PDA

View Full Version : OS bao lâu thì có nguy cơ với SMG

Sonpham1992
12-07-2019, 15:58
Em chào anh chị!
Em được biết là OS không làm lây nhiễm HIV tuy nhiên có thể lây nhiễm các bệnh STD khác. Em có quan hệ với một cô gái, cô gái đó OS cho em cũng rất ngắn chỉ khoảng 30-45s. Em không biết mình có nguy cơ với Sùi mào gà không, và OS khoảng bao nhiêu lâu thì có nguy cơ cao ạ. Em có kiểm tra dương vật của em thi không có trầy xước gì ạ.
Em cảm ơn!

Tuanmecsedec
12-07-2019, 16:00
Em chào anh chị!
Em được biết là OS không làm lây nhiễm HIV tuy nhiên có thể lây nhiễm các bệnh STD khác. Em có quan hệ với một cô gái, cô gái đó OS cho em cũng rất ngắn chỉ khoảng 30-45s. Em không biết mình có nguy cơ với Sùi mào gà không, và OS khoảng bao nhiêu lâu thì có nguy cơ cao ạ. Em có kiểm tra dương vật của em thi không có trầy xước gì ạ.
Em cảm ơn!

Nếu dưới 1 phút thì không sao bạn.

Charles
12-07-2019, 16:01
Em chào anh chị!
Em cảm ơn!

OS thời gian ngắn chỉ 30-45s thì hoàn toàn không sao.

Sonpham1992
12-07-2019, 16:04
Dạ vâng. Vậy còn lậu và giang mai có nguy cơ không ạ. Khi quan hệ thì em có dùng bao và không bị rách ạ

Charles
12-07-2019, 16:06
Dạ vâng. Vậy còn lậu và giang mai có nguy cơ không ạ. Khi quan hệ thì em có dùng bao và không bị rách ạ

Không có nguy cơ với bệnh nào hết bạn.

Sonpham1992
12-07-2019, 16:13
Dạ vâng. Em cảm ơn 2 anh đã tư vấn ạ