PDA

View Full Version : Mn tư vấn giúp mình với

hector
25-07-2019, 20:55
Mình qh k an toàn với gmd, lúc đầu dv khó vào vì ít dịch âm đạo sau đó có chất bôi trơn nên mình qh khoảng 5' , qua ngày hôm sau thì mình thấy cơ thể mệt rã rời, có cảm giác ngứa khắp người, có phải đó là tr chứng nhiễm hiv, mình có nguy cơ nhiễm k ? Mn tư vấn giúp mình với

Tuanmecsedec
25-07-2019, 21:47
Mình qh k an toàn với gmd, lúc đầu dv khó vào vì ít dịch âm đạo sau đó có chất bôi trơn nên mình qh khoảng 5' , qua ngày hôm sau thì mình thấy cơ thể mệt rã rời, có cảm giác ngứa khắp người, có phải đó là tr chứng nhiễm hiv, mình có nguy cơ nhiễm k ? Mn tư vấn giúp mình với

Bạn quan hệ không an toàn với bạn tình làm nghề mại dâm là quá nguy hiểm rồi bạn.Bạn nên đi xét nghiệm HIV và các bệnh tình dục.

hector
25-07-2019, 21:59
Mình mới qh ngày hôm qua , mai là ngày thứ 3 mình dùng pep vẫn còn kịp chứ bạn, chứ chờ xn thì lâu lắm.

Tuanmecsedec
25-07-2019, 22:15
Mình mới qh ngày hôm qua , mai là ngày thứ 3 mình dùng pep vẫn còn kịp chứ bạn, chứ chờ xn thì lâu lắm.

Miễn còn trong 72 giờ.

P/S : Xin lỗi sanh năm mấy mà xưng hộ với Tuanmecsedec là bạn,mình sanh 1971.

hector
25-07-2019, 22:45
E 83, vì k biết tuổi nên mới xưng bạn mong a bỏ quá cho,e ở đà nẵng thì xn và mua thuốc phơi nhiễm ở đâu a, cám ơn a đã tư vấn

Charles
26-07-2019, 05:47

E 83, vì k biết tuổi nên mới xưng bạn mong a bỏ quá cho,e ở đà nẵng thì xn và mua thuốc phơi nhiễm ở đâu a, cám ơn a đã tư vấn

Nếu còn trong 72 giờ thì bạn nên uống thuốc phơi nhiễm. Bạn đến các bệnh viện tuyến tỉnh hoặc huyện đều được.