PDA

View Full Version : anh chị cho em hỏi

khongloithoat
08-07-2019, 09:45
anh chị cho em hỏi nếu mình vừa ăn cơm xong khoảng 10p sau mình uống thuốc phơi nhiễm có làm mất hiệu quả của thuốc không ạ .Tại uống xong thì em thấy một tiếng sau người có vẻ choảng choáng

Nguyen Ha
08-07-2019, 19:42
anh chị cho em hỏi nếu mình vừa ăn cơm xong khoảng 10p sau mình uống thuốc phơi nhiễm có làm mất hiệu quả của thuốc không ạ .Tại uống xong thì em thấy một tiếng sau người có vẻ choảng choáng
Ăn uống không làm ảnh hưởng tới công dụng của thuốc phơi nhiễm.

Tuanmecsedec
09-07-2019, 07:28

Bạn ăn xong mà 10 phút sau uống thuốc không có sao bạn.Bạn bị lân lân say say là do tác dụng phụ của thuốc thôi.

Charles
09-07-2019, 08:19

Ăn uống không ảnh hưởng tác dụng của thuốc, kể cả đang ăn mà đến uống thuốc bạn uống luôn cũng không sao. Còn uống xong 1 tiếng sau thấy choáng váng thì đó là tác dụng phụ của thuốc thôi.