PDA

View Full Version : Sợ dẫm phải kim tiêm

Cohangxom
13-07-2019, 21:15
Anh, chị cho em hỏi là nếu dẫm vào kim tiêm thì phải đau nhói, đau hơn kiểu đạp dính sỏi đá k ạ.
Với cả nếu bị kim đâm thì kim cũng phải cắm vào chân đúng k ạ, bàn chân thì cũng cắm vào phải không ạ và phải dùng tay mới tháo được ra chứ k có chuyện cắm vào rồi tự tuột. Lúc ấy e k để ý lắm, lúc tắm xong e có dùng đèn pin soi thì không thấy vết chảy máu, không biết có phải tắm xong thì nó trôi hết máu và không nhận ra không. Vì về nhà tắm xong e cảm thấy hơi nhói ở lòng bàn chân lúc đi lại

Nguyen Ha
13-07-2019, 21:46
Anh, chị cho em hỏi là nếu dẫm vào kim tiêm thì phải đau nhói, đau hơn kiểu đạp dính sỏi đá k ạ.
Với cả nếu bị kim đâm thì kim cũng phải cắm vào chân đúng k ạ, bàn chân thì cũng cắm vào phải không ạ và phải dùng tay mới tháo được ra chứ k có chuyện cắm vào rồi tự tuột. Lúc ấy e k để ý lắm, lúc tắm xong e có dùng đèn pin soi thì không thấy vết chảy máu, không biết có phải tắm xong thì nó trôi hết máu và không nhận ra không. Vì về nhà tắm xong e cảm thấy hơi nhói ở lòng bàn chân lúc đi lại

Nếu kim đâm bạn đã nhảy ngược lên rồi chứ làm gì có chuyện hơi nhói.

Cohangxom
13-07-2019, 22:22
Nếu có dãm phải thì nó cũng cắm ở chân mình phải không ạ và mình phải gỡ nó mới ra đúng k ạ

Thanh Hiep
14-07-2019, 00:22
Nếu có dãm phải thì nó cũng cắm ở chân mình phải không ạ và mình phải gỡ nó mới ra đúng k ạ

Đúng rồi bạn

Charles
14-07-2019, 03:08

Mua kim tiêm về đạp thử sẽ biết cảm giác bị kim tiêm đâm như nào.

Tuanmecsedec
14-07-2019, 06:55

Nếu mà đạp kim tiêm đâm vào chân thì đau phắc lên rồi bạn.

Cohangxom
14-07-2019, 07:35
Liệu có đâm qua dép r đâm vào chân không ạ, chỉ đâm nhẹ nên k để ý k ạ

Tuanmecsedec
14-07-2019, 07:36
Liệu có đâm qua dép r đâm vào chân không ạ, chỉ đâm nhẹ nên k để ý k ạ

Bạn đang suy diễn hoang tưởng nhé.

Cohangxom
14-07-2019, 07:43
Vâng tại dép cũng bị nứt hết phần đế vào gần đến mặt dép r e sợ là kim đâu qua dép mà chỉ chọc nhẹ vào thịt nên k đau lắm, mà thế thì cũng k có nguy cơ phải k ạ

Cohangxom
14-07-2019, 07:44
Dép đi lâu hơi mòn vs nứt đế ạ

Cohangxom
14-07-2019, 07:49
Không biết là kim đâm là vết thương nhỏ hay sao mà khi về nhà tắm dong thì em soi đèn pin vào thì không thấy vết máu gì cả

Tuanmecsedec
14-07-2019, 07:54
Không biết là kim đâm là vết thương nhỏ hay sao mà khi về nhà tắm dong thì em soi đèn pin vào thì không thấy vết máu gì cả

Tư vấn cho bạn không sao thì yên tâm đi nhé,còn nếu cảm thấy không tin thì đi xét nghiệm bạn.

Cohangxom
14-07-2019, 07:58
Dạ vâng chắc do e tưởng tượng

Cohangxom
14-07-2019, 07:59
Nếu có đâm vào chân dù đâm sâu hay nhẹ thì cũng đều đau phấc lên và giật mình đúng k ạ

Tuanmecsedec
14-07-2019, 08:26
Nếu có đâm vào chân dù đâm sâu hay nhẹ thì cũng đều đau phấc lên và giật mình đúng k ạ

Đúng rồi bạn.

Cohangxom
14-07-2019, 08:41
Vâng vậy thế thì đâm qua đep thì cũng phải biết

Cohangxom
14-07-2019, 08:43
E hỏi nốt là nếu kim đâm vào chân theo lực đẩy thì nó sẽ cắm vào chân và mình phải lấy tay ms tháo ra đc, kể cả vị trí nào ở bàn trân thì nếu dẫn phải đều bị cắm vào đúng k ạ

Thanh Hiep
14-07-2019, 09:38
E hỏi nốt là nếu kim đâm vào chân theo lực đẩy thì nó sẽ cắm vào chân và mình phải lấy tay ms tháo ra đc, kể cả vị trí nào ở bàn trân thì nếu dẫn phải đều bị cắm vào đúng k ạ

Đúng rồi bạn.

Cohangxom
14-07-2019, 09:49
Kể cả ngón chân thì cũng cắm vào đúng k ạ

Thanh Hiep
14-07-2019, 09:52
Kể cả ngón chân thì cũng cắm vào đúng k ạ

Bạn yên tâm đi, đạp kim tiêm đau lắm, bạn biết ngay

Cohangxom
14-07-2019, 09:55
Dạ có khi nào đâm qua dép rồi đâm vào chân mà không biết k ạ, lúc đi thì e không thấy nhói, khi về nhà thì em mới thấy nhói

Thanh Hiep
14-07-2019, 09:59
Dạ có khi nào đâm qua dép rồi đâm vào chân mà không biết k ạ, lúc đi thì e không thấy nhói, khi về nhà thì em mới thấy nhói

Trừ khi bạn vô tri vô giác mới không biết

Cohangxom
14-07-2019, 10:08
Đau hơn kiểu dẫm phải sỏi đá nhiều phải k ạ?? Mà đâm vào mà kim k cắm ở chân thì cũng không sao ạ

Thanh Hiep
14-07-2019, 10:09
Đau hơn kiểu dẫm phải sỏi đá nhiều phải k ạ?? Mà đâm vào mà kim k cắm ở chân thì cũng không sao ạ

Bạn yên tâm không sao đâu, bạn đang lo lắng suy diễn thôi. Tìm gì đó giải trí đi, đừng ngồi một chỗ mà lo lắng nữa

Cohangxom
14-07-2019, 10:15
Dạ e cám ơn chắc do e lo sợ vì lúc đi đường thì không đau nhói, chỉ có thấy kiểu sỏi răm đâm vs về nhà kiểm tra thì không có vết chảy máu nên TH của e là suy diễn và không làm sao phải k ạ

Thanh Hiep
14-07-2019, 10:18
Dạ e cám ơn chắc do e lo sợ vì lúc đi đường thì không đau nhói, chỉ có thấy kiểu sỏi răm đâm vs về nhà kiểm tra thì không có vết chảy máu nên TH của e là suy diễn và không làm sao phải k ạ

Yên tâm đi, bạn lo quá suy diễn lung tung thôi

Cohangxom
14-07-2019, 10:21
Vâng ạ, e chốt nốt câu là khi bị đâm sẽ đau nhói lên và kim sẽ cắm vào chân

Thanh Hiep
14-07-2019, 10:23

Chính xác rồi bạn

Nguyen Ha
14-07-2019, 12:11
Bạn chú ý spam bài viết chủ đề sẽ bị khóa.
Muốn biết kim đâm thế nào thì mua kim về đâm thử sẽ rõ.

Cohangxom
14-07-2019, 12:39
Vâng vậy là truờng hợp của e là do e lo quá, không xảy ra

Tuanmecsedec
14-07-2019, 14:11
Vâng vậy là truờng hợp của e là do e lo quá, không xảy ra

Tư vấn cho bạn hết rồi là không có sao nhé.

Charles
15-07-2019, 06:21

Mua kim tiêm mới về thử sẽ biết ngay, khỏi mất công ngồi nặn óc suy diễn.

Cohangxom
15-07-2019, 08:39
Tự nhiên nay e phát hiện trên lòng bàn tay của e có một vết đỏ, soi đèn vào thì thấy như vết kim đâm vào hở vào trong.
Chắc có từ mấy hôm r nhưng nay e mới để ý, k biết do e tưởng tượng ra là có kim tiêm đâm vào tay khoing nữa

Thanh Hiep
15-07-2019, 08:42
Tự nhiên nay e phát hiện trên lòng bàn tay của e có một vết đỏ, soi đèn vào thì thấy như vết kim đâm vào hở vào trong.
Chắc có từ mấy hôm r nhưng nay e mới để ý, k biết do e tưởng tượng ra là có kim tiêm đâm vào tay khoing nữa

không có sao bạn

Cohangxom
15-07-2019, 08:50
Vâng tại kiểm tra thì không biết là có từ khi nào, vì nhìn lướt qua có chấm đỏ sau r ms lại soi kỹ hxhx

Thanh Hiep
15-07-2019, 08:57

không có sao bạn

Charles
15-07-2019, 10:37

Khi nào mắt bạn thấy có kim tiêm đâm vào hãy post bài hỏi. Còn kiểu suy diễn thì cứ mua kim tiêm về thử để biết câu trả lời.

Cohangxom
15-07-2019, 10:45
Dạ vâng ạ, nếu đâm vào cơ thể thì cũng phải đâm sâu như kiểu tiêm phòng phải không ạ, vs lại nếu bị đâm thì sẽ buốt vs nhức lắm

Charles
15-07-2019, 10:47
Dạ vâng ạ, nếu đâm vào cơ thể thì cũng phải đâm sâu như kiểu tiêm phòng phải không ạ, vs lại nếu bị đâm thì sẽ buốt vs nhức lắm

Cứ thử sẽ biết ngay thôi bạn.

Cohangxom
15-07-2019, 11:29
Vâng vậy th của e là k có nguy cơ ạ

Thanh Hiep
15-07-2019, 11:40
Vâng vậy th của e là k có nguy cơ ạ
không có nguy cơ bạn

Cohangxom
15-07-2019, 11:50
Hề cảm ơn a tại stress quá đâu làm gì cũng hoang mang, kể cả k có nguy cơ cũng nghĩ bằng đc là có

Thanh Hiep
15-07-2019, 11:54
Hề cảm ơn a tại stress quá đâu làm gì cũng hoang mang, kể cả k có nguy cơ cũng nghĩ bằng đc là có

Yên tâm đi không có sao đâu

Cohangxom
15-07-2019, 13:26
Lúc trước quan hệ khoảng 4 đến 5 tiếng e có đi về sinh và chảy máu ở vùng hậu môn, do kiểu táo bón, nứt kẽ hậu môn nên chảy máu. Lúc quan hệ thì dịch âm đạo có chảy vào hậu môn thì có sao k ạ

Thanh Hiep
15-07-2019, 13:57
Lúc trước quan hệ khoảng 4 đến 5 tiếng e có đi về sinh và chảy máu ở vùng hậu môn, do kiểu táo bón, nứt kẽ hậu môn nên chảy máu. Lúc quan hệ thì dịch âm đạo có chảy vào hậu môn thì có sao k ạ

Không có sao. Dịch âm đạo đâu có nhiều mà chảy xuống hậu môn bạn

Cohangxom
15-07-2019, 13:58
Vâng lúc ấy bạn nữ có ngồi trên còn e nằm, sợ chảy vào

Tuanmecsedec
15-07-2019, 14:20

Mục đích chính chủ đề này đã tư vấn xong,để không hỏi sai mục đích của box.Tuanmecsedec khóa chủ đề này lại.