PDA

View Full Version : Hỏi về nguy cơ

Demo
19-07-2019, 11:23
Hôm nay em có đi cắt tóc tại 30Shine, đến lúc cạo râu thì bị lưỡi lam cho 1 đường chảy máu ở miệng. Lúc đầu, em có thấy bạn ý thay lưỡi lam rồi, và có đưa lưỡi lam qua nước trc khi cạo thì có nguy cơ không ạ.

Thanh Hiep
19-07-2019, 11:32
Hôm nay em có đi cắt tóc tại 30Shine, đến lúc cạo râu thì bị lưỡi lam cho 1 đường chảy máu ở miệng. Lúc đầu, em có thấy bạn ý thay lưỡi lam rồi, và có đưa lưỡi lam qua nước trc khi cạo thì có nguy cơ không ạ.

Không có nguy cơ hiv bạn

Demo
19-07-2019, 11:34
[QUOTE=Demo;536840]Hôm nay em có đi cắt tóc tại 30Shine, đến lúc cạo râu thì bị lưỡi lam cho 1 đường chảy máu ở miệng. Lúc đầu, em có thấy bạn ý thay lưỡi lam rồi, và có đưa lưỡi lam qua nước trc khi cạo, nhưng sau khi chảy máu thì bạn ý có lấy khăn lau và tay của bạn ý để lau vết máu và em cũng có dùng tay mình lau, sau đó 10p em có phi về nhà và rửa lại bằng xà phòng thì có nguy cơ không ạ.

Thanh Hiep
19-07-2019, 11:45
[QUOTE=Demo;536840]Hôm nay em có đi cắt tóc tại 30Shine, đến lúc cạo râu thì bị lưỡi lam cho 1 đường chảy máu ở miệng. Lúc đầu, em có thấy bạn ý thay lưỡi lam rồi, và có đưa lưỡi lam qua nước trc khi cạo, nhưng sau khi chảy máu thì bạn ý có lấy khăn lau và tay của bạn ý để lau vết máu và em cũng có dùng tay mình lau, sau đó 10p em có phi về nhà và rửa lại bằng xà phòng thì có nguy cơ không ạ.

Không có nguy cơ

Charles
19-07-2019, 14:22

Hôm nay em có đi cắt tóc tại 30Shine, đến lúc cạo râu thì bị lưỡi lam cho 1 đường chảy máu ở miệng. Lúc đầu, em có thấy bạn ý thay lưỡi lam rồi, và có đưa lưỡi lam qua nước trc khi cạo, nhưng sau khi chảy máu thì bạn ý có lấy khăn lau và tay của bạn ý để lau vết máu và em cũng có dùng tay mình lau, sau đó 10p em có phi về nhà và rửa lại bằng xà phòng thì có nguy cơ không ạ.

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
19-07-2019, 15:04

Không có sao bạn.

Demo
20-07-2019, 20:20
Em cảm ơn mọi ng. Bị ám ảnh quá thôi ạ. Sau tự cạo ở nhà cho lành

Demo
20-07-2019, 22:25
Bác Trường Xuân ơi, cho em hỏi ngu nốt. Thế có trường hợp hi hữu nào ko bác. Em cảm ơn

Thanh Hiep
20-07-2019, 22:31
Bác Trường Xuân ơi, cho em hỏi ngu nốt. Thế có trường hợp hi hữu nào ko bác. Em cảm ơn

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu

Tuanmecsedec
21-07-2019, 07:06

100% từ trước đến giờ Việt Nam chưa có ca nào bị nhiễm HIV khi đi hớt tóc cạo râu.

Demo
21-07-2019, 08:44
100% từ trước đến giờ Việt Nam chưa có ca nào bị nhiễm HIV khi đi hớt tóc cạo râu.

Em cảm ơn anh Tuấn, tại cứ thấy kinh kinh khi ông cắt tóc động vào chỗ chảy máu thôi ạ. Em cảm ơn anh

Demo
21-07-2019, 11:53
Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu

Em cảm ơn anh, tại đôi khi nghĩ kinh kinh vì ông cắt tóc cũng động vào vết cạo đó bằng tay ko, nên cũng ghê ghê anh à

Tuanmecsedec
21-07-2019, 14:05
Em cảm ơn anh Tuấn, tại cứ thấy kinh kinh khi ông cắt tóc động vào chỗ chảy máu thôi ạ. Em cảm ơn anh

Em cảm ơn anh, tại đôi khi nghĩ kinh kinh vì ông cắt tóc cũng động vào vết cạo đó bằng tay ko, nên cũng ghê ghê anh à

Tuanmecsedec khẳng định lần nữa bạn 100% không có nguy cơ.

Charles
21-07-2019, 15:51

Không có nguy cơ thì bị sao được bạn. Hãy yên tâm đi.