PDA

View Full Version : Lo lắng sau khi massage!!!

Aloha2019
23-07-2019, 21:16
Em xin hỏi anh, chị trong diễn đàn, hôm trước em có đi dịch vụ massage, chỉ dùng tay kích thích, sau khi xong em vô ý có dùng khăn lót chỗ em nằm lau niệu đạo dương vật (chỉ lau một giọt tinh dịch dính trên niệu đạo), niệu đạo em đang bị ngứa nữa. Em sợ cái khăn đó có dính dịch của người trước bị H nên em hoang mang quá, em định 2 tuần sẽ đi xét nghiệm PCR :(

Tuanmecsedec
23-07-2019, 21:49
Em xin hỏi anh, chị trong diễn đàn, hôm trước em có đi dịch vụ massage, chỉ dùng tay kích thích, sau khi xong em vô ý có dùng khăn lót chỗ em nằm lau niệu đạo dương vật (chỉ lau một giọt tinh dịch dính trên niệu đạo), niệu đạo em đang bị ngứa nữa. Em sợ cái khăn đó có dính dịch của người trước bị H nên em hoang mang quá, em định 2 tuần sẽ đi xét nghiệm PCR :(

Bạn không có nguy cơ.

Aloha2019
23-07-2019, 21:53
Em không cần đi xét nghiệm hả anh, em vãn cứ lo quá :(

Tuanmecsedec
23-07-2019, 21:55
Em không cần đi xét nghiệm hả anh, em vãn cứ lo quá :(

Không có nguy cơ thì không cần xét nghiệm.

Aloha2019
23-07-2019, 22:04
Tại sao hành vi đó không có nguy cơ vậy anh, em bị rát buốt niệu đạo, có dịch dính vào thì có sao không anh?

Thanh Hiep
23-07-2019, 22:36
Tại sao hành vi đó không có nguy cơ vậy anh, em bị rát buốt niệu đạo, có dịch dính vào thì có sao không anh?

Hiv không lây giân tiếp như vậy bạn yên tâm đi

Aloha2019
23-07-2019, 22:46
Em cảm ơn a nhé, mấy hôm nay em hoang mang quá không làm được việc gì hết, tâm trí chờ đến ngày xét nghiệm ko ăn uống đc gì quá sợ

Thanh Hiep
23-07-2019, 23:09
Em cảm ơn a nhé, mấy hôm nay em hoang mang quá không làm được việc gì hết, tâm trí chờ đến ngày xét nghiệm ko ăn uống đc gì quá sợ

Xét nghiệm chỉ để xả stress thôi, chứ bạn không có nguy cơ

Aloha2019
23-07-2019, 23:12
Dạ em cảm ơn anh nhiều lắm, nghe a tư vấn em thấy nhẹ hết cả người, chúc anh và gia đình luôn may mắn và hạnh phúc anh nhé.

Charles
24-07-2019, 06:29

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ, không cần XN.

Aloha2019
24-07-2019, 08:07
Em cảm ơn anh Truong Xuan nhiều lắm, em cứ lo hoài vụ cái khăn dính dịch, nghe mấy anh tư vấn em đỡ lo rồi, quá mừng chúc anh sức khoẻ, thành công nhé.

Hoàng Phúc Nguyễn
24-07-2019, 09:59

Bạn không có nguy cơ nhé.

Aloha2019
24-07-2019, 10:03
Bạn không có nguy cơ nhé.
Em cảm ơn a Phúc, do em sợ quá nên tâm lý, nghĩ gì đâu không à anh