PDA

View Full Version : Rờ tay vào âm đạo có vết thương hở

tranhuynh
20-12-2013, 17:18
Anh Tuấn và các anh chị tư vấn giùm em

Ngày 10/12, ngón tay em bị chảy máu do kẹp vào cánh cửa sứt da, rờ vào âm đạo của gái ko quen biết, nhưng chỉ kích thíc ở ngoài, ko thọc sâu vào trong, nhưng âm đạo của cô ấy ra khá nhiều nước.
2 hôm nay em thấy cơ thể mệt mỏi, ngứa da, viêm họng, nổi hạch góc hàm, giống nhưu các triệu trứng của nhiễm hiv. Em stress quá
Em có sao ko các anh?

Tuanmecsedec
20-12-2013, 17:19

Ngày 10/12, ngón tay em bị chảy máu do kẹp vào cánh cửa sứt da, rờ vào âm đạo của gái ko quen biết, nhưng chỉ kích thíc ở ngoài, ko thọc sâu vào trong, nhưng âm đạo của cô ấy ra khá nhiều nước.
2 hôm nay em thấy cơ thể mệt mỏi, ngứa da, viêm họng, nổi hạch góc hàm, giống nhưu các triệu trứng của nhiễm hiv. Em stress quá
Em có sao ko các anh?

Bạn không có nguy cơ,vì tay bạn chưa xâm nhập.

songchungvoi_HIV
20-12-2013, 17:22

Em có sao ko các anh?
Bạn yên tâm trong trường hợp này, bạn k có nguy cơ vì chỉ ở ngoài hang cua, sợ cua kẹp nên không dám vào, mà k vào hang thì cua không kẹp

HIV/AIDS..
20-12-2013, 17:24

Em có sao ko các anh?
Thời tiết lạnh lạnh kiểu này thì ngứa ngoài da hay viêm họng, có hạch nhỏ góc cằm là bình thường thôi. vấn đề ngón tay nêu trên ko có nguy cơ với hiv, em đừng lo.

tranhuynh
20-12-2013, 17:26
Bạn không có nguy cơ,vì tay bạn chưa xâm nhập.

Em dùng ngón tay bị chảy máu rờ âm đạo có dịch âm đạo làm ướt ngón tay của e. Hôm qua em gọi dt TT YTDP tư vấn bác sĩ nói là có nguy cơ cao vì tay em bị chảy máu tiếp xúc với dịch âm đạo. Em lang thang cả ngày trên mạng tìm hiểu may gặp Diễn đàn này. em có đưa ngón tay đò mò kích tùm lum âm hộ. Em sợ quá.

Tuanmecsedec
20-12-2013, 17:29
Em dùng ngón tay bị chảy máu rờ âm đạo có dịch âm đạo làm ướt ngón tay của e. Hôm qua em gọi dt TT YTDP tư vấn bác sĩ nói là có nguy cơ cao vì tay em bị chảy máu tiếp xúc với dịch âm đạo. Em lang thang cả ngày trên mạng tìm hiểu may gặp Diễn đàn này. em có đưa ngón tay đò mò kích tùm lum âm hộ. Em sợ quá.

Bạn yên tâm đi nếu chưa đưa thẳng vào trong khi tay đang có máu thì không sao.

songchungvoi_HIV
20-12-2013, 17:30
Thật ra mình thấy phi lý ở chỗ: Một người bị dập cửa, cái ngón đó đau cả gần 2 ngày chưa khỏi, chỉ cần chạm nhẹ là thấu trời xanh, vậy mà bạn nói bạn dùng chính cái ngón đó sờ xoạn tá lả tùm lum, chứng tỏa tay bạn k có vấn đề hay nói đúng hơn không phải là vết thương hở

Charles
20-12-2013, 17:30

Tay bạn chỉ bị sứt da, không còn chảy máu thì không sợ lây nhiễm nữa.

HIV/AIDS..
20-12-2013, 17:32
Thế thì bạn vừa bị cánh cửa kẹt tay đang chảy máu ròng ròng như thế, vội chạy ngay tìm gái mại dâm để mò kích tùm lum âm hộ người ta à. thế thì máu vẫn đang chảy dính vào âm hộ luôn hả? -> thật là vô lý. nếu vết thương đã ngưng chảy máu, nó có nút đóng vết thương rồi thì hiv ko vào được. còn vết thương đang chảy máu mà tìm gmd mò âm hộ người ta thì chỉ có bạn mới có khả năng làm được thôi.

tranhuynh
20-12-2013, 17:33
em cảm ơn các anh nhiều. ngón tay em ko đưa sâu vào trong lỗ âm đạo. nhưng mò tùm lum ở âm hộ có sao ko các anh. mà cô ta thì tiết ra rất nhiều dịch. giờ em còn bị thêm đau đầu nữa.

tranhuynh
20-12-2013, 17:36
Thế thì bạn vừa bị cánh cửa kẹt tay đang chảy máu ròng ròng như thế, vội chạy ngay tìm gái mại dâm để mò kích tùm lum âm hộ người ta à. thế thì máu vẫn đang chảy dính vào âm hộ luôn hả? -> thật là vô lý. nếu vết thương đã ngưng chảy máu, nó có nút đóng vết thương rồi thì hiv ko vào được. còn vết thương đang chảy máu mà tìm gmd mò âm hộ người ta thì chỉ có bạn mới có khả năng làm được thôi.

Hôm đó em vào phòng đóng cửa nên mới bị kẹp tay, sứt da ở đầu ngón tay. em xỉn quá nên ko ý thức được nhiều, ko làm chủ được bản thân. em thật sự lo lắng.

Charles
20-12-2013, 17:36
em cảm ơn các anh nhiều. ngón tay em ko đưa sâu vào trong lỗ âm đạo. nhưng mò tùm lum ở âm hộ có sao ko các anh. mà cô ta thì tiết ra rất nhiều dịch. giờ em còn bị thêm đau đầu nữa.

Như vậy không sao bạn, do bạn lo lắng quá dẫn đến đau đầu thôi, yên tâm đi.

trungan1987
20-12-2013, 17:37
Mình hỏi thiệt bạn... vết thương ngón tay bạn bị cửa kẹp chảy máu... vết thương đó ntn...???
1 vết thương bị cửa kẹp bạn biết còn đang chảy máu mà bạn dám kích thích ở ngoài ad sao...???
Vết thương như vậy mình nghĩ chỉ chạm nhẹ vào ngón tay đã đau rồi... vậy mà bạn dùng ngón tay đó ( bạn bị mất cảm giác ah...)...???
Mình thấy trường hợp bạn ko thể xãy ra giống như giả sử vậy ak...
Với lại trường hợp bạn kể ko có nguy cơ...

HIV/AIDS..
20-12-2013, 17:37
mò tùm lum âm hộ có khả năng bị...mõi tay. còn cô ta ra nhiều dịch thì chứng tỏ...điện nước đầy đủ, còn em đau đầu là do....cứ nghĩ lung tung. cuối cùng chẳng thấy nguy cơ với hiv. hết!

tranhuynh
20-12-2013, 17:40
Tay bạn chỉ bị sứt da, không còn chảy máu thì không sợ lây nhiễm nữa.

em có thấy sót, nhưng vẫn mò, vết sứt da là do em đóng cửa lúc vào phòng, máu chảy ko nhiều, chắc khaongr 5 phút sau em mò cô ta. e thật sự nhớ ko rõ các tình huống, nhưng em ko thọc tay sâu vào trong lỗ âm đọa mà chỉ rờ thôi. chờ gần 3 tháng nữa. e sợ ko vượt qua được.

HIV/AIDS..
20-12-2013, 17:43
em có thấy sót, nhưng vẫn mò, vết sứt da là do em đóng cửa lúc vào phòng, máu chảy ko nhiều, chắc khaongr 5 phút sau em mò cô ta. e thật sự nhớ ko rõ các tình huống, nhưng em ko thọc tay sâu vào trong lỗ âm đọa mà chỉ rờ thôi. chờ gần 3 tháng nữa. e sợ ko vượt qua được.
Ùm, coi chừng ko vượt qua nỗi con trăng này đâu, cứ nghĩ vớ vẫn kiểu này thì stress đánh gục mất thôi. làm ơn đọc kỹ những gì được tư vấn đê...........

trungan1987
20-12-2013, 17:47
Bạn thấy sót ngón tay đó thí ít ra bạn cũng phải chừa ngón đó ra rồi dùng các ngón còn lại để mò chứ... :khi875437: (bạn nói xong mình bó tay...)...
Bạn ko thọc tay sâu vào trong... chỉ rờ thôi thì bạn yên tâm... ko sao bạn ah...

tranhuynh
20-12-2013, 17:49
Mình hỏi thiệt bạn... vết thương ngón tay bạn bị cửa kẹp chảy máu... vết thương đó ntn...???
1 vết thương bị cửa kẹp bạn biết còn đang chảy máu mà bạn dám kích thích ở ngoài ad sao...???
Vết thương như vậy mình nghĩ chỉ chạm nhẹ vào ngón tay đã đau rồi... vậy mà bạn dùng ngón tay đó ( bạn bị mất cảm giác ah...)...???
Mình thấy trường hợp bạn ko thể xãy ra giống như giả sử vậy ak...
Với lại trường hợp bạn kể ko có nguy cơ...

e nói sự thật, em thật sự dại dột, tất cả là tại em uống xỉn quá. lúc đó em cũng ko cảm thấy đâu gì cho lắm, quyệt ngón tay vào vạt áo cho hết chảy máu. em ko có gì để nói dối các anh hết. em mò có thấy sót nhưng ko hiểu sao khi đó em vẫn mặc kệ. Vết thương khoảng 3-5 mm. em gựt bỏ luôn lớp da bị sứt. em đnag rất haong mang. tối nào cũng ngủ mơ gặp ác mộng hết

trungan1987
20-12-2013, 17:51
e nói sự thật, em thật sự dại dột, tất cả là tại em uống xỉn quá. lúc đó em cũng ko cảm thấy đâu gì cho lắm, quyệt ngón tay vào vạt áo cho hết chảy máu. em ko có gì để nói dối các anh hết. em mò có thấy sót nhưng ko hiểu sao khi đó em vẫn mặc kệ. Vết thương khoảng 3-5 mm. em gựt bỏ luôn lớp da bị sứt. em đnag rất haong mang. tối nào cũng ngủ mơ gặp ác mộng hết
Bạn yên tâm... những j bạn kể ko có nguy cơ...

tranhuynh
20-12-2013, 17:54
Bạn thấy sót ngón tay đó thí ít ra bạn cũng phải chừa ngón đó ra rồi dùng các ngón còn lại để mò chứ... :khi875437: (bạn nói xong mình bó tay...)...
Bạn ko thọc tay sâu vào trong... chỉ rờ thôi thì bạn yên tâm... ko sao bạn ah...

em mò bằng 2,3 ngón tay luôn, do xỉn quá nên em mới vậy. lúc ấy em ko hiểu sao lại làm vậy. khổ nỗi khi đó em lại ko nghĩ đến cái bệnh này. giờ em mới thấy hối hận. em đang rất hoang mang.

HIV/AIDS..
20-12-2013, 17:56
em mò bằng 2,3 ngón tay luôn, do xỉn quá nên em mới vậy. lúc ấy em ko hiểu sao lại làm vậy. khổ nỗi khi đó em lại ko nghĩ đến cái bệnh này. giờ em mới thấy hối hận. em đang rất hoang mang.
Em rất hoang mang chuyện gì? trong khi mọi người tư vấn em ko có nguy cơ với hiv. thế chẳng lẽ em ko tin những gì mọi người chia sẽ với em à?:zk20145:

tranhuynh
20-12-2013, 17:58
gần tết rồi mà cơ thể cứ mệt mỏi ủ rũ kiểu này chắc em chết mất thôi. em gọi điện tư vấn ở tt ytdp bác sĩ nói là qua thời gian uống pep rồi. các anh chị đã gặp trường hợp nào như em mà bị nhiễm hiv chưa? có khi nào e dính chưởng ko?

trungan1987
20-12-2013, 17:58
Bạn hãy đọc lại những j các anh chị đã chia sẽ cho bạn... yên tâm bạn nhé...

songchungvoi_HIV
20-12-2013, 18:01
gần tết rồi mà cơ thể cứ mệt mỏi ủ rũ kiểu này chắc em chết mất thôi. em gọi điện tư vấn ở tt ytdp bác sĩ nói là qua thời gian uống pep rồi. các anh chị đã gặp trường hợp nào như em mà bị nhiễm hiv chưa? có khi nào e dính chưởng ko?
Túm lại xoắn quá thì chờ đủ 6 tuần Xn HIv tìm kháng thể, vậy nhé

HIV/AIDS.
20-12-2013, 18:06
bạn không có nguy cơ

tranhuynh
20-12-2013, 18:17
máy em vừa bị rớt mạng giờ mới trả lời được. em cảm ơn các anh nhiều. vậy em có phải đi xét nghiệm sau 3 tháng ko. em thấy đỡ lo lắng hơn nhiều rồi. em đọc bài báo trên mạng và nghe bác sĩ tư vấn thật sự là rất hoang mang. e rất cảm ơn các anh

HIV/AIDS..
20-12-2013, 18:19
máy em vừa bị rớt mạng giờ mới trả lời được. em cảm ơn các anh chị nhiều. vậy em có phải đi xét nghiệm sau 3 tháng ko. em thấy đỡ lo lắng hơn nhiều rồi. em đọc bài báo trên mạng và nghe bác sĩ tư vấn thật sự là rất hoang mang. e rất cảm ơn các anh chị
Nếu em dư tiền thì em xét nghiệm bao nhiêu lần cũng được không ai cấm. nhưng ở đây ko có nguy cơ thì 3 tháng xét để tìm con gì?:zk2039:

songchungvoi_HIV
20-12-2013, 18:21
máy em vừa bị rớt mạng giờ mới trả lời được. em cảm ơn các anh nhiều. vậy em có phải đi xét nghiệm sau 3 tháng ko. em thấy đỡ lo lắng hơn nhiều rồi. em đọc bài báo trên mạng và nghe bác sĩ tư vấn thật sự là rất hoang mang. e rất cảm ơn các anh
Lo thì 6 tuần XN là đủ 6 tuần xn là giúp bạn xả Stress, chứ k phải nói bạn có nguy cơ để XN HIV.

tranhuynh
20-12-2013, 18:24
Lo thì 6 tuần XN là đủ 6 tuần xn là giúp bạn xả Stress, chứ k phải nói bạn có nguy cơ để XN HIV.

Dạ em cảm ơn anh. anh ơi cho em hỏi một xíu nữa là. em rờ âm hộ bao gồm điểm g, môi lớn, môi nhỏ như vậy có được coi là cho tay vào âm đạo ko? chứ em ko có thọc sâu vào trong lỗ âm đạo. em vẫn thấy còn chút lo lắng. em cảm ơn anh nhiều

songchungvoi_HIV
20-12-2013, 18:29
Dạ em cảm ơn anh. anh ơi cho em hỏi một xíu nữa là. em rờ âm hộ bao gồm điểm g, môi lớn, môi nhỏ như vậy có được coi là cho tay vào âm đạo ko? chứ em ko có thọc sâu vào trong lỗ âm đạo. em vẫn thấy còn chút lo lắng. em cảm ơn anh nhiều
Bạn không có nguy cơ với HIV, nói rùi mà, bạn sờ môi bé môi lớn gì cũng không có nguy cơ, xoắn thì làm cái XN ở 6 tuần hết xoắn

tranhuynh
20-12-2013, 18:31
Bạn không có nguy cơ với HIV, nói rùi mà, bạn sờ môi bé môi lớn gì cũng không có nguy cơ, xoắn thì làm cái XN ở 6 tuần hết xoắn

Dạ em cảm ơn anh. em thấy mình đỡ lo lắng hơn rất nhiều rồi. Chúc các anh chị trong diễn đàn mình sức khỏe. em cảm ơn ạ

HIV/AIDS..
20-12-2013, 18:37
Em sờ môi lớn, môi bé thì cũng chỉ là cái môi thôi, giống như 2 cái môi trên miệng mình vậy thôi. còn âm đạo là 1 cấu trúc hình ống sâu bên trong và chứa nhiều dịch âm đạo, giống như cái cuống họng mình vậy. do đó 2 cấu trúc này hoàn toàn khác nhau, ko thể rờ cái này mà ví như sờ cái kia được em à.