PDA

View Full Version : Qhtd voi nguoi dang hanh kinh

Thanhvien
23-12-2013, 13:37
Trường hop của mình rất gấp vì mình chỉ còn 24h, chả là sau khi qhe voi bạn đó có kinh, mình tháo bcs ra và rửa sơ qua, sau đó mình dùng giấy vs chấm cho khô thì có dính màu xám xám trên giây như kiểu vết máu.mình ko hiểu là từ đâu ra.
Mình co nên dung pep ko ạ?

songchungvoi_HIV
23-12-2013, 13:47
Trường hop của mình rất gấp vì mình chỉ còn 24h, chả là sau khi qhe voi bạn đó có kinh, mình tháo bcs ra và rửa sơ qua, sau đó mình dùng giấy vs chấm cho khô thì có dính màu xám xám trên giây như kiểu vết máu.mình ko hiểu là từ đâu ra.
Những gì bạn kể không có nguy cơ, Bạn QHTD có BCS là an toàn + rữa với nước thì lại an toàn, việc dùng giấy thấm là do trong BCS của bạn có tinh dịch của bạn còn bám ngoài DV nên dùng giấy thấm thì sẽ ra màu xám, giấy vệ sinh nó gần giống giấy quỳ tim, gặp Acid trong tinh dịch của bạn thì nó kết tủa ra màu xám thui => Bạn không có nguy cơ không cần dùng PEP và không cần XN

Tuanmecsedec
23-12-2013, 14:42

Bạn yên tâm có bao cao su bảo vệ.Nên bạn không có nguy cơ,vì vậy bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

HIV/AIDS..
23-12-2013, 23:18
Sau khi quan hệ xong mới tháo bcs ra là an toàn rồi, trường hợp này ko phải lo lắng nếu có lỡ dính ít dịch âm đạo trên dv cũng chả sao cả vì có lớp da dv bảo vệ