PDA

View Full Version : Em có nguy cơ bị hiv ko QHTD có dùng BCS, mong ACE giúp đi

chicomotcohoi1
20-12-2013, 18:09
- cách đây đúng 2 tuần em có đi chơi với bạn:( có uống 1 ít rượu xong đó bạn em rủ đi gái. lúc đấy em có dùng bcs nhưng ko nhớ tháo ra có đúng hướng dẫn ko nữa sau hôm đấy về người em cứ ngứa ngứa. đến nay đã được 2 tuần người em xuất hiện nhiều mẫn đỏ và bị sổ mũi 4 5 ngày nay liệu em có bị hiv ko :( em hoang mang quá. và ai cho em biết giờ nếu em muốn sét nghiệm thì sét nghiệm cái gì ko ạ. em ở hn. cảm ơn ace

HIV/AIDS.
20-12-2013, 18:11
em không có nguy cơ nên không cần XN

chicomotcohoi1
20-12-2013, 18:12
anh ơi nhưng lúc em tháo bcs ra lỡ may nó dính tinh dịch của cô gái kìa vào thì sao ạ. em ko biết lúc tháo có sai hướng dẫn ko nữa. người em cứ ngứa ngứa khắp người thôi

HIV/AIDS..
20-12-2013, 18:16
anh ơi nhưng lúc em tháo bcs ra lỡ may nó dính tinh dịch của cô gái kìa vào thì sao ạ. em ko biết lúc tháo có sai hướng dẫn ko nữa. người em cứ ngứa ngứa khắp người thôi
Cái đấy không có nguy cơ hiv nhé, cố gái đấy cũng ko có tinh dịch mà chỉ có dịch âm đạo thôi, quan trọng lúc quan hệ có bcs là an toàn rồi, khi tháo bcs nếu lỡ dính dịch âm đạo 1 ít chả sao, nếu dính nhiều hơn cũng chả sao, nếu cái dv đấy lành lặn. em cũng chẳng cần xn nữa nhé

songchungvoi_HIV
20-12-2013, 18:17
- cách đây đúng 2 tuần em có đi chơi với bạn:( có uống 1 ít rượu xong đó bạn em rủ đi gái. lúc đấy em có dùng bcs nhưng ko nhớ tháo ra có đúng hướng dẫn ko nữa sau hôm đấy về người em cứ ngứa ngứa. đến nay đã được 2 tuần người em xuất hiện nhiều mẫn đỏ và bị sổ mũi 4 5 ngày nay liệu em có bị hiv ko :( em hoang mang quá. và ai cho em biết giờ nếu em muốn sét nghiệm thì sét nghiệm cái gì ko ạ. em ở hn. cảm ơn ace
Tháo ra đúng hướng hay trật hướng thì có liên quan g2i đến chuyện HIV, QHTD có BCS xong rùi rút ra tháo BCS bỏ đi chứ k lẽ để vậy mang mà ngủ áh

chicomotcohoi1
20-12-2013, 18:19
mấy anh cho em hỏi người em nổi mẫn đỏ ngứa có phải là biểu hiện của hiv ko ạ còn bị sổ mũi nữa ạ

songchungvoi_HIV
20-12-2013, 18:23
mấy anh cho em hỏi người em nổi mẫn đỏ ngứa có phải là biểu hiện của hiv ko ạ còn bị sổ mũi nữa ạ
Mắc cười quá bạn k có nguy cơ mắc gì ngứa là TC, cứ hể ai ngứa là nói họ bị HIV hả, Đừng ra đường thấy ai nổi mẫn ngứa rùi dạy mồm nói mầy nhiểm HIV, nó oánh má nhìn hem ra đó.

chicomotcohoi1
20-12-2013, 18:27
nhưng mà nó bị ngay sau khi em quan hệ vs gái md anh à:( em sợ lắm em ko muốn đi đâu mà thằng bạn em nó rủ vào ngồi đợi nó làm xong rồi về:(( chứ em đâu có muốn đâu. a cho em hỏi 2 tuần rồi giờ em muốn sét nghiệm đc ko ạ

songchungvoi_HIV
20-12-2013, 18:30
nhưng mà nó bị ngay sau khi em quan hệ vs gái md anh à:( em sợ lắm em ko muốn đi đâu mà thằng bạn em nó rủ vào ngồi đợi nó làm xong rồi về:(( chứ em đâu có muốn đâu. a cho em hỏi 2 tuần rồi giờ em muốn sét nghiệm đc ko ạ
Muốn xn thì chờ 6 tuần XN HIV tìm kháng thể

chicomotcohoi1
20-12-2013, 18:31
Muốn xn thì chờ 6 tuần XN HIV tìm kháng thể
vâng cảm ơn a:( 2 tuần rồi ko ngủ đc cũng ko giám gặp ny:( chắc em chết mất:(

trungan1987
20-12-2013, 19:00
Với những j bạn kể... bạn qh có dùng bcs là an toàn... => bạn ko có nguy cơ...
Khi bạn Stress cũng có thể ảnh hưởng đến da của bạn như:nổi mẩn,ngứa, phát ban...
Còn chuyện sổ mũi do thời tiết thôi bạn ah... mình cũng đang bị ho và sổ mũi 5 ngày nay rùi...
Bạn ko có nguy cơ... bạn có thể đi lấy giấy âm tính bất kỳ lúc nào nếu bạn mún...
Đừng lo lắng nữa bạn nhé... lần sau nhớ tránh xa gmd và bạn cũng nên trang bị kiến thức về H cho mình...

Tuanmecsedec
20-12-2013, 19:45

Như mọi người chia sẻ với bạn không có nguy cơ.Bạn yên tâm.

HV_IT
21-12-2013, 03:26
Người ta tạo ra bcs để qhtd an toàn...bạn sử dụng nó thì cớ gì phải lo...cứ gặp người yêu bình thường hì...sợ rồi thì tránh xa các dv ăn bánh trả tiền

Nguyen Ha
21-12-2013, 09:14

Bạn QHTD có dùng BCS thì lo gì bị bệnh.

Nguyen Ha
21-12-2013, 09:14

Bạn QHTD có dùng BCS thì lo gì bị bệnh.