì ngồi đọc cho kỹ những gì đã tư vấn từ đầu. Không phải cứ lo lắng là cho mình cái quyền làm ảnh hưởng thành viên khác.
Em xin lỗi anh

deẻmoixa
21-07-2019, 17:05
Em vừa ngủ dậy bị ngứa râm ran dưới da ở bả vai với kẽ ngón tay gãi một lúc thì hết xong thấy chỗ em vừa gãi ở phần cổ tay có nổi cục mẩn cứng to bằng đầu ngón tay út anh à :(
em lo quá anh à :(

Charles
21-07-2019, 17:08
Em vừa ngủ dậy bị ngứa râm ran dưới da ở bả vai với kẽ ngón tay gãi một lúc thì hết xong thấy chỗ em vừa gãi ở phần cổ tay có nổi cục mẩn cứng to bằng đầu ngón tay út anh à :(

Cái này do thời tiết độ này nóng quá gây ra thôi bạn. Hoặc bạn luôn lo lắng cũng bị như vậy.

deẻmoixa
21-07-2019, 17:28
Cái này do thời tiết độ này nóng quá gây ra thôi bạn. Hoặc bạn luôn lo lắng cũng bị như vậy.
em lo quá anh ạ từ lúc em qhe với gmd đến bh được 19 ngày rồi anh à hôm nay tự nhiên em bị ngứa như vậy em lo quá

Charles
21-07-2019, 17:53
em lo quá anh ạ từ lúc em qhe ới gmd đến bh được 19 ngày rồi anh à hôm nay tự nhiên em bị ngứa như vậy em lo quá

Ban quản trị đã tư vấn bạn không có nguy cơ rồi, nếu không yên tâm thì đi XN vậy nhé.

Tuanmecsedec
21-07-2019, 20:37

Bạn có bị gì cũng không có liên quan bạn.

deẻmoixa
21-07-2019, 22:22
Bạn có bị gì cũng không có liên quan bạn.
em an toàn với H đúng không anh
có triệu chứng gì cũng không liên quan tới H phải không ạ
em bị sưng với có 1 vết như nở miệng ở chỗ răng khôn anh à đau lắm anh ạ mà bị mấy ngày rồi không khỏi anh à :(

Charles
22-07-2019, 06:28
em an toàn với H đúng không anh
có triệu chứng gì cũng không liên quan tới H phải không ạ
em bị sưng với có 1 vết như nở miệng ở chỗ răng khôn anh à đau lắm anh ạ mà bị mấy ngày rồi không khỏi anh à :(

Bạn hỏi câu này chứng tỏ bạn không chịu đọc những gì mà Ban quản trị đã tư vấn từ đầu cho bạn.

deẻmoixa
22-07-2019, 09:26
Bạn hỏi câu này chứng tỏ bạn không chịu đọc những gì mà Ban quản trị đã tư vấn từ đầu cho bạn.
Tại em sợ mấy triệu chứng cứ như vậy làm em hoang mang anh à :(

Charles
22-07-2019, 10:07
Tại em sợ mấy triệu chứng cứ như vậy làm em hoang mang anh à :(

Vậy bạn cứ đi XN, BQT đã nhiều lần nhắc bạn không được spam bài rồi.

deẻmoixa
22-07-2019, 10:15
Vậy bạn cứ đi XN, BQT đã nhiều lần nhắc bạn không được spam bài rồi.
Thứ 6 tuần này 24 ngày em mới xn combo được anh à
Em lo lắm anh ạ

Charles
22-07-2019, 10:21
Thứ 6 tuần này 24 ngày em mới xn combo được anh à
Em lo lắm anh ạ

Bạn cứ XN để chứng minh những gì Ban quản trị đã tư vấn cho bạn là không sai.

Chủ đề này BQT thấy đã tư vấn đầy đủ, để không ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện cho thành viên có thời gian đọc lại những gì đã được tư vấn, BQT khóa chủ đề lại.