PDA

View Full Version : Tư vấn thời gian xét nghiệm

Lxp
05-07-2019, 16:51
Xin chào anh chị trong diễn đàn,nhờ anh chị tư vấn giúp em với ạ.chuyện là có 1 lần e qh không bcs với gmd vào ngày sinh nhật của e hơn 1 tháng trước.e rất lo lắng, và có đi xn combo hiv vào các ngày 33,36,40 và hôm nay là 54 ngày.bs ở bệnh viện có bảo là combo 54 ngày âm tính thì an toàn rồi, không cần phải xn lại nữa.nhờ a chị tư vấn giúp em là có nên chốt với kết quả này không ạ.hay làm thêm cái xn pcr nữa ạ

Thanh Hiep
05-07-2019, 16:54
Khả quan cao rồi, chốt lại sau 12 tuần theo quy định của Bộ y tế. Kết quả không thay đổi

Tuanmecsedec
05-07-2019, 19:48
Xin chào anh chị trong diễn đàn,nhờ anh chị tư vấn giúp em với ạ.chuyện là có 1 lần e qh không bcs với gmd vào ngày sinh nhật của e hơn 1 tháng trước.e rất lo lắng, và có đi xn combo hiv vào các ngày 33,36,40 và hôm nay là 54 ngày.bs ở bệnh viện có bảo là combo 54 ngày âm tính thì an toàn rồi, không cần phải xn lại nữa.nhờ a chị tư vấn giúp em là có nên chốt với kết quả này không ạ.hay làm thêm cái xn pcr nữa ạ
Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.Như vậy những chủ đề mở mới sau này sẽ bị xóa không cần thông báo.

Chủ đề: Tư vấn giúp em (https://diendanhiv.vn/threads/66264-Tu-van-giup-em)