PDA

View Full Version : Quan hệ GMD sợ HIV

huynhvinhloi
26-07-2019, 14:28
Mấy ngày trc em có qh với gmd, sau khi xuất tinh và rút dv ra thì em vẫn thấy tinh trùng còn đầy ở túi đựng tinh đầu bcs, nhưng em ko có kiểm tra phần thân bcs nếu phần thân bị rách thì tinh trùng sẽ chảy ra hết vô âm đạo hay có khả năng nào nó vẫn còn đầy ở túi đựng tinh không các anh, em lo quá

Thanh Hiep
26-07-2019, 14:31
Mấy ngày trc em có qh với gmd, sau khi xuất tinh và rút dv ra thì em vẫn thấy tinh trùng còn đầy ở túi đựng tinh đầu bcs, nhưng em ko có kiểm tra phần thân bcs nếu phần thân bị rách thì tinh trùng sẽ chảy ra hết vô âm đạo hay có khả năng nào nó vẫn còn đầy ở túi đựng tinh không các anh, em lo quá
Bcs có khi nào rách ở thân đâu bạn, bạn yên tâm không có nguy cơ

Charles
26-07-2019, 14:32

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

huynhvinhloi
26-07-2019, 14:52
Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.
Bcs chỉ bể rách ở vị trí đầu dv thôi phải ko ạ và nếu khi rút ra mà tinh trùng vẫn còn ở túi chứa thì mọi thứ vẫn an toàn phải ko anh

Charles
26-07-2019, 16:07
Bcs chỉ bể rách ở vị trí đầu dv thôi phải ko ạ và nếu khi rút ra mà tinh trùng vẫn còn ở túi chứa thì mọi thứ vẫn an toàn phải ko anh

Đúng rồi bạn.

Simon
27-07-2019, 00:56

Chính xác rồi bạn, bạn hoàn toàn không có nguy cơ

Tuanmecsedec
27-07-2019, 06:47

Không có sao bạn.

huynhvinhloi
27-07-2019, 08:39
Cho em hỏi thêm là bcs có khi nào tuột ra trong âm đạo rồi trong quá trình mình đưa đẩy thì nó tự đeo vào lại không ạ

Charles
27-07-2019, 08:52
Cho em hỏi thêm là bcs có khi nào tuột ra trong âm đạo rồi trong quá trình mình đưa đẩy thì nó tự đeo vào lại không ạ

Nếu BCS bị tuột ra khỏi DV sẽ không bao giờ tự đeo lại được, và sẽ chui sâu trong AD do tác động của DV khi nhịp.

Tuanmecsedec
27-07-2019, 16:46

Làm sao bị tuột bao cao su mà tự mang lại được bạn.

huynhvinhloi
07-08-2019, 19:26
Nếu bao cao su rách một lỗ lớn ngay túi đựng tinh trùng nhưng đầu dương vật không bị lòi ra thì có nguy cơ nhiễm hiv không các anh

Tuanmecsedec
07-08-2019, 20:02
Nếu bao cao su rách một lỗ lớn ngay túi đựng tinh trùng nhưng đầu dương vật không bị lòi ra thì có nguy cơ nhiễm hiv không các anh

Khi nào lòi đầu dương vật ra mới lo.

Charles
08-08-2019, 08:11

Nếu có lỗ thủng lớn ở đầu bao thì làm gì bạn thấy tinh dịch còn trong đầu bao.

huynhvinhloi
08-08-2019, 16:19
Nếu có lỗ thủng lớn ở đầu bao thì làm gì bạn thấy tinh dịch còn trong đầu bao.
câu này là em chỉ hỏi thêm cho biết thôi à anh

huynhvinhloi
10-08-2019, 21:14
Các anh cho em hỏi là tay dính dịch âm đạo rồi chạm vào đầu dương vật và lỗ sáo thì có nguy cơ với bệnh giang mai ko ạ

Tuanmecsedec
10-08-2019, 21:20
Các anh cho em hỏi là tay dính dịch âm đạo rồi chạm vào đầu dương vật và lỗ sáo thì có nguy cơ với bệnh giang mai ko ạ

Không có sao bạn.