PDA

View Full Version : Quan hệ với GMD

kocolansau
09-07-2019, 20:49
Em chào các anh chị,

Hôm rồi do say quá em có đi massage và quan hệ với GMD. Hiện chỉ nhớ mang máng là có dùng BCS, sáng có kiểm tra lại thì có thấy vỏ và bcs vẫn còn nguyên tinh dịch không bị rách hay thủng vất lại.

Các anh chị cho em hỏi nguy cơ như thế này có cao không ạ, em lo quá ạ. Cứ sợ không dùng bcs từ đầu hay bị tuột mà không biết ạ.

Thanh Hiep
09-07-2019, 21:16
Em chào các anh chị,

Hôm rồi do say quá em có đi massage và quan hệ với GMD. Hiện chỉ nhớ mang máng là có dùng BCS, sáng có kiểm tra lại thì có thấy vỏ và bcs vẫn còn nguyên tinh dịch không bị rách hay thủng vất lại.

Các anh chị cho em hỏi nguy cơ như thế này có cao không ạ, em lo quá ạ. Cứ sợ không dùng bcs từ đầu hay bị tuột mà không biết ạ.

Bạn yên tâm không có nguy cơ

kocolansau
09-07-2019, 21:39
Dạ vâng từ hôm đấy đến giờ được 5 ngày rồi ạ, cả ngày hôm nay em bị viêm họng,mệt mỏi và tiêu chảy nên càng lo ạ :(

Tuanmecsedec
10-07-2019, 06:55
Em chào các anh chị,

Dạ vâng từ hôm đấy đến giờ được 5 ngày rồi ạ, cả ngày hôm nay em bị viêm họng,mệt mỏi và tiêu chảy nên càng lo ạ :(

Bạn là người trực tiếp quan hệ mà nói không nhớ và cung cấp thông tin dạng mơ hồ thì làm sao tư vấn.Nếu không nhớ mình có mang bao cao su hay không thì chờ ngày đi xét nghiệm đi bạn.

Charles
10-07-2019, 07:14
Em chào các anh chị,

Bạn trực tiếp thực hiện hành vi mà chỉ nhớ mang máng thế sao tư vấn chính xác giúp bạn được, tốt nhất chờ ngày đi XN.

kocolansau
10-07-2019, 11:30
Dạ em có nhớ là có đeo bao cao su rồi ạ, nhưng đoạn sau thì không nhớ là có bị tuột hay lỏng không ạ. lúc sáng thì kiểm tra bcs vẫn còn nguyên tinh dịch bên trong ạ

Charles
10-07-2019, 11:33
Dạ em có nhớ là có đeo bao cao su rồi ạ, nhưng đoạn sau thì không nhớ là có bị tuột hay lỏng không ạ. lúc sáng thì kiểm tra bcs vẫn còn nguyên tinh dịch bên trong ạ

Nếu đúng đó là BCS của bạn thì chứng tỏ bao không sự cố gì, vì nếu bao tuột hoặc rách thì làm gì còn tinh dịch bên trong.

Simon
10-07-2019, 11:49

Nếu đúng là vậy thì không sao hết bạn

Tuanmecsedec
10-07-2019, 13:32

Nếu vậy thì không có sao bạn.

kocolansau
13-07-2019, 21:30
Nếu vậy thì không có sao bạn.

Dạ vâng em cũng mong thế ạ. Chả hiểu sao em nhớ được bảo bạn ấy lấy bao rồi đến đoạn bạn nữ đi bao em chỉ nhớ được mang máng, không tài nào nhớ cụ thể được nên đâm lo thêm ạ.

Em đi nghỉ mát với cq nên Phòng khách sạn là phòng riêng có mỗi em ở nên chắc bcs đấy là của em ạ, giờ chỉ sợ bao với vỏ của người ở trước mà dọn phòng chưa dọn đi ạ :(

Nguyen Ha
13-07-2019, 21:42
Dạ vâng em cũng mong thế ạ. Chả hiểu sao em nhớ được bảo bạn ấy lấy bao rồi đến đoạn bạn nữ đi bao em chỉ nhớ được mang máng, không tài nào nhớ cụ thể được nên đâm lo thêm ạ.

Em đi nghỉ mát với cq nên Phòng khách sạn là phòng riêng có mỗi em ở nên chắc bcs đấy là của em ạ, giờ chỉ sợ bao với vỏ của người ở trước mà dọn phòng chưa dọn đi ạ :(
Quan trọng là có dùng bcs khi quan hệ là không có nguy cơ.

kocolansau
13-07-2019, 21:47
Quan trọng là có dùng bcs khi quan hệ là không có nguy cơ.

Dạ vâng do em không nhớ được cụ thể nên càng suy diễn và lo lắng ạ
Mấy hôm nay lại toàn bị đau bụng tiêu chảy nên càng lo ạ.

Nguyen Ha
13-07-2019, 21:49

Lo âu cũng làm đau bụng, tiêu chảy.

Charles
14-07-2019, 03:17

Không nhớ chính xác thì tốt nhất xét nghiệm.

Tuanmecsedec
14-07-2019, 06:37

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

kocolansau
14-07-2019, 09:50
Không nhớ chính xác thì tốt nhất xét nghiệm.

Dạ vâng đợi đủ ngày em sẽ đi xn ạ

kocolansau
16-07-2019, 20:53
Các anh chị cho em hỏi chút, khi kiểm tra bcs dùng xong em có sờ vào mặt ngoài của bcs, sau đó em cạo râu thì bị chảy máu mấy chỗ tay em chạm vào các chỗ chảy máu, lúc đó máu vẫn đang chảy thì có nguy cơ lây nhiễm hiv không ạ?

Tuanmecsedec
16-07-2019, 20:54
Các anh chị cho em hỏi chút, khi kiểm tra bcs dùng xong em có sờ vào mặt ngoài của bcs, sau đó em cạo râu thì bị chảy máu mấy chỗ tay em chạm vào các chỗ chảy máu, lúc đó máu vẫn đang chảy thì có nguy cơ lây nhiễm hiv không ạ?

Không có sao bạn.

Charles
17-07-2019, 06:36

Không có nguy cơ như vậy bạn.

kocolansau
18-07-2019, 13:51
Các anh chị cho em hỏi thêm chút về cách tính số ngày sau nguy cơ với ạ ?

Nếu em có nguy cơ vào thời điểm khoảng ngày 5/7 thì đến ngày 15/7 là bao nhiều ngày sau nguy cơ ạ, có cần căn cứ cụ thể vào thời gian nữa không ạ

Thanh Hiep
18-07-2019, 13:54

Nếu em có nguy cơ vào thời điểm khoảng ngày 5/7 thì đến ngày 15/7 là bao nhiều ngày sau nguy cơ ạ, có cần căn cứ cụ thể vào thời gian nữa không ạ
10 ngày bạn, lệch 1 2 ngày không quan trọng

Tuanmecsedec
18-07-2019, 13:58

Tính 10 ngày bạn.

kocolansau
25-07-2019, 21:01
Do quá lo lắng nên hôm nay em có xét nghiệm ag/ab combo sau 20 ngày và 12 tiếng,anh chị cho em hỏi kết quả này đã yên tâm được phần nào chưa ạ ?

Tuanmecsedec
25-07-2019, 21:48
Do quá lo lắng nên hôm nay em có xét nghiệm ag/ab combo sau 20 ngày và 12 tiếng,anh chị cho em hỏi kết quả này đã yên tâm được phần nào chưa ạ ?

Bạn có nguy cơ đâu mà không yên tâm.

Charles
26-07-2019, 06:05

Bạn không có nguy cơ nên yên tâm 100% luôn.

kocolansau
16-08-2019, 23:55
Bạn không có nguy cơ nên yên tâm 100% luôn.

Dạ do em không nhớ được chính xác có mang bcs ko nên vẫn thấy lo ạ. Em có đi xn combo ag/ab ở ngày 27 sau nguy cơ ở 21 Trung Liệt, kết quả âm tính.

Anh chị cho em hỏi ngày 27 với ngày 28,29 sau nguy cơ kết quả có tương đương nhau không ạ và kết quả âm tính ở ngày 27 thì đã yên tâm được chưa ạ và còn cần xn thêm vào thời điểm nào không ạ?

Nguyen Ha
17-08-2019, 00:54
Dạ do em không nhớ được chính xác có mang bcs ko nên vẫn thấy lo ạ. Em có đi xn combo ag/ab ở ngày 27 sau nguy cơ ở 21 Trung Liệt, kết quả âm tính.

Anh chị cho em hỏi ngày 27 với ngày 28,29 sau nguy cơ kết quả có tương đương nhau không ạ và kết quả âm tính ở ngày 27 thì đã yên tâm được chưa ạ và còn cần xn thêm vào thời điểm nào không ạ?
Xét nghiệm sau nguy cơ 27 ngày hay 28, 29 ngày đều như nhau. Bạn không có nguy cơ nên bạn yên tâm 100% với kết quả xét nghiệm này.

Charles
17-08-2019, 06:28

Thời gian chênh nhau 1-2 ngày kết quả như nhau. Trường hợp bạn yên tâm 100% không cần XN nữa.

Tuanmecsedec
17-08-2019, 07:07

Bạn 100% yên tâm đi đừng lo lắng nữa.