PDA

View Full Version : Oral sex có nguy cơ sùi mào gà không

Nvhuong
29-07-2019, 08:22
Hôm trước e có đi ms và có oral sex, xong vệ sinh sạch sẽ phát hiện dương vật bị xước thì có nguy cơ không ạ

Charles
29-07-2019, 08:24
Hôm trước e có đi ms và có oral sex, xong vệ sinh sạch sẽ phát hiện dương vật bị xước thì có nguy cơ không ạ

Oralsex có nguy cơ với các bệnh tình dục khác (lậu, giang mai, SMG, viêm gan B...), nhưng với HIV thì không sao.

Nvhuong
29-07-2019, 08:56
Anh cho e hỏi, như e nguy cơ có cao không ạ. Cơ chế lây sùi mào gà quá quá oral sex như thế nào ạ

Charles
29-07-2019, 09:00
Anh cho e hỏi, như e nguy cơ có cao không ạ. Cơ chế lây sùi mào gà quá quá oral sex như thế nào ạ

Tình huống bạn có nguy cơ với SMG, vì vậy bạn cần theo dõi mới biết có bị lây hay không.

SMG có biểu hiện sau 10 - 90 ngày, nếu sau 90 ngày không có biểu hiện tức bạn không bị.

Nvhuong
29-07-2019, 09:05
a cho e hỏi câu nữa là nếu mà trong miệng nhân viên không có u nhú thì có sao không ạ

Charles
29-07-2019, 09:21
a cho e hỏi câu nữa là nếu mà trong miệng nhân viên không có u nhú thì có sao không ạ

Nếu người kích dục cho bạn không bị SMG thì đương nhiên bạn không có sao.

Nvhuong
29-07-2019, 09:24
Vâng, e cám ơn a. E là e sợ nhân viên trong thời gian ủ bệnh có lây sang mình không ạ

Charles
29-07-2019, 09:28
Vâng, e cám ơn a. E là e sợ nhân viên trong thời gian ủ bệnh có lây sang mình không ạ

Bạn có nguy cơ nên vui lòng theo dõi mới biết có bị hay không nhé.

Tuanmecsedec
29-07-2019, 20:45

Khi nào bạn tình miệng bị sùi mào gà khi kích dục bằng miệng cho bạn thì có khả năng nguy cơ.